Tìm kiếm bài viết theo id

[Help] Cần Giúp Đỡ -> Em Vừa Bị Mất IP7+

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi dongnaimuaban., 12/8/17.

ID Topic : 8922595
Ngày đăng:
12/8/17 lúc 09:45
  1. dongnaimuaban. Thanh Niên Bán Dạo

Tuổi tham gia:
    11
    Chào mấy bác, xui rủi là cách đây mấy ngày bạn gái em có mất con ip7+, tiếc của quá nên em rất mong muốn tìm lại , nhưng có cách nào không các bác?
    Cụ thể quá trình mất như sau : ( em nghe mà đau hết cả dái )

Bạn gái em làm cho một công ty ở KCB Biên Hoà II, sau khi hết giờ làm việc thì tan ca ra cổng cũng như mọi hôm thì bảo vệ đều xét cả xe và người, xét xe xong thì xét cặp, do tính ỷ y vì trước đó lần nào cũng ko có gì xảy ra, . Nhưng xui rủi sao hôm nay xét cặp con bạn gái em thì cặp nó lại đeo sau lưng, cứ để ko cho nó xét, khi xong xui cũng ko mở cặp kiểm tra lại luôn. Khi về đến nhà thì mới bít mất tiêu. Quay lên thì ko còn gì để nói dc với người ta..... Vài hôm sau thì con bé bảo vệ nó xin nghỉ luôn.

Về máy thì em đã khoá Icloud, không biết còn cách nào khoá nữa không ạ. Em muốn cho nó thành cục gạch luôn. Mấy anh em tư vấn cho em trả đũa với [Help] Cần Giúp Đỡ -> Em Vừa Bị Mất IP7+
    Tuy nhiên trong lúc định vị IP thì cái chức năng này nó không tác dụng, ko gửi lại vị trí cuối cùng luôn.
    ( ko rõ là con gấu nhà em nó có bật ko nữa )

Thật sự e tiếc của quá . Mất trong tình huống rất chi tào lao, còn phần bạn gái em chắc nó cũng buồn nên em ko nói nhiều gì đến.

Mong mấy bác chỉ e cao kiến .
    Em cám ơn.

2. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Coi như xui rủi chứ sao lấy lại đc bạn, cái máy chắc bị rã bán xác rồi.

3. dongnaimuaban. Thanh Niên Bán Dạo

Buồn ghê, máy mới mua.... tai nghe còn chưa bóc seal nữa bác ợ [Help] Cần Giúp Đỡ -> Em Vừa Bị Mất IP7+

pttn2508 thích bài này.
  4. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Bán bộ phụ kiện zin đi kiếm lại đc 1 ít [Help] Cần Giúp Đỡ -> Em Vừa Bị Mất IP7+ - 1)

QuiHoang thích bài này.