Tìm kiếm bài viết theo id

(Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nhansamqua, 12/10/16.

ID Topic : 8619331
Ngày đăng:
12/10/16 lúc 13:56
  1. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    13
    xin chào Box 13, tự nhiên dạo gần đây bị chứng khó ngủ, và chập chờn nửa đêm hay giật mình, không ngủ say được, ngủ dậy uể oải, cái cổ cơ đứng, mỏi cổ, có bác nào biết cách khắc phục không? có loại thuốc ngủ nào uống vào để ngủ không mấy bác???
    chúc cả nhà vui vẻ nhé...

hoangkhiem36 thích bài này.
  2. stara1234 Thành Viên Cấp 5

Bạn matxa gan bàn chân 5 phút trước khi ngủ xem sao

nhansamqua thích bài này.
  3. datnn Thành Viên Cấp 4

Sắp toi roài (Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn

Chỉnh sửa cuối: 12/10/16
  4. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

có hình không bác? nghe nói chổ đó tập trung tùm lum huyệt, sợ bấm lộn đi luôn thằng bé

5. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

thiệt khô ngvậy bác? kệ chết thì hết còn hơn lây lất mệt

6. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Báo hiệu của tuổi già, đau lưng, đau cổ, đau gối, đau từa lưa... sắp chuyển qua tê tay

Thay cái gối trước xem đỡ ko? Vụ thoái hoá đốt sống cổ, đốt sống lưng trị mất time lắm... ngày làm việc chân tay cộng trí óc, tối tập thể dục, hay xúc từ 1 tới 2 cái đảm bảo ngủ như trâu luôn

Hay uống thứ này
    (Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn(Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn - 1(Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn - 2(Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn - 3(Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn - 4

7. Solitary Banned

phải lao động bác à,phải làm 1 cái gì đó thật mạnh,thật bạo lực,thật hoang dã ngay trên giường xong lăn ra ngủ tốt.

hoangkhiem36 and nhansamqua like this.
  8. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

thanks bác mà điều kiện không cho phép

9. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

đào đâu ra mà mần bác?

10. Solitary Banned

hỏi chú hiệp sỉ ấy,chú ấy đầy kèo,từ rau non,rau răm cho tới máy bay bà già,bữa chiếc máy bay bà già bị rớt nghe nói chú ấy cũng có góp phần làm cái system của nó bị erro.
    Thôi chúc bác ngủ ngon,tối qua em cũng bị mất ngủ,lát phải đi nhai mấy cái củ sâm cho lại sức tối qua.

HiepSiSiTinh and nhansamqua like this.
  11. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

rồi xong, mình chỉ biết bác ấy trên đây, còn bác ấy có biết mình đâu mà xin xỏ bác ơi... thanks bác đả chỉ...

12. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Cứ chiều chiều đi massage rồi tới tối coi phim kinh dị hay nghe nhạc kinh điển đến khuya coi phim VN . Mình mõi mắt ngủ phim xem mình. Thế là hết chập chờn . Nên nuôi nhiều chim , sáng chúng líu lo báo thức mình dậy sảng khoái lắm.

13. 7800II Thành Viên Kim Cương

Ngoài việc ăn uống tẩm bổ thì nếu nguyên nhân do khi vào giường hay suy nghĩ nhiều cũng làm mất ngủ, trc đây em cũng bị, thế rồi em lên mạng down về lủ khủ truyện audio mà trên vov hay phát ban đêm ấy, em chỉ nghe mấy truyện kim dung với nguyễn nhật ánh thôi, đeo tai phone, mở mức âm nhỏ nhất cho nó rỉ rả, mình nghe nó thì sẽ ko suy nghĩ nữa, dần dần ngủ xong là tai nghe cũng rớt ra à

14. Sam_Sam Sam Sam Đi Rồi

thiếu gái ...................

15. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

16. amen ^^ Banned

gái sống 20 năm trở lại còn đỡ chứ gái 3-40 năm nó kẹp bác khỏi ngủ.

17. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Tối khuya đừng vào 5s.

hoangkhiem36 and nhansamqua like this.
  18. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

ngày xưa cũng mất ngủ kinh, đến mức cái thuốc ngủ thảo dược người ta bảo uống 2 viên / lần mình uống đến 4 viên / lần mà vẫn ko ngủ dược, ông anh họ đi lạng sơn có mua được ít nụ tam thất ông cho 1 ít, trước khi đi ngủ 1 -1.5 tiếng thì đun 4-5 nụ vào 1 cốc nước, để 1 lúc uống, đảm bảo ngủ ngon đến sáng mà ko hại người

taon thích bài này.
  19. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Ông bấm chân,bà xã bấm thằng bé.Liệt là liệt chỗ nào được.

Pác bị thiếu máu não đó.Lên y học dân tộc hỏi y sĩ mấy bài tập vật lý là ổn.

Lưu ý : xem phim s..e...x cũng là 1 hình thức làm tăng máu não.Xem ít thôi nha,xem nhiều máu lên não nhiều -> đứt mạch máu não -> đột quỵ

HiepSiSiTinh and nhansamqua like this.
  20. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Ở sài gòn chỗ nào bán pác.Mình có thằng bạn bị mất ngủ hơn 10 năm.Nó thức tới 7 giờ sáng mới ngủ.

Đậu xanh rau má,buồn buồn giữa đêm nó gọi đt tui tâm sự.Moá,sợ quá,từ đó là sau 11g khuya là tui tắt đt.

Mới hôm qua nó hỏi tui chỗ nào bán trà tim sen túi lọc để uống ngủ.