Tìm kiếm bài viết theo id

(Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nhansamqua, 12/10/16.

ID Topic : 8619331
Ngày đăng:
12/10/16 lúc 13:56
  1. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

thuốc ngủ hiệu gì thế bác? mua về thử vài viên coi có trị được không??? chứ mấy bác trên tư vấn nghe nhạc, xem phim, nghe truyện, càng nghe càng tập trung nó càng trao tráo con mắt luôn, chứ thức trắng đêm không buồn ngủ là chuyện bình thường,,,, đầu óc không tĩnh tâm được các bác ạ

2. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

thử ra chỗ đường lương nhữ ngọc gần hải thượng lãn ông coi, nếu nhẹ nhẹ thì ăn hạt sen sống cũng được ( ăn cả cái tim đắng chút) hoặc uống chà tim sen, nhưng được thời gian thui, cái này cũng dùng qua mà ko hiệu quả bằng nụ tam thất, uống nụ tam thất xong khoảng 30 phút là buồn ngủ, nằm là ngủ 1 mạch đến sáng dậy thây khỏe người ko như uống thuốc

3. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Thấy trên mạng dạy là muốn ngủ ngon là phải nằm võng . Muốn ngủ Ngon hơn nữa là mua thêm cuộn dây điện có công tắc gần võng để dễ nhấn nút cho dễ thao tác. Bảo đảm ngủ thẳng cẳng ít chập chờn.Không thì đi du lịch nghĩ dưỡng gần 5 cái nhà mấy điện hột nhân có không khí trong lành cho dễ ngủ.

Chỉnh sửa cuối: 13/10/16
  4. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

bác ít ác ghê, thôi bửa nào bác có MB nào thừa thì liệng cho 1 chiếc nhé...

HiepSiSiTinh thích bài này.
  5. stara1234 Thành Viên Cấp 5

Bạn chỉ cần mua cái dụng cụ diện chấn, cứ matxa lòng bàn chân thôi, đảm bảo ngủ ngon. M làm rồi, nhưng nó hơi nhột đấy

nhansamqua thích bài này.
  6. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Nhiều khi MB phản lực nó mạnh quá nó hẹn giờ báo thức 9/12 pm -3/6 am là không những bị mất ngủ mà còn thêm bệnh khác ...

7. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

mình nghe thì càng tập trung bạn ơi mắt trao tráo, nghe rồi, cô 3 cháo gà, ông trưởng giả kén trể, Ngô Đạt Quốc Sư........
    thích mấy truyện mà dạnh Quang Minh Hông Đào lồng tiếng hơn

wow, Bác làm tò mò và thắc mắc quá nha....

8. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

uhm, mấy truyện mình nghe thì củng về truyện phật, nhưng nó là kể truyện về cuộc sống như Quan Âm Tóc Rối, còn truyện kia thì mình có nghe loạt bài : Hành Trình Về Phương Đông... thanks bạn để down về nghe thử cho thư thả tâm hồn

9. béo phệ Thành Viên Cấp 5

bạn thử tắt hết đt wifi tivi radio...

10. hoangkhiem36 Thành Viên Kim Cương

uống nhân sâm quả nhà bạn có sẵn là ngủ thằng cãng,đúng là bục nhà không thiên đi hỏi bục hàng xóm 5s(Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn(Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn - 1
    không hỏi taon xem còn mấy viên diệt gián Nhật Bản,uống trước khi ngủ (Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn - 2(Help)chứng mất ngủ, khó ngủ và ngủ chập chờn - 3

11. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

nick vậy thôi chứ nhà làm gì có Sâm nào bác ơi, bác nói mới nhớ đến Taon...
    tặt nhà mình, nhà hàng xóm nó còn, giờ nhà mình mà search thì có 4 cái wifi luôn

hoangkhiem36 thích bài này.