Tìm kiếm bài viết theo id

Hình hài hước... Nhiều thể loại vui nhôn

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ruaden4, 6/9/21.

ID Topic : 9629913
Ngày đăng:
6/9/21 lúc 10:42
  1. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Các bác ăn thử bún bò huế đường Trần Cao Vân chưa ?Hình hài hước... Nhiều thể loại vui nhôn

2. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Phim cuối tuần

Cá Mập chiên xù and ruaden4 like this.
  3. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Em cố gắng xem đến hết phim để trông chờ cảnh 2 em gái đánh nhau... nhưng đoạn em muốn xem lại chả thấy đâu. Đề nghị bác lần sau post phim thì nhớ phải đầy đủ, đừng cắt xén cảnh mà các mem 5giay như em đang hóng hớt nhé. Không là em nhấn báo cáo Mod đó.

4. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, thím review bún bò Huế khác với bún bò Saigon mần seo

5. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

6. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Con nhỏ áo dây nếu nhớ ko nhầm là Cao Thùy Linh sn 1990, con này hồi năm 2010 vú xẹp như bức tường gắn ốc. Sau này bơm vếu rồi vừa bán dâm vừa làm diễn viên hạng 3.

7. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Con gái Huế giờ ít dịu dàng, thùy mị hơn xưa nên ít nhiều ảnh hưởng đến mùi vị món bún bò Huế. Giờ món bún bò tại Huế nhiều vị mắm ruốc còn trong Nam thì đậm vị nước mắm. Mà tiếng gái Huế lắc đò sông Hương thỏ thẻ sao mà yêu lắm cơ, rất Huế...

8. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Con bé tui thích là má mì. Nét đẹp của con gái miền tây với đôi mắt bồ câu to tròn mũi dọc dừa, môi trái tim và cặp ngực căng mọng sừng trâu đẹp tự nhiên... Mông thì khỏi bàn vì căng to tự nhiên rồi... Vỗ vào thì cứ bạch bạch... Âm thanh rất ư là phê...

Chỉnh sửa cuối: 15/5/22
  9. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Em hiểu ý bác. Hốt em Má mì thì cả động có ai thoát được bác. 1 mũi tên trúng cả chục con nhạn là đây.

Hình hài hước... Nhiều thể loại vui nhôn - 1

Hình hài hước... Nhiều thể loại vui nhôn - 2

10. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Thím biết tên em ấy ko, nhìn cũng bồ kết quá.

11. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Tôi mà là thằng bảo kê kia vô phòng đè 2 em ra some luôn, đkm nghĩ tới thôi thẳng nhỏ đã dựng đứng rồi. Em mà bị má mì tát là diễn viên Trang Nhung.

12. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Có xem vài phim em ấy đóng , toàn những vai dữ . Nhưng không để ý tên và em ấy sống kín tiếng ít scandal nên thông tin về em cũng không nhiều . Lão Cá quản lý đào không biết có nhớ tên em này không

Chỉnh sửa cuối: 15/5/22
    loc9000 and ruaden4 like this.
  13. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Mình còn ko từng xem em này đóng phim gì nên ko rành.
    Chính xác info thì do lão @ruaden4 ấy. Lão ta còn biết rõ cả....
    Thôi,nói rõ hơn sợ bị Mod ban nhắm.

loc9000, ruaden4 and HiepSiSiTinh like this.
  14. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Rừng vàng biển bạc

Cá Mập chiên xù and ruaden4 like this.
  15. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Bác đừng nhắc tên em. Em nói thật, em không có rảnh xem phim. Toàn bộ thời gian đều dành để nghiên cứu đề tài Tiến sĩ: "Lợi ích của việc nghiên cứu Diệt virus cho việc ổn định dân số thế giới".

16. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Hoàn toàn ủng hộ chủ đề Luận án tiến sĩ này của bác.Vì con virus này đã làm khổ nhân loại lắm rồi.

HiepSiSiTinh, loc9000 and ruaden4 like this.
  17. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Cám ơn bác đã hiểu và ủng hộ đề tài nghiên cứu của em. Bác cho em xin ít info dàn em gái của bác để em có thêm nguồn tư liệu nhé. Đề tài nghiên cứu của em có phần nói về "dân số" nên phải có nhiều nguồn tạo ra dân số để nghiên cứu.

18. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Nhìn những ảnh này, em ước gì bác luôn là người đi trước dẫn đường, rồi bác quay người lại chụp thì mem 5s sẽ có những shot hình no nê rồi không. Đàng này, bác toàn đi sau.
    Hình chỉ toàn thấy lưng.
    Chán bác thật Hình hài hước... Nhiều thể loại vui nhôn - 4

19. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Anh chàng này hay thiệt.
    Mình thì không thể đi được như vầy thứ nhất do thể lực không đủ, thứ 2 ngại rằng đi vầy mà lỡ gặp thổ phỉ hay phiến quân gì đó thì mệt lắm. Hình hài hước... Nhiều thể loại vui nhôn - 10

20. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Bác có nghe câu: "Lady first" không ? Là vậy đó. Đi sau thì mới có hình cho bác xem, đi trước mà giơ máy lên chụp thì... xác định đi luôn cái máy.