Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo Hòa bình rồi mà cũng còn những cái chết đau lòng.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HiepSiSiTinh, 26/10/19.

ID Topic : 9416851
Ngày đăng:
26/10/19 lúc 11:19
  1. 7800II Thành Viên Kim Cương

Móa, hai vc lão hợp cạ nhau vãi, cơ mà sao lại chia tay thế, hay là nó khít quá bác ko thích
    Mà vợ chồng phải bựa bựa mới vui, chứ lịch sự khách sáo quá nó mất hay đi.
    Em có nên post hình vợ chồng em mới chát với nhau hồi sáng ko nhỉ, móa, đưa cho bà chị chung cơ quan coi bả cười rũ rượi bảo tao bó tay với vc mày

Chỉnh sửa cuối: 7/11/19
  2. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Chuyện vợ chồng dù đùa vui vẫn có tính chất riêng tư=>nên giữ riêng.
    Tốt nhất là bác post cái hình bà chị cùng cơ quan.

HiepSiSiTinh, 7800II and TUAN_VU like this.
  3. 7800II Thành Viên Kim Cương

dạo này bác hơi bị máu nhỉ, gặp gái nào cũng đòi xơi cả, chỉ nghe thấy gái có máu dâm chút (thông qua chuyện em kể) thôi là đòi sáp tới rồi

4. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Ổng đang tìm người có thể chữa ấm chén hư, mà không biết có hư thật không mà gặp cô nào cũng đòi chữa dùm.

5. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Hợp tính mà léo hợp khoảng kia, gu tôi phải natural mới có cảm xúc tốt, mấy con sửa khó lên. Dù mặt nó tự nhiên đã xinh rồi, mỗi lần nó up hình FB ko dưới 500 likes của mấy thằng đực. Hiện tại nó đã khác khá nhiều do lạm dụng thẩm mỹ. Do làm về lĩnh vực thẩm mỹ nên lạm dụng, tiền kiếm nhiều. Càng sửa càng đơ cái mặt ra, trừ trường hợp quá xấu sửa để đổi đời thì dc.

- VC còn ở với nhau nên giữ private, nhưng cứ lưu lại hết nếu mai mốt lỡ thành Ex (bạn đời cũ) post lên trả thù cũng chưa muộn =)) Bà cùng cơ quan chắc cũng sồn sồn rồi, hợp với lão cá =))

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.
  6. 7800II Thành Viên Kim Cương

Ờ, em cũng thích hàng tự nhiên gốc gác hơn, chứ lão biết gu của em rồi, phải nhào bột làm bánh bao, có thể gọi là hơi bạo lực tí xíu, do đó hàng giả mà ko bóp nặn đc là thua. Nói tới vụ bạo lực thì hàng nhà mình xài thì mình còn giữ gìn tí chứ em về quê hay xài hàng dạo thì nhiều lúc cho cả 3-4 ngón vào hang cua

7. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Bác lại nghi oan tớ rồi.Gặp tớ 2 lần thì bác cũng biết tính tớ hạp vs ~ người vui tính, tếu táo vs nhau cho đời thêm vui...
    Còn chuyện gái có máu dâm thì toàn do bác thẩm định chứ tớ có biết cô ấy là ai.
    Giấu đầu hở đuôi rồi nhóe,ahihi.
    Tớ nghỉ tính chuyện sửa ấm chén rồi.Đang dành dụm tiền vào BV nhờ BS cắt luôn cho gọn,chứ bữa nào tắm cũng thấy tím cả 2 bên đùi,xót quá!

loc9000, 7800II and HiepSiSiTinh like this.
  8. 7800II Thành Viên Kim Cương

nếu bị tím 2 bên đùi thì em đoán là tư thế cưỡi ngựa, bác là con ngựa, còn em kia ko biết là quay lên hay quay xuống, chỉ biết là lúc phi ngựa lên đến đỉnh thì em ấy bấu móng tay vào 2 bên đùi nên 2 cái đùi bác ko bao giờ hết bầm tím đc

9. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hihi....ông gần nhà em tuổi cũng như anh vậy ,mỗi lần ổng đi vệ sinh thấy tội khép nép như phụ nữ vì ấm chén bự quá...sau này mấy ông kia khuyên ổng chế cây tó xe bò chống lên vậy là đâu vào đấy....

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  10. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Bác cần khoảng bao nhiêu để vào BV ?
    Ngân hàng nó cứ gạ em vay tín chấp 50tr hoài.
    Em sẽ nhận vay dùm NH cho bác, không lấy lãi đồng nào , hồ sơ đứng tên em, còn hàng tháng bác tự chuyển tiền góp vào tkhoản.
    Xem như bác trực tiếp với NH vậy.

11. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, chuyện cắt gọt dễ ẹc. Đưa tui 50 trẹo đó đi rùi kiu lão cá mụp qua tui xử ...5 phút. Nhanh - gọn - lẹ - an toàn - giá rẻ - vệ sinh...thực phẩm

Hòa bình rồi mà cũng còn những cái chết đau lòng.

12. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Cảm ơn 2 bác @TUAN_VU & @choixongjong đã có lòng giúp đỡ,nhưng ko cần đi đâu cho mất công.
    Chỉ cần tớ giả vờ kể rằng có quen 1 em giá cực kỳ xinh đẹp là cuối tuần về nhà mụ vợ tớ sẽ ntn:

7800II and TUAN_VU like this.
  13. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Bác Up lại hình đầy đủ, đừng xóa phông nghệ thuật làm gì.

14. choixongjong Thành Viên Vàng

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  15. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Cái này là Gif (hình động) nhưng ko hiểu sao khi post lên đây thì như vậy.