Tìm kiếm bài viết theo id

Hoang mang chuyện mua điện thoại 3 triệu được hoàn tiền 6 triệu

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ATC FURNITURE, 4/4/18.

ID Topic : 9105740
Ngày đăng:
4/4/18 lúc 09:44
  1. ATC FURNITURE Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    8
    Mình vừa mua cái Xiaomi Redmi 5 ở cửa hàng Bạch Long Mobile ngay khúc 3/2 gần Viễn Thông A. Sau khi mua hàng thì được nhân viên tư vấn như sau:

Gói bảo bành bao vô nước rớt bể: Đại loại là mình bỏ thêm hơn 600k để họ bảo hiểm cái điện thoại luôn cho mình, nhân viên ở đó bảo lỡ làm vô nước hay cấn móp mà ảnh hưởng tới linh kiện bên trong (sọc màn hình, sập nguồn,...) thì mang lại họ chịu 90% phí sửa chữa, còn giả dụ đang xài mà lăn đùng ra chết (theo nhân viên giải thích là kiểu như 1 đổi 1 của iPhone FPT) thì mang lại đổi luôn cái máy mới về xài tiếp. Nghe giải thích hợp lí nên thôi kệ bấm bụng mua dù đời sinh viên không mấy dư dả.

Trúng tiền mặt 6 triệu: Cái này mới gây hoang mang cho mình đây. Máy mình mua là bản cao nhất 3GB RAM, giá 3tr3. Nhân viên nói mua máy trong đợt này mà mua máy từ 3 triệu là được tham giá cái trúng thưởng gì đó, nếu mấy số cuối hóa đơn trùng với xổ số miền bắc giải đặc biệt (Kì lạ, Bạch Long liên kết với tụi Kiến Thiết lúc nào nhỉ), còn nhấn mạnh thêm là mức trúng tối đa là 6 triệu, không cần biết là máy mình lúc mua bao nhiêu tiền. Nghĩ bụng quá hời rồi mà hơi nghi ngờ, ở Việt Nam mà kêu trúng thưởng là méo bao giờ tin đâu, giờ thấy cái chương trình này thấy hoang mang quá!

Bác nào đã từng mua hàng ở chuỗi Bạch Long Mobile này rồi thì cho em ý kiến với ạ, hoặc tới giả bộ mua cái gì đó xem chương trình này có thật không?

2. coc_oi Thành Viên Cấp 2

Hóng rì víu

3. coc_oi Thành Viên Cấp 2

Hóng rì víu

4. coc_oi Thành Viên Cấp 2

Hóng rì víu

5. Tuixachsale.com Thành Viên Mới

Mình thấy số hoá đơn dò với xổ số ngày hôm sau mà! tự mình dò dc trúng hay ko mà bác. thấy cũng có mấy người trúng rồi

6. minhduongqngai Thành Viên Mới

Giá 3 triệu cho em redmi 5 củng khá oki hơi đắt hơn shoppe nhưng đc cái thích là ra mua, Bạch Long làm ăn oki mà nhưng cái dụ hoàn tiền 6 chai thì hoang mang thiệt =)). trúng sổ xố mới hoàn hả, lại a phước nghĩ ra rồi. đố mà trúng đc
    Chữ ký : son nha gia re Xây Dựng Đoàn Tuấn

7. coc_oi Thành Viên Cấp 2

chưa thấy tin tức mới

8. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Bác trúng 6 triệu chứ đâu phải hoàn 6 tr

9. lyhai07 Thành Viên Cấp 2

Có bác ạ. mà ko bít ai trúng thôi, người quen hay gì đó thì chịu

10. Hà Sơn Thành Viên Cấp 1

ôi thế thích quá còn kêu gì

11. Hà Sơn Thành Viên Cấp 1

em cũng mong như bác mà còn chưa đc hahaa

12. willrock2601 Thành Viên Cấp 3