Tìm kiếm bài viết theo id

Học AV ở Bộ Ngoại Giao có ok ko?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Thu_doan87, 26/4/08.

ID Topic : 204183
Ngày đăng:
26/4/08 lúc 21:22
  1. mazolx Thành Viên Cấp 3

Bạn ơi vậy bạn có thể cho mình biết ở không gian học phí lên bi nhiêu rùi bạn, mình muốn học chương trình phản xạ ở đó mà ko bít thế nào.

2. Review Banned

ko nên đọc bài nay cho khỏi lan man , vì tính tuần sau đi học ở đó , quyết tâm rùi , bà cô anh văn chỉ mình ra đó học "nghe và nói"

3. NHMOLS Supervising ADMIN Thành viên BQT

465usd bạn.

4. william_nam Thành VIên Siêu...Sex

hix hix ,thấy những địa chỉ trên là tay chân run cầm cập ,hem kahm nổi ,mình cũng có ý định vào đó học nhưng do bận wá ko tìm hiểu được thông tin ,nhưng mình nghe nói trong đó dạy thì tốt so với giá tiền mình bỏ ra mà

5. Thu_doan87 Thành Viên Cấp 3

thank you a lot, hehe

6. nhaphuong1088 Thành Viên Cấp 3

Mình đang học ở Bộ ngoại giao nè, môi trường cũng okie , có tư liệu học tập cũng tương đối tốt hơn ..các trung tâm 3tháng 2 khác (dàn máy tính show ra trước cửa chỉ để khoe thui , ko có dùng dc), còn bộ ngoại giao thì nếu bạn học Toeic thì 1 khoá bạn vô phòng lab dc 2,3 lần gì đấy , có nhiều phần mềm luyện toeic tốt lắm

nếu mún vô thường xuyên thì nên làm thẻ thư viện , 50k/ năm (hơi mắc) mà ..thư viện cùi bắp mở toàn giờ hành chánh ko àh (từ 9g-11g, từ 1g đến 5g), thứ 7, chủ nhật nghỉ , mở vậy seo ngta vô học hok biết nữa , đó là 1 hạn chế , hạn chế 2 là ....nhân viên văn phòng ở đó ko thân thiện lắm , 1 vài pà nói chuyện là mún uýnh vô mặt rùi Học AV ở Bộ Ngoại Giao có ok ko? - 2

Về giáo viên thì ng Việt dạy cũng okie , còn giáo viên nước ngoài thì hên xui thui , có người dạy vui , sinh động , có người dạy bùn ngủ (trường nào cũng vậy)

Nói chung học vậy là tốt rùi , còn lại mình tự về mà học , tốn tiền chi vô ba cái trung tâm cao ngất trời ....thấy đa số toàn con nít (ba má thương) và nhà giàu mới học nỗi , ở đó môi trường cực tốt là đúng rùi nhưng mình k có tiền học theo kiểu hok có tiền, học mắc chưa chắc vô đó ngta chăm chỉ học bài ở nhà như mình

coi Tv cũng luyện dc tiếng anh đấy chứ , mướn fim Mỹ về coi , nhiều fim hay lém ,còn tivi thì coi Disney chaaa ...vừa giải trí vua hoc tiếng anh nữa !

7. joonguyen Thành Viên Cấp 1

Đóng 450 USD / khóa 3 tháng ở Outerspace mà học, ko ai dám chê dở đâu ^_^

8. nabmrhuu Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nói thật tui năm nay cũng 25t rùi,bây giờ đi học AV có già lắm k?thấy ngại wá.......mấy bro có chỗ nào cho lứa tuổi của tui mà học để giao tiếp k?thanks góp ý........

9. trandthuc Thành Viên Cấp 4

ở VATC có dạy Toefl o sao lên trang web coi o thấy vậy ta

10. nhaphuong1088 Thành Viên Cấp 3

mí lop nghe nói ở Bộ ngoại giao ,toàn là nhân viên công chức đi làm ko àh , lớp tui nè , có 2 cô 40-50tuổi rùi , bạn 25 tuổi mà già cái gì !

11. junio Thành Viên Cấp 3

Thông tin bổ ích đấy, mình đang định đi đăng ký bên bộ NG để học nè Học AV ở Bộ Ngoại Giao có ok ko?

12. inoxkool StainlessSteel Jewelry

tình hình BNG này đắt wá
    cho đăng kí bắt đầu từ ngày 8-5 mà lại trẽ 1 ngày đã ko còn chỗ 1 lớp nào hết
    kinh dị thiệt

13. tuvankhachhang_ATC Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mua sách vở về tự học đi em, tranh thủ xem phim phụ đề và phim hoạt hình. Rảnh rỗi chạy ra Trung Tâm Văn Hoá Thanh Niên hay khu Tây balo ở quận nhất để giao lưu với du khách nước ngoài là hay nhất. Tiền đóng học phí để dành đó dùng làm việc khác, học đâu cũng là học nhưng tiếp thu được hay không mới là chuyện đáng để lưu ý. hehe. Anh từng đi học rất nhiều chỗ nhưng tiếng Anh thì tiếp thu ít mà tiếng " em " lại nhiều nên cuối cùng chẳng được gì. hihi

14. ChristXCross Thành Viên Cấp 1

Vậy tầm giá đó mà học ở Dương Minh và BNG thì ở đâu hơn vậy bạn ?Học AV ở Bộ Ngoại Giao có ok ko?

15. nanhheo1 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

học cũng uki lắm nhưng phải vững ngữ pháp lơ tơ mơ hok theo kịp

16. thankson Thành Viên Cấp 5

theo em thì cứ học ở sư phạm cho rẻ, chủ yếu là do mình chịu khó luyện tập thôi