Tìm kiếm bài viết theo id

Học văn bằng 2 tiếng anh ở đâu thì tốt nhất ạ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ruxianaiphi, 30/8/10.

ID Topic : 2226791
Ngày đăng:
30/8/10 lúc 11:04
  1. ruxianaiphi Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    15
    Em có ý định học văn bằng 2 tiếng anh. Đã nộp HS vô trường Huflit rồi, 3 ngày nữa là thi. Mà giờ lên diễn đàn thấy cái topic của các bạn chửi cái khoa này ghê quá, nên đang phân vân ko biết có nên học không. Anh chị nào có kinh nghiệm thì giúp em với. Hay là em học bên KHXH và Nhân văn nhỉ? Học văn bằng 2 tiếng anh ở đâu thì tốt nhất ạ?

2. class05e Thành Viên Cấp 3

ở đâu cũng có cái này cái kia thui, mình mới tn vb2 AV bên XHNV nè, nói chung cũng có thầy cô dạy tốt và cũng có ng như thầy .... dạy môn dịch như ..., bạn vô học là nghe danh thầy đó thui hiiiiiii

3. thankson Thành Viên Cấp 5

điều kiện học văn bằng 2 như thế nào hã bạn?
    cũng tính đi học ngành này, mà chưa tìm hiểu thêm nhiều thông tin do bận đi làm cả ngày
    mình đang tìm hiểu bên DH mở và nhân văn
    ae nào có kinh nghiệm thì chia sẻ với

4. chutin Thành Viên Cấp 4

Kno thực tế: Huflit , Đại học mở, đừng học XHNV rồi hối hận

5. harry_hieu Thành Viên Cấp 4

Huflit đi...wa tết tui cũng đăng ký đây!!

6. MoZart Thành Viên Cấp 6

ko học vẫn tốt nghiệp :go:

7. ku_long Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hoc thi phai biet ung dung chu muon hoc ko can kinh nghiem lay bang thi hoc de lam gi.kho hoc moi hay chu

8. ku_long Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhung vua hoc vua lam Thay Co cho bai tap de la mung lam oi.doi hoi cao qa hok ko noi roi che nay no

9. Táo xanh Thành Viên Cấp 5

đang học khóa Av với mấy bé sv cao đẳng đại học Mở, thấy tụi nó tiếng Anh khá lắm, ko biết chất lượng vb2 bên đây thế nào

10. NickyNam 5Giây EnglishSpeakingClub

Mình có 2 bà chị họ, đều học vb2 ngữ văn Anh tại DH KHXH NV Học văn bằng 2 tiếng anh ở đâu thì tốt nhất ạ?

11. vuachotroiq4 Thành Viên Cấp 3

học lấy bằng mà miệng như ngậm hạt thị,nói ko ra chữ,nghe như tai trâu,ko hiểu người ta nói,học làm gì,chỉ là tấm bằng,quan trọng năng lực kìa

12. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

huflit tốt mà, giáo viên cũng từ trường XHNV qua giảng dạy nhìêu lắm. lớp con em học chính quy - ngành Nhật học, thường xuyên có giáo viên Nhật qua giao lưu, giảng dạy khá chuyên nghiệp, có tổ chức ngoại khóa giao lưu với người bản xứ làm việc tại Vn và có cho đi thực tập, tạo cơ hội tìm hiểu nghề nghiệp, tìm chỗ làm trứoc khi ra trường nữa.

13. convitgia Thành Viên Mới

Bây giờ học trường nào tốt vậy các bạn?Hôm bữa mình định học B2 Anh Văn ở DH Mở nhưng mới có giấy chứng nhận tạm thời họ không chịu,mình định tháng 9 thi bên NV nhưng tìm hiểu thấy phê bình dữ quá không biết sao.Mình ở Thủ Đức đi DH Mở hay Huflit lại xa nữa.Hic không biết sao.

14. convitgia Thành Viên Mới

Có ai tư vấn giúp không sắp thi rồi Học văn bằng 2 tiếng anh ở đâu thì tốt nhất ạ?

15. convitgia Thành Viên Mới

Mình đang cần tư vấn chọn trường mà bạn ui.

16. khanhdo123 Thành Viên Cấp 3

điều kiện thế nào mới vào huflit học vb2 anh văn vậy bạn ??? học buổi nào nữa nói mình nghe dùm luôn bạn... mình sắp tốt nghiệp CNTT

17. convitgia Thành Viên Mới

Tốt nghiệp 1 bằng DH bất kỳ là học AV bằng 2 dc rùi bạn,ở huflit thi đầu vào môn tiếng anh,huflit đang tuyển đấy,học buổi tối.

18. Bigphuong Thành Viên Cấp 3

cho hỏi thêm là vb2 anh văn bên hufflit tuần học mấy buổi vậy bro? thứ mấy ?

19. convitgia Thành Viên Mới

Tuần 5 buổi thứ 2 đến thứ 6 từ 18h đến 21h.

20. trandinhtien Thành Viên Mới

Bạn đã học ở đó chưa?