Tìm kiếm bài viết theo id

hỏi chỉnh răng hô, niềng răng ở đâu tốt ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi lucky0511, 22/8/10.

ID Topic : 2199839
Ngày đăng:
22/8/10 lúc 23:42
  1. lucky0511 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    16
    chả là e có hàm răng hô xấu ko dám cười
    sống tới tận 22 tuổi pa má mới gom góp đủ tiền cho em đi thẩm mĩ hàm răng kiếm lại nụ cười cho thằng con trai này

xin hỏi các bậc anh chị em có bik địa chỉ nào làm tốt và uy tín ko ạ

2. Từ Khang Thành Viên Chưa Kích Hoạt

22 mà niềng gì nữa bác, niềng xong hết có ghệ luôn á...cái nào hô nhổ hết trồng răng sứ cho em hỏi chỉnh răng hô, niềng răng ở đâu tốt ?

3. Từ Khang Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Công Ty TNHH Nha Khoa Lan Anh - Chuyên Răng Sứ & Implant
    Phú Nhuận: 292 Huỳnh Văn Bánh, P.11, Quận Phú Nhuận , TP. HCM, VN Tel: (084-8) 38 44 28 38
    Phú Mỹ Hưng: B3 - 13 Hà Huy Tập, Nam Long 1, Phú Mỹ Hưng, Quận7, TP.HCM, VN Tel: (084-8) 54 11 16 16
    Phú Mỹ Hưng Garden: 149 Tôn Dật Tiên, Khu Kênh Đào, Phú Mỹ Hưng, Quận 7, TP.HCM, VN Tel: (084-8) 54 12 13 14
    Hotline: 0917 463 468, Website: www.NhaKhoaLanAnh.com , E-mail: info@nhakhoalananh.com

4. blackangel8x Sống bằng tình cảm

Đem cái búa wa nhà mình giúp cho...

5. masoi912 Thành Viên Cấp 2

niềng răng phải phải 3 năm mới hết lận! chậc .. .

6. MoZart Thành Viên Cấp 6

giờ mà niềng thì coi như hết đời con trai lun hỏi chỉnh răng hô, niềng răng ở đâu tốt ?

7. Ruồi Vô ngã, vô ưu.

Hèn gì mình bị mất đời trai hỏi chỉnh răng hô, niềng răng ở đâu tốt ? ... Giờ vẫn còn niềng nè hỏi chỉnh răng hô, niềng răng ở đâu tốt ? - 1 ... Cứ niềng đi em trai hỏi chỉnh răng hô, niềng răng ở đâu tốt ? - 2 ...

8. meden Cowboy 5giay

Còn có răng để mà niềng là ngon òi

Pi nhiu thì pi, cố lên

hỏi chỉnh răng hô, niềng răng ở đâu tốt ?

9. duy_ca_ca Thành Viên Kim Cương

suy nghĩ kỹ trước khi làm , đau lắm đó , đau tới não luôn đó , e cũng hô hơi hơi nè , mà ko dzám làm
    nếu làm thì vô viện răng hàm mặt hỏi thử , nó nằm gần bệnh viện chợ rẫy, từ bệnh viện chợ rẫy hướng xuống Lý Thường Kiệt , nằm cùng bên luôn .

10. Pepsi30 Thành Viên Cấp 4

nhất lé nhì lùn tam hô tứ sún

11. jimmyquynguyen85 Chuyên Bán Trái Vanilla

Bạn cũng may còn răng để niềng, có người chẳng còn

12. Heogia5388 Thành Viên Bạch Kim

Bác thử tới phòng khám bác sĩ Cẩm 114/112c Cao Thắng (hẻm cafe Bức Tượng hay cái gì đó Tượng)
    Tới vào chìu tối t3 và t5 thui nha. ông đó niềng đẹp lắm

13. lucky0511 Thành Viên Cấp 4

hay là nhổ quách đi nhỉ ...chán con đời ghê gớm:too_sad:

14. SMELL Thành Viên Cấp 4

giá cả thế nào mấy bác?

15. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

bạn ghé thử phòng mạch của ba mình nhé. Phòng mạch Nha sỹ Sơn - 372/2 CMT8 Q3. gần quán trà Cát Khánh - rạp Thanh Vân. ba mình bảo đảm làm cẩn thận, tư vấn rõ ràng về các hướng làm cũng như giá cả để bạn chọn lựa, quyết định, phân rõ thiệt hơn, hòan tòan ko có chuyện chặt chém.

16. bumbumn Thành Viên Cấp 5

Mình cũng muốn đi niềng,mà ngặt nỗi,niềng phải mất răng khểnh,mặt xấu trai đc cái răng khểnh với má lún đồng tiền,nên không nỡ bỏ

17. hix_hix Ko Xấu Vì Wá Xấu

nhổ hết đi trồng răng sứ

18. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

Các bác sỹ thường tư vấn là nhổ hết răng đi trồng răng sứ là chỉ muốn lẹ lẹ có tiền thôi đó bạn. Mỗi người sẽ có phương án riêng, tùy theo khung hàm... có người niềng răng sẽ đẹp, nhưng có người nếu niềng sẽ thành ra móm... không phù hợp với kết cấu mặt nữa. với lại răng thật của mình thật sự rất quan trọng, ảnh hưởng tới sức nhai, rồi là sức khỏe nữa; nên nói chung là phải xem xét kỹ trước khi niềng, không phải cứ thích là nhổ béng đi.

19. hero7x7 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mà giá tầm bao nhiu thế các bác, e hồi nhỏ chơi dại cứ cắn rồi kéo mấy cái đồ chơi = nhựa, giờ hối ko kịp, giá rẻ rẻ chút chứ cao quá e chịu

20. Ruồi Vô ngã, vô ưu.

Giá khoảng 17-20 triệu đó hero7x7 .