Tìm kiếm bài viết theo id

hỏi gấp xipo giấy thanh lý,số khung số máy trùng biển số

Thảo luận trong 'Chuyện trò Xe máy' bắt đầu bởi wtf6789, 26/1/13.

ID Topic : 6415357
  1. hongkong01 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    1
    càvet nay sang tên dc, nhưng chỉ sang tên cho ng o tiền giang,nhưng khi sang tên chỉ đổi tên và không đổi biển số mới...vi bien sổ,sk,sm la để căn cứ là xe thanh ly. ngoài ra xe dc ky giay mua bán,ủy quyền trên cả nc...và xe dc chay trên cả nc như những chiếc xe bt khác (nếu tự làm ko dc thi nên nhờ cò)
    tham khảo
    https://www.5giay.vn/xe-may-xe-dap/7513881-satria-2006-xe-thanh-thanh-ly.html

2. congsu142 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    1
    đơn giản 1 điều . xe thanh lý khó chạy . mấy anh công an khoái xipo với satria lắm . thổi miết . nó biết chac 10 chiếc thì chỉ co 2 hay 3 chiếc là có giấy thôi , đem về nó chạy chứ nó khoái loại đó chứ nó ko ghét loại đó , bản thân chó má tụi nó là như zay , anh em nên cẩn thận , nếu có gốc to , thì bác cứ thoải mái , đố cha thằng nào dám bắt , còn bt thì xin 1 lạy của em mua xe có giấy , sang tên cho lành .

3. nguyenvanle Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    5
    Csgt thoi lai chu yeu money thoi chu may chu do toan thich chay 1000cm kg a

4. Nhan6262 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    1
    Xe thanh ly .may ban k hieu roi giay to do di manh nhat. Dj toan nuoc. Xe ghi tich thu xung cog quy. Xe nay cua nha nuoc ban ra. Neu cong an nao lam.kho hay bat keu no cong dau may thang cong an da ban xe . hehehe tui chay hoai thoi hoai no thay tich thu xung cong quy la ok rui

5. Pinocchio1908 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    1
    tóm lại là đưa link mua bán đây bạn ko mua tớ mua :D

6. xuanthin Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    0
    Như xe thường..mấy cha ko biết phán như thật..thanh lý sát vụn khác thanh lý tịch thu sung nn nha..