Tìm kiếm bài viết theo id

[Hỏi] Khoa thần kinh của bệnh viện nào tốt ở TPHCM? (xin mod vài ngày)

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Cá Basa, 24/3/12.

ID Topic : 4758780
Ngày đăng:
24/3/12 lúc 23:06
  1. Cá Basa Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    14
    Lẽ ra nên post bên box Sức Khỏe nhưng xin mod vài ngày để post bên đây vì ae hoạt động bên đây là chính.

Câu hỏi như tiêu đề: Khoa thần kinh của bệnh viện nào tốt ở TPHCM?

Minh có đứa em, kỳ trước bị cận, mà ko biết đo thế nào, mang nhầm độ nên giờ mắt nó tăng độ dữ wá. Thị lực hầu như là 1/10 rồi, tầm nhìn rất khó khăn. Dạo này nó lại hay bị nhức đầu. Mình đã dẫn nó xuống khoa Thần Kinh của bv Chợ Rẫy khám, chụp hình đủ kiểu nhưng vẫn ko thấy gì. Cho thuốc uống thấy đỡ đỡ nhưng mấy bữa nay nó lại bị đau đầu lại, mặc dù đó giờ chưa té đập đầu hay chấn thương gì cả. Ae nào biết bác sĩ nào chuyên trị cái này hoặc khoa thần kinh nào tốt tốt (ko vẽ vời để moi tiền) thì giúp mình với. Tks ae. :nosebleed_002:

PS: vấn đề nghiêm túc, ai cảm thấy ko giúp dc thì vui lòng đừng comment nhảm nhí. Tks ae 1 lần nữa.

2. nuocbongcakho Thành Viên Cấp 4

qua bịnh viện Bình Thạnh thử đi bạn. mặc dù cái bv này ko có quy mô lớn, nhưng khám thần kinh ổn đó, nhất là thứ 5 buổi chiều lên khám khoa dịch vụ lầu 3, bs gì thì mình quên tên rồi.

3. VIP Member™ Thành Viên Cấp 3

bạn vô google tìm bac si Phùng Văn đức,ông này lúc trước là trưởng khoa thần kinh bên chợ rãy.vô phòng mạch ổng o q3 khám,rất là hay.đã cứu vài nguoi trong gia dinh mình roi.mình có ông chú bị tai biến hiện gio dang nho ổng chua trị.nhớ cám ơn minh nhe [Hỏi] Khoa thần kinh của bệnh viện nào tốt ở TPHCM? (xin mod vài ngày)

4. hoangmeo820 Thành Viên Cấp 5

Hỏi DJKhung là biết liền àh

5. nhattinhduong Thành Viên Cấp 4

vậy cũng hỏi , khoa thần kinh tất nhiên là bệnh viện tâm thần 92 Hàm Tử rồi, bạn đừng nghỉ bị khùng điên mới đưa vào đó, các triệu chứng mất ngủ , căng thẳng ,ảo giác ...... cũng là tâm thần đó bạn..

6. Kutumalu Thành Viên Cấp 4

mình nghĩ thị lực đã ảnh hưởng đến thần kinh !

7. phongthanh99 Thành Viên Cấp 6

Bạn dẫn em bạn vào Khu khám yêu cầu Bệnh viện 115 ở đó khám cũng tốt lắm.còn nếu kinh tế khá giả 1 chút thì vào phòng VIP khám, trong đó trưởng khoa Nội thần kinh bệnh viện 115 sẽ khám cho em bạn.cần gì giúp đỡ thì pm mình vì mình làm trong đó mà hehe

8. djkhung Thành Viên Cấp 4

sao k đi khám mắt thử coi có ảnh hưởng gì tới não k mà đi khám thần kinh ... bị mắt đeo lộn độ ảnh hưởng mà ...

@anh mèo : em bị khùng chứ đâu có thần kinh [Hỏi] Khoa thần kinh của bệnh viện nào tốt ở TPHCM? (xin mod vài ngày)

9. su_nhietdoi Thành Viên Vàng

em cũng bị stress mun đi khám, hic

10. doandan83 Thành Viên Cấp 1

lên ngoại thần kinh quốc tế bên Luỹ Bán Bích đó vô yêu cần được BS Nho khám.

11. chiahuahua1989 Thành Viên Cấp 4

nghe đâu ở hàm tử at đại lộ đông tây có bv chuyên thần kinh đó bro,chữa hay lam..mình đã đi 3 lân rồi mà o nhớ,bs nói e hết bệnh va cho về rồi:nosebleed_002:

12. bs_tinmoi Thành Viên Mới

bệnh viện lygiatinh , nhờ tịnh bựa thông cống là đả thông kỳ kinh bát mạch ngay

13. rong2012 Thành Viên Cấp 4

nghe triệu chứng thấy gần giống người nhà mình. Qua chợ rẫy ko tìm ra phải qua phạm ngọc thạch đó b. B thử đưa người nhà qua đó c0i sao. Chúc người nhà b mau hết bệnh

14. BUNG SEAL HỘP Thành Viên Kim Cương

có một nơi điều trị rất tốt mà người dân hay gọi là nhà thương điên

15. longhieu79 Thành Viên Mới

Chào bạn! mình có đứa em cũng bị triệu chứng giống như em bạn, không biết em bạn hiện giờ thế nào. Nếu bạn biết chỗ điều trị tốt mong bạn chỉ giúp mình. Cảm ơn bạn trước!
    Chúc bạn và gia đình thật nhiều sức khỏe!