Tìm kiếm bài viết theo id

[Hỏi] Làm web ở đâu tốt nhỉ mọi người?

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Hoang_246, 25/7/17.

ID Topic : 8906889
Ngày đăng:
25/7/17 lúc 11:08
  1. hằng thu nguyễn Thành Viên Mới

bizweb vs harevan là giống nhau nhỉ, 2 bên này bên nào đc hơn ta

2. hồng hà 007 Thành Viên Mới

uh thì cũng bảo bác là tùy mà lại

3. hồng hà 007 Thành Viên Mới

thiết nghĩ nếu bác làm web thời trang thì cũng k cần yêu cầu quá nhiều đâu, chọn một đơn vị uy tín là được. còn đơn vị uy tín thì 500 anh em ở trên cũng đã rì viu cho bác đấy

4. đặng văn bách Thành Viên Mới

thực ra nếu bác cẩn thận thì nên làm một site chính và vài site vệ tinh, site chính thì đầu tư thuê bọn làm web aassy, còn site vệ tinh thì bác mày mò trên wp ấy, như vậy sẽ bao vây được nhiều từ khóa hơn, khả năng lên gg cũng nhiều

5. PhanPhucPhung Thành Viên Mới

lời khuyên là bác nên dùng thử cả hai bên nhé, xem kiểu tư duy của bác phù hợp với bên nào hơn chứ thớt ở trên nói đúng đấy, tính năng thì bọn này cũng chạy theo nhau suốt ấy mà.

6. tranghelp Thành Viên Mới

ok bác, e cũng đang nghiên cứu bên bizweb vs mấy bên này xem tn. dùng thử cái là có mấy đứa sale alo hỗ trợ e r, nhưng e chưa ký vs ai vội đâu, xem thế nào đã

Chỉnh sửa cuối: 12/8/17
  7. tranghelp Thành Viên Mới

thanks bác, em cũng đang định làm cái web, đọc cmt của bác chắc pải mầy mò làm thêm mấy site vệ tinh mới ngon cho SEO được nhỉ

Chỉnh sửa cuối: 12/8/17
  8. Hoang_246 Thành Viên Mới

Mình cũng đang dùng thử 2 bên này đây. về dùng thử thì đang thấy bizweb ok hơn, k bik tn, cũng mong mn dùng rồi cho ý kiến thêm nữa

9. bóng bay Thành Viên Mới

Hiện tại mình đang làm bên website Haravan, bạn nào cần tư vấn thì ib mình nhé, sđt mk 0944411179 - 0966219961

10. trungtran1195 Thành Viên Mới

E đánh giá thì Bizweb mạnh hơn ở miền Bắc này, ở trong Nam thì Haravan có vẻ ưu thế hơn. 2 nền tảng như nhau, tính năng thấy ông Bizweb cập nhật nhiều tính năng mới nhanh hơn. bên này còn có sapo nên quản lý đa kênh ok hơn

Hoang_246 thích bài này.
  11. hằng thu nguyễn Thành Viên Mới

Vậy à bác, em ở Hn, chắc Bizweb support tốt hơn á

Hoang_246 thích bài này.
  12. trungtran1195 Thành Viên Mới

Chắc vậy, cái này cũng hên xui à. về support thì k bên nào là đảm bảo 100% như ý khách hàng cả đâu, họ cũng có nhiều khách khác nữa nên đôi khi sao lãng là chuyện bình thường. tốt nhất gì mình chủ động được thì mình làm, còn k hãy nhờ đến SP

Hoang_246 thích bài này.
  13. NQTiến Thành Viên Mới

Trước kia lúc e tìm đv làm web cũng như bác, lên đây hỏi han các bác khác xem thế nào, xong thấy nhiều các bên làm web vào chào mời, quảng cáo lắm. cuối cùng tự mình dùng thử xem thế nào r quyết định thoai [Hỏi] Làm web ở đâu tốt nhỉ mọi người?
    Về giao diện bác muốn đẹp thì phải đầu tư 1 vài triệu mua 1 giao diện ok nhé

Hoang_246 thích bài này.
  14. Hoang_246 Thành Viên Mới

Thế bây giờ bác dùng của bên nào thế??

15. Hoang_246 Thành Viên Mới

Thực ra em cũng nghĩ vậy, bản thân mình bán hàng cũng chẳng hài lòng khách hết nên cũng chỉ mong chỗ nào nhiệt tình một chút thôi ạ.

16. tranghelp Thành Viên Mới

chia sẻ tí ti ạ, em dùng thử rồi và cũng được bên đó hỗ trợ nhiệt tình ghê, mới dùng thử đã có người gọi điện hỏi han rồi. =)) Hay tại số em may nhỉ chứ em thấy bạn sale hỗ trợ em nhiệt tình lắm nhé các bác

17. Hoang_246 Thành Viên Mới

Bác nào có contact sale hỗ trợ nhiệt tình k? cho em xin đi

18. tranghelp Thành Viên Mới

Bác muốn lấy contact của bên nào cơ? Chả nói rõ làm sao m.n biết mà cho ạ

19. Hoang_246 Thành Viên Mới

Cả hai ạ Bizweb với Hara ạ :v xem bên nào săn sóc hơn thì em theo thôi chứ nghĩ chắc dịch vụ cũng sêm sêm :v

20. Hoang_246 Thành Viên Mới

À mà giờ ký một hợp đồng làm web thì khoảng nhiêu xèng nhỉ các bác