Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi mức phạt.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi zaizaiba, 27/5/16.

ID Topic : 8452197
Ngày đăng:
27/5/16 lúc 16:11
  1. zaizaiba Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Sáng nay e bi phạt thổi phạt vì cua đường ray ngay Phạm văn đồng gò vấp.
    Biên lai thì ghi e không chấp hành hiệu lệnh báo hiệu,không có giấy phép lái xe,kho6ng mang đăng ký xe,không mang cmnd quy định tại điều 6 khoản 1 điều a ND 171 . Hẹn 7 ngày sau lên lấy.
    Mà e bị mất bằng lái thật,còn mấy giấy tờ kia có.
    Nãy lên hỏi nó noi chuẩn bi 2tr2 TT.
    Không biết mức phạt e vậy đúng k.
    Thanks các bác.

2. edtuih Thành Viên Cấp 3

Tội hơi nặng rồi. Lần trước đứa bạn vượt đèn đỏ khúc văn thánh. Có bằng lái nhưng quên đem cavet. Bị hù phạt 1.2 triệu, giam bằng 2 tháng (nếu không có cavet thì giam xe). Phạt nóng 400k được đi nè ^^.

3. Cuội Đã Chết Thành Viên Cấp 4

Bạn mình bị hugo tuýt ko dừng chạy luôn, bị bắt, biên bản ghi giống bạn nhưng thêm nồng độ cồn dưới 5ml hay sao á, nói chung là chưa quá mức quy định mà đâu hết 9,5tr (có bằng lái, có cà vẹt) hình như cái tội nó tuýt mà ko dừng lại, nó bắt đc là nặng nhất đó!
    Đi song về kể để ae biết rút kn với nhé! Guzt luzk

4. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

sao ko nộp phạt nóng cho xong, sáng cũng bị thổi lỗi ko xi nhan phạt 300K, mình phạt nóng cho mấy bác đó 100K, 2 bên vui vẻ lại đỡ mệt

5. lamcuong12 Banned

Chuc mừng bro. Mình bị 1 lần queo ko xi nhan...đưa 200 ma van ko lấy. Chac may anh đó mới thay ca chua đủ chi tiêu nên lấy đủ chỉ tiêu 1 ca là bao nhiu giấy phạt xong roi mới ăn

6. thuysinhvn Thành Viên Cấp 4

Ko xi nhanh có 70k à thím

7. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

Ở ĐÂU MÀ RẺ VẬY

edtuih thích bài này.
  8. kzam Thành Viên Cấp 6

Giờ lên nộp phạt bình thường,rút xe ra đưa cho người khác chở kẻo ra đường hugo tuýt phát nữa lại vào đồn @@

9. edtuih Thành Viên Cấp 3

Trong ví còn 70k năn nỏ vét hết là cho đi ah. Biết đâu chừa cho 20k bơm xe dọc đường ^^

10. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Khúc này hôm trước mém quẹo nhưng nhờ mấy người ngồi uống cà phê gần đó la lên. Nhờ đó thoát được. Mà khúc này là cái bẫy đó.

11. funny Thành Viên Kim Cương

Không bằng lái phạt nặng lắm. Nó nói chuẩn bị 2trieu là đúng rồi