Tìm kiếm bài viết theo id

Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)***

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bambi_1306, 23/6/10.

ID Topic : 1997138
Ngày đăng:
23/6/10 lúc 12:44
  1. RamboIII Thành Viên Chưa Kích Hoạt

-Chuột là 84 đấy nha bác ,hơn mấy em mão đến tận 3 tuổi đấyHội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)***

2. Mobifone_4U_4me Ve Chai Team

07/07/1987 nè sinh đúng tháng cô hồn nhưng hiền khô à ( meo..meo)

3. giaitri Thành Viên Cấp 1

tui cũng vậy . Đầu năm đến giờ hong dư đồng bạc nào lại thêm bệnh nhậu quá chừng lun . Hy vọng 1/2 năm còn lại Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 1

4. SarahV Thành Viên Cấp 4

có bạn nào sanh ngày 31.1.1987 giống mình ko ờh ?

5. Python Thành Viên Cấp 3

Ngay mùng một tết nhỉ. Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)***)

6. kenboy Thành Viên Cấp 2

18/09/1987 Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** ko bít cung nào,mạng nào nữa , hem có rành mấy dzụ này Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 1
    Nhưng mẹ iem đi xin xăm bảo năm nay em may mắn và ... có người yêu Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 2
    Ko bit có đúng hok , .... hix đang theo đuổi 1 em "Rồng" mà khó wa Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 3

7. SarahV Thành Viên Cấp 4

Mùng 3 ấy. xém xíu thành con Dần rồi =))

8. daibangmientay2003 Thành Viên Bạch Kim

Đinh Mão, Hoả đây hoả đây. chọn bạn đời hơi phê nhỉ

9. donkeylove Thành Viên Cấp 2

Sinh năm tém tém nhưng vẫn tuổi mão.Đến bây h vẫn chưa thấy cuộc đời sáng lạng cho lắm. Hi vọng sau này sẽ có giây phút được vụt sáng

10. bambi_1306 Thành Viên Cấp 6

Tuổi Đinh Mão bác ạ, Đinh Mão với Mậu Thìn là Nhất Phú Quí, sau này nên vợ chồng giàu có, hạnh phúc nhưng có hơi khắc khẩu chút thôi, bác cố gắng nhường nhịn em nó tí ^^ Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 4

Hên chưa , gái tuổi Dần lận đận:hell_boy:
    Em cũng Đinh mão mạng hỏa ạ

^^ chờ đi
    Ai muốn biết mình sinh vào mạng nào, tháng âm nào thì vào tuviglobal.com lầy que là biết ngay

11. Sir.Karamello Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hì cũng sn 87 tuổi mèo, giống con mèo y hệt luôn: từ mặt mũi đến bước đi nhẹ không gây tiếng động.

12. marsupikachu Thành Viên Cấp 3

theo phương Đông thì là Mão mà theo phương tây thì là Sư tử Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)***

13. NightWind Thành Viên Kim Cương

Mình cũng tuổi mèo mạng Hỏa(chính xác là bữa nghe thằng xem bói nói mình là Hỏa trong lư),01-05-1987, cung Kim Ngưu.Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)***
    Thấy đàn ông tuổi mèo nhiều ưu điểm thế,là một người chồng người yêu mẫu mực thế mà sao đến giờ tình duyên mình vẫn lận quá không biết.Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 1
    Gần cuối năm đang tính đầu tư 1 phi vụ kinh doanh,lúc đầu hơi đắn đo nhưng đọc xong thấy chắc phải quyết tâm làm mới được,để năm sau là năm mình thống trị. Cats rule :confident:

14. LiFu Thành Viên Cấp 6

tủi của mình nà , hờ hờ hờ
    Đinh Mão mạng Hoả Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)***

15. kenboy Thành Viên Cấp 2

Hix ... ko bít có phải con gái ko thích đàn ông tốt hay tuổi Mão lận đân tình duyên , mà nhóm em 4 thằng (đều sn 87' , cao ráo Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** tại đứa nào cũng cao trên 1m7) nói chung việc làm ổn định , ko hút thuốc , nhậu nhẹt (lâu lâu uống vài chai Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 1) hay cờ bạc cá độ gì cả , thì 3 thằng chưa có ng/iu ... trong đó có em Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 2
    Các pác coi có đúng hok !

16. Gia Khang Verified

mèo này có vấn đề gì về sinh lí ko mà ế nguyên ổ vậy Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 3

17. lys Thành Viên Cấp 4

hihi chắc đúng ^^ ai bói tớ cũng bảo tình duyên lận đận, phải qua hai ba đợt yêu mới tiến đến được, nhưng mà kì thiệt ah, 23t òi mừ chưa yêu lần nào, con trai thích rồi im ắng rút lui thui... theo ông thầy bói gần đây nhất thì bảo năm sau hay năm tiếp nữa sẽ cuới chồng, chẳng lẽ trong 2 năm yêu đến 2-3 người á Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)***) chủ nghĩa độc thân muôn năm Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 1

18. Capriconius Thành Viên Cấp 2

Em tháng 5/87.

Đám học dh e chơi cũng toàn Đinh Mão nè bác.10 thằng chơi chung với nhau chỉ có 3 thằng có người yêu thôi,mà thằng nào cũng cao to công việc ổn định hết nha.E cũng nằm ở cái phần bù nè.Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 1

19. Python Thành Viên Cấp 3

Ráng đi các mèo cô đơn ơi. Có người yêu vui lắm đấy.

20. bambi_1306 Thành Viên Cấp 6

Võ công thâm hậu
    1. Bác chưa gặp người có duyên với mình, nên giao lưu rộng rãi hơn sẽ co nhiều cơ hội gặp gỡ tiếp xúc nhiều người khác nhau

2. Hợp với tuổi Đinh Mão có tuổi Mùi, HƠi hoặc Thìn là nhỏ hơn 1 tuổi 1988, bác lập topic những người tuổi Thìn là biết quá chừng rồi cưa lun thểHội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 2Tuổi Thìn mạng Mộc , bác Mạng Hỏa 2 người thành đôi thì sự nghiệp tiền tài của bác sẽ phất như diều gặp gió. Hai tuổi này là Nhất Phú QUí đó Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 3

Mình cũng thế, Hỏa trong lò, chọn người yêu Mạng mộc sẽ phát tài phát tài hahaha

Con gái thích trai hư Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 8Nói thếh tôi chứ xem giải đáp ở trên nhé, dẻo miệng chút nữa hihi là thành công đấy ^^Mà tìm người yêu ko nên vội vã, duyên tới tình tới, duyên mà cưỡng ép thì cũng ko thành ^^Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 9

Bác nói quá, mới 23t còn trẻ lo gì Hội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 11

Sao ra đi ko lời từ biệt vậy nàng, thầy bói bảo tớ 3 đời chồng này . Trai Đinh Nhâm Quý thì tài, Gái Đinh Nhâ Quý thì 3 lần đò. Nên Con gái Đinh Mão nên cưới muộn, tầm 26 27 cưới sớm dễ chia ly.Thầy phán thế nhé, các sách cũng bảo thế , chứ ko phải tớ nháHội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 14

Xem đáp án ở trênHội những người sinh năm Mão ( tuổi Mèo vào nhanh)*** - 16

Vui thế nào hả bác