Tìm kiếm bài viết theo id

hỏi nơi học bằng lái otô b2 khu vực thủ đức ,q9

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Roid1, 30/8/16.

ID Topic : 8569064
Ngày đăng:
30/8/16 lúc 08:12
  1. Roid1 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    10
    Mình đang cần tìm cơ sở học mà ko biết nên học ở đâu
    Anh chi nào học ở đâu tốt giới thiệu e nha
    E o jhu vuc thu duc,q9
    Tổng học phí và thời gian học đến khi có bang luôn ak
    Thank a chị

2. engineerit Thành Viên Cấp 4

chẳng biết bữa nay học phí nhiêu. cách đây hơn 2 năm. học dưới trung tâm dạy lái xe trường đại học an ninh. xe dời cao. sân bãi tốt. thi tại đó luôn. thời gian học thoải mái. thầy dạy nhiệt tình. tổng tất cả chi phí học, thi ..... từ lúc học đến lúc lấy bằng. mình học B2, đúng 3 tháng có bằng. hết 6tr5. thằng bạn m ình học C hết 7tr. mà hình như bữa nay giảm hơn rồi.

7800II thích bài này.
  3. luanduc88 Thành Viên Cấp 6

Q9 có trường Cao Đẳng cảnh sát nhưng hơi đông
    Hiện giờ bên Linh Trung có trường Đại học Cảnh sát cũng đào tạo. Mới mở nên rẻ hơn và cũng không phải chờ lâu. B2 hình như là 4.080.000 đồng lệ phí thì phải

4. 7800II Thành Viên Kim Cương

Bác cứ xuống thẳng trường đại học an ninh đăng ký, đừng nghe bọn thành công hay gì gì khác, mie, bọn nó dụ đủ kiểu rồi lừa nhiều lắm, ko làm đúng hợp đồng đâu. Học ở đại học an ninh rồi đc thi trên đúng con xe mình học, tập chạy trên đúng đường mình thi, có cảm biến luôn, còn mấy trung tâm ở ngoài toàn xe taxi thải ra, chạy lê lết muốn ko nổi luôn. Đối diện suối tiên ấy

5. engineerit Thành Viên Cấp 4

mấy trường dh cảnh sát với cao đẳng cảnh sát. sau khi học tại trường cũng tập trung sang bên trung tâm đh an ninh để thi đó bác. đợt mình học thấy tụi nó thi. thực hành mà rớt, nộp 300k thi lại luôn. hic. có thằng nộp đến 3 lần. mà cái lệ phí 4080k đó thiếu nhiều lắm. trong đó phải thêm 500k lệ phí thi. 200k đường trường. thêm ... phí nữa. @@

6. béo phệ Thành Viên Cấp 5

thi bằng B nộp thêm 200k đc bằng A1 luôn hả mấy bác :3