Tìm kiếm bài viết theo id

hỏi về máy lạnh nội địa Nhật inverter!!!! nghe nói siêu tiết kiệm!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi mau xanh, 25/5/10.

ID Topic : 1905037
Ngày đăng:
25/5/10 lúc 21:48
  1. mau xanh Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    14
    trời oi bức quá em đang tìm một cái máy lạnh inverter tiết kiệm điện để xài , hàng panasonic , toshiba ,daikin inverter new 100% ở vn mình 1,5hp thì giá cao quá với ko tới mà nghe đâu cũng ko tiết kiệm lắm đâu.....

có kiếm thêm thông tin trên mạng thì có nghe nói nhìu về những máy lạnh nội địa được nhập từ Nhật về , siêu tiết kiệm điện cũng là toshiba ,pana ,mitsubishi ,hitachi...... xài gas R410A , điện 100v , 4 tiếng mà chỉ mất có 1kw điện thui.... nghe quảng cáo thì 12 tiếng mà chỉ mất co 3-4kw điện thui thấy ham quá .... ko bít trong 5s có ai đang xài qua những dòng này chưa ? nếu rùi thì cho mình chút ý kiến... chứ nóng quá em sắp điên rùi , con em nó nóng quá khóc la um sùm hết...huhu

2. jimmyquynguyen85 Chuyên Bán Trái Vanilla

pansonic inverter tiết kiệm điện, có ion diệt khuẩn, loại tốt nhất trên thị trường, đang cháy hàng hỏi về máy lạnh nội địa Nhật inverter!!!! nghe nói siêu tiết kiệm!

3. mau xanh Thành Viên Cấp 1

bạn đang nói dạng nhập khẩu tại vn àh ? mình đang mún hỏi về dòng inverter nội địa từ Nhật về , 1,5hp giá tầm 5-5t5 đó bạn ? giúp mình với

4. Táo xanh Thành Viên Cấp 5

5. jimmyquynguyen85 Chuyên Bán Trái Vanilla

Phải loại điện 110 ko bạn, loại này ko có 1,5 hp đâu, chỉ có 1,25hp,...
    loại này xài được mà hư board là tiêu hỏi về máy lạnh nội địa Nhật inverter!!!! nghe nói siêu tiết kiệm!

6. Trần Hoàng Huy Thành Viên Cấp 4

dư tiền wa' , up hot chi vậy chời ?

7. Kubi Thành Viên Bạch Kim

nghe nói Panasonic dòng Inventer là cháy hàng nhất bi h`

8. Kira_2511 Thành Viên Cấp 3

inverter nha ku hỏi về máy lạnh nội địa Nhật inverter!!!! nghe nói siêu tiết kiệm!hỏi về máy lạnh nội địa Nhật inverter!!!! nghe nói siêu tiết kiệm! - 1hỏi về máy lạnh nội địa Nhật inverter!!!! nghe nói siêu tiết kiệm! - 2

hờ, đâu cần nội địa nhập từ Nhật mới có dòng inverter ,xài gas R410A. Hiện nay Panasonic cũng có hàng Inverter , xài gas R410A, ion diệt khuẩn, lưới lọc thông minh mà, ra siêu thị điện máy Chợ Lớn hỏi là nó có hết à.

9. inoxkool StainlessSteel Jewelry

mới hỏi cách đây vài ngày là 9tr7

10. nicholas_1083 Thành Viên Kim Cương

cái thằnh đi đâu cũng khoe cái bằng C anh văn,mà ghi tiếng anh như vầy =]]

11. mau xanh Thành Viên Cấp 1

hix ,mình đã nói là mua new thì khả năng k cho phép mà bạn ?

12. mr_klinz Thành Viên Kim Cương

mình mới mua 1 cái pana , 10tr đúng , 1 tháng rùi,đã gọi điện hỏi ông thầy cơ khí điện lạnh , nói máy hoạt động trên 8h trong môi trường kín tốt thì mới cho ra tiết kiệm điện , nếu không như vậy , bạn mở máy ở 1 cái phòng ra vô thường xuyên thì kết quả chỉ như 1 cái máy lạnh thường

13. laonongdan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

14. inmylife9999 Thành Viên Cấp 6

Đi câu điện sài điện chùa là siêu tiết kiệm

15. BIG_man07 Thành Viên Cấp 2

ặc xúi dại nè hỏi về máy lạnh nội địa Nhật inverter!!!! nghe nói siêu tiết kiệm!h:

16. thoidanhradi Thành Viên Cấp 4

Minh chuyen cung cap hang inverter ( Nhat ) gas R410A tiet kiem 60% ne,may 1.5HP con moi 95% gia khoan 5.5tr - 6tr bao tron goi va bao hanh 1nam. De biet them thong tin hay goi 0903095749.

17. Hơi Sợ Vợ Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cố gắng mua hàng mới xài cho yên tâm đi bác, mua hàng cũ cũng hên xui, chẳng biết chủ trước ngta xài như thế nào, ngày trước mình cũng như bác định tìm cái cũ cho đỡ tốn nhưng nghĩ lại máy lạnh là đồ dùng lâu dài năm này qua năm khác, đồ cũ là ngta đã xài đến lúc phải thay, phải sửa rồi, nên bóp bụng cố gắng mua cái mới cho yên tâm mà xài

18. quoctuan69 Thành Viên Cấp 3

xin hoi ban dang su dung san pham nao vay chu minh dang su dung toshiba la ok

19. 2phut.com Thành Viên Cấp 4

nói thiệt, để thêm chút tiền mua mới xài lun đi bạn
    1 là mua loại inverter của pana
    2 là của daikin
    mà mua inver thì phải xài loại gas 410 mới tốt nhé
    còn ko thì xài loại thường chứ đừng ham hố gì inver mà đồ cũ
    inver đồ dũ nếu bạn có người thân là thợ diện lạnh thì xài dc
    vì mổi lần nó hư là tốn tiền triệu

20. calmezo Thành Viên Cấp 5

chính xác luôn nếu có người quen làm bên điện lạnh thì nên suy nghĩ mua dòng inverter nội địa .nói chung là hàng nội địa xài cũng ok . nhưng mà nó mà hư thì ôi trời ơi . nhà cũng đang xài cái Sharp nội địa cũng ngon xài cũng đc 6 năm rồi chưa si nhê .chắc do may mắn.