Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi về nơi bán xì gà sữa mildseven ở TPHCM

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi MX31214, 7/10/11.

ID Topic : 3949261
Ngày đăng:
7/10/11 lúc 13:14
  1. MX31214 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    17
    Mình thấy lọai xì gà sữa của mildseven này hút thơm,ngon và có đầu lọc nữa, nhưng mà tìm hoài vẫn ko biết chỗ nào bán, có bác nào giúp giùm ko? Mình hiện ở Q.bình thạnh

2. dothanhphat2 Thành Viên Cấp 5

hình như là 25k hộp 5 điếu 4 năm trước .cái này như cafe sửa đá ấy.vào mấy tiệm tạp hóa mà bán hàng hộp quà và rượu hỏi 90% là có

3. if_you_r_not_a_dream Thành Viên Cấp 5

Bác ra đường Học Lạc Quận 5 hỏi coi có không?

4. trinhut Banned

trong mấy quán nhậu thấy mấy bà mang theo cái cặp bán nhiều lắm mà ta Hỏi về nơi bán xì gà sữa mildseven ở TPHCM

5. lmdt Thành Viên Cấp 5

trung thành với craven'A ...........

6. Nhok9xkaka Thành Viên Cấp 1

E thì ko hút thuốc nhưng ko rành. Đi nhậu mây quán hay đc mời mua lắm, ko bít phải loại này không Hỏi về nơi bán xì gà sữa mildseven ở TPHCM

7. kim_shock01 Thành Viên Cấp 3

bác này nghịch với mình nhỉHỏi về nơi bán xì gà sữa mildseven ở TPHCM...trung thành hút JET cả chục năm...chỉ có vài tháng trước bà cô bên USA về cho gói MAL trắng hút thấy ngon ghê...đang kêu bả gửi về cho mớ hút chơiHỏi về nơi bán xì gà sữa mildseven ở TPHCM - 1

8. Rongdien08 Thành Viên Cấp 4

Hồi trước mình cũng hút Jet, công nhận hương vị đậm đà chứ không như Mèo Hỏi về nơi bán xì gà sữa mildseven ở TPHCM - 2
    Sau này chuyển qua hút mèo vì Jet nặng quá , mùi thuốc ám vô người rất lâu , mới hút xong 1 điếu mà 15' sau xin hun gái thì đừng hòng tụi nó cho :amazed:

9. hailuaanchoi Thành Viên Vàng

xì gà sữa thì biết mà ko phải hiệu mildseven, chỉ có lọai màu nâu điếu to ko đầu lọc và lọai màu trắng có đầu lọc hồi đó ng ta hay kêu là ngựa kéo xe Sleingh gì đó thôi