Tìm kiếm bài viết theo id

[HOT] hot girl Hương mắt lồi đã bị tù 3 năm !??!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi vnnetadmin, 31/5/12.

ID Topic : 5119276
Ngày đăng:
31/5/12 lúc 12:09
  1. nanodung Thành Viên Cấp 4

để cái hình nhìn góm quá bác ơi

2. hoamai83 Thành Viên Bạch Kim

3. woaini11520 Thành Viên Cấp 3

sao có 3 năm à. sau 3 năm sẽ là gì khi "my love" ra tù [HOT] hot girl Hương mắt lồi đã bị tù 3 năm !??!!

4. co_nhoc89 Thành Viên Cấp 6

:beauty:

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

hehe, bữa nào vô thăm chọc nó 1 chút

6. hai_an_91 Thành Viên Cấp 4

ae 5s mình phải lập 1 team để đi thăm nuôi HML, trong đây có nhiều mem yêu ẻm lắm

:nosebleed_002::nosebleed_002::nosebleed_002::nosebleed_002:

7. vnnetadmin Thành Viên Cấp 3

sao biết con này k lồi, muốn tính 1 vụ thì phải có vật chứng, nhân chứng, người bị hại của từng vụ. Nó bị bắt đầu 2011, tạm giam để củng cố hồ sơ đến cả gần 1 năm rưỡi đó !

8. chelsea93 Sale Iphone & Design Web

3 năm thì nhẹ qá

9. huyhoang8344 Thành Viên Cấp 4

có đường link không bác chủ

10. phungbatu1 Thành Viên Cấp 4

chính e này chứ đâu. bạn e đã từng đụng độ e này ở đường 3/2 Q10 rồi.
    hehe, có ngày mày sẽ lại vào bóc lịch tiếp thui

11. Always Ready I CAN DO IT !

oh thần tượng của mình đã vô hộp rồi sao

12. familyll Thành Viên Cấp 6

Có link và hình mói tin

13. djkhung Thành Viên Cấp 4

ước gì dc liếm dĩa em nó ... thèm vãi

14. Water_Miếng Thành Viên Bạch Kim

cuối cùng ẻm nó cũng vào rồi đó hả

15. chymsau Thành Viên Chưa Kích Hoạt

3 năm sau lại tái xuất rồi lại gây phiền não cho dân tình!

16. nhocben886641 Thành Viên Kim Cương

nó đó, tui từng bị nó rồi, đang chay xe nó quay lại hỏi còn nhớ tui ko, tui nói tui đâu bít ai, nó nói nó là con thu học ở trường nguyễn khuyến nè, hồi trước có gặp tui ở quán ăn xxxx, ko nhớ nó hả, tui nói tui ko có quen ai tên đó, nó cứ chạy theo 1 đoạn xin số dt, tui nói ko có số dt nó chửi mày chảnh quá nha, rồi nói tá lả âm binh, lúc đó chiều đang quê độ thắng xe lại đòi đập nó, thì đằng sau 2 chiếc wave chạy lên nói là tui ăn hiếp kím chịn nó, đụng xe em nó, đòi vào đánh hội đồng, tui móc dt bấm 113 và ko cho nó có cơ hội đánh hội đồng vì bít rằng lúc đó tụi nó sẽ dàn cảnh cướp xe, vừa alo vừa móc cây chích điện ra nẹt cho nó sợ (đi đâu tui cũng bỏ cây rọi điện trong người vì dc ông cậu là hình sự cho). tui nói đm đứa nào ngon nhào vào tao chích bất tỉnh bỏ mom. tụi nó đứng chửi thề tá lả,dân cũng bu đông lại coi, chắc thấy khó nuốt nên tụi nó bỏ đi, sau này lên mạng đọc mới bít đó là hương mắt lồi chuyên dàn cảnh cướp xe, cũng nhờ ông cậu chỉ do vài chiêu nên ko bị cướp, h nó bị bắt là cũng hơi lâu rồi đó, tui bị nó là đầu 2010

17. Thiên Sứ Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Hix. Hâm mộ bác quá, em thì trong người lúc nào cũng có dao bấm, ít nói lắm, gây sự thì em lại gần rút dao ra thôi....

18. vunguyen2812 Thành Viên Cấp 1

Vãi lọ bác này. Vét máng ẻm nữa là đủ bài đó bác [HOT] hot girl Hương mắt lồi đã bị tù 3 năm !??!!

19. babazai Thành Viên Cấp 4

bat 2010,2013 em tái xuất oh yeah

20. dokhai Thành Viên Cấp 4

Vậy bác chỉ cho ACE vài chiêu khi ra đường để đối phó với những loại vậy đi.......tks a lot