Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - HOT HOT - Thay dây nguồn, màn hình, cảm ứng...Iphone, HTC, Nokia... Phục vụ tận nơi.!

Thảo luận trong 'Phụ kiện điện thoại' bắt đầu bởi thantai_dt27, 19/12/11.

ID Topic : 4328339
Ngày đăng:
19/12/11 lúc 20:43
  1. lovelypupy_20 Banned

Chúc ACE 5Giay ngày mới đắt hàng nhé!!!

up phụ e các bác ui!!!
    up wa up lại cả nhà đều zui nhé, tks nhìu!!! HOT HOT - Thay dây nguồn, màn hình, cảm ứng...Iphone, HTC, Nokia... Phục vụ tận nơi.!

2. duckmouse Thành Viên Kim Cương

có nợ thì phải trả chứ ! ăn chơi cho cố vô giờ ngồi than thân trách phận ! :snicker:
    nghỉ học mở tiệm ĐT cho rồi !

3. duckmouse Thành Viên Kim Cương

có vỏ zin cũ mà cái mặt trước ko cũng đc ! ko thì mua vỏ lô thay đại cũng đc ! coi mua dùm nha ! HOT HOT - Thay dây nguồn, màn hình, cảm ứng...Iphone, HTC, Nokia... Phục vụ tận nơi.!

4. bjbjbj Thành Viên Vàng

ủa dây nguồn là hàng theo máy à? mình thấy thường là hàng linh kiện ko à????

5. thantai_dt26 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mua cái vỏ N82 chưa ! qua sử cho ổng cái giắc tai nghe luôn ! :10:

6. thantai_dt27 Thành Viên Kim Cương

Có đó anh.! HTC của anh model là gì.?

7. blackeagle2548 Thành Viên Cấp 6

htc incredible 2 đó e. báo giá inbox luôn nha e. được tuần sau chạy wa e thay luôn

8. duckmouse Thành Viên Kim Cương

yahoo sao mấy bữa rồi vào ko đc ! nó báo lỗi internet là sao ! vào DT cũng ko đc luôn ! có khi nào bị hack nick ko !? HOT HOT - Thay dây nguồn, màn hình, cảm ứng...Iphone, HTC, Nokia... Phục vụ tận nơi.!

9. blackgold111 Thành Viên Cấp 3

cho mình hỏi, cái màn hình nokia x6-00 của mình bị khùng, lúc lên hình xài bth, lúc bị nhòe và có sọc, thường là sau khi mở khóa bằng phím bên hông. đứa em chuyên về điện tử bảo là cable màn hình bị lỏng hoặc bị hư, vì màn hình khi bình thường vẫn rõ và đẹp.mình thì không rành. và cũng không đủ tay nghề và dụng cụ để mở, bạn tới xem giúp mình được ko.mình ở bình thạnh, p25. trường hợp màn hình bị hư thì thay là bao nhiêu, tính mình phí xăng luôn HOT HOT - Thay dây nguồn, màn hình, cảm ứng...Iphone, HTC, Nokia... Phục vụ tận nơi.!

10. mr.nhoxsin1902 Thành Viên Cấp 3

ipod nano gen 6 nứt mặt kiếng, cảm ứng vẫn tốt bình thường thì thay hết nhiêu anh, lấy trong ngày đc không, tại em ở xa. pm em cái giá nha 0932006319

11. duckmouse Thành Viên Kim Cương

RẢNH QUA COI DÙM CÁI 3G CỦA KHỦNG LONG ( PIN CHAI , KO VÀO WIFI ĐC ) NHA !
    VS LÀM MÁY CHO A LÝ LUÔN !
    HOT HOT - Thay dây nguồn, màn hình, cảm ứng...Iphone, HTC, Nokia... Phục vụ tận nơi.!

12. C3TEK.BIZ Thành Viên Bạch Kim

quan tâm lcd bb 9780 mà giá chát quá...

có bớt cho em ko bác ?

13. rongbay911 Thành Viên Cấp 6

lâu wá ko gặp văn nhỉ..nhớ tao ko, tài hồi ở bên nguyễn hữu tiến nè...hehe

14. peacockstyle.vn Thành Viên Cấp 2

15. rylryl79 Banned

Bro cho em hỏi, con LG GT505 của em đang xài thì tự nhiên màn hình ko hiện nhưng máy xài bình thường, nghe gọi được, cảm ứng được, đèn nền vẩn sáng chỉ màn hình là ko lên hình. Bro cho em hỏi con LG GT505 của em phải thay cái gì vậy và giá bao nhiêu?

16. thantai_dt27 Thành Viên Kim Cương

Có thể bị hư màn hình đó bạn, nếu thay màn hình thì giá là 350k đó bạn. Thank bạn.

17. rylryl79 Banned

có bao thay luôn ko bro?
    và sẵn cho em hỏi luôn để sẵn tiện đem tới 1 lượt luôn. Con Samsung J600 của em để lâu ko xài, giờ mở nguồn lên thì bị trắng màn hình lát hồi rồi tắt luôn (em nghĩ chắc hết pin mà cục sạc quăng đâu mất tiêu, đang kím lại nên ko sạc thử được) ; và con Nokia N73ME của em cũng để lâu ko xài giờ mở nguồn lên ko được gắn sạc vào cũng ko có tín hiệu gì luôn. Bro có em hỏi 2 con đó bị gì vậy, tahy cái gì, và giá bao nhiêu?

18. thantai_dt27 Thành Viên Kim Cương

Giá mình báo đã bao gồm công thay đó bạn.! Cái J600 với N73 chắc ko sao đâu bạn, mang qua mình sạc thử xem sao.

19. rylryl79 Banned

ok bro. hôm nào rãnh đem 3 con qua cho bro kiểm tra và sửa luôn

20. duckmouse Thành Viên Kim Cương

Hôm qua sao khóa DT vậy ! rủ qua nhà ăn lễ mà ò í e hoài ! HOT HOT - Thay dây nguồn, màn hình, cảm ứng...Iphone, HTC, Nokia... Phục vụ tận nơi.!