Tìm kiếm bài viết theo id

"HOT" miếng dán 3D Film S9+, không chỉ là vẻ đẹp mà còn là sự an toàn!

Thảo luận trong 'Phụ kiện điện thoại' bắt đầu bởi trojan horse rootkit, 26/3/18.

ID Topic : 9099015
  1. trojan horse rootkit Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    6
    Các bác ơi, em mới rinh về em S9 Plus xong, quá đẹp, quá ấn tượng. Hôm nay quyết định đi mông má cho em nó tí. Các bác có biết miếng dán màn hình nào chất không? Em thì search trên mạng được 1 sản phẩm Dán dẻo Film 3D ở trang web phukiensamsung.com, nhìn đẹp phết các bác ạ, mà cường lực 9H hẳn hoi.
    Cũng thử đến mua rồi dán xem như thế nào, công nhận shop này đẹp thật, nhiều đồ ghê, pin, sạc, cable, tai nghe, bao da, ốp lưng,... đủ cả @@~ Tìm được cái dán dẻo màn hình S9 Plus 3D Film, e đưa cho em nhân viên (xinh phết các bác ạ! -_-) bảo dán hộ.
    Em nó dán nhanh lắm, mà công nhận dán xong nét hẳn HOT miếng dán 3D Film S9+, không chỉ là vẻ đẹp mà còn là sự an toàn!)) (bộ dán dẻo Film 3D S9 Plus này có nhiều màu lắm, e chọn màu đen vì máy e màu đen).
    HOT miếng dán 3D Film S9+, không chỉ là vẻ đẹp mà còn là sự an toàn! - 1
    Chuyện không dừng lại ở đó -_-! Thế méo nào e lỡ tay làm rơi, đệt, may em có mang theo ốp lưng, mà công nhận thấy chả làm sao, miếng dán dẻo 3D Film S9 Plus này vẫn bám dai như đỉa, chắc ghê, mà không bị trầy j cả (hên vãi ~~~)
    HOT miếng dán 3D Film S9+, không chỉ là vẻ đẹp mà còn là sự an toàn! - 2
    Thấy bảo dán này chống trầy xước tốt hơn các loại dán thường khác? Cũng không biết thế nào nhưng có vẻ cường lực được nên chắc cũng bền.
    Có bác nào dán miếng dán cường lực dẻo 3D Film S9 Plus full màn rồi không? Cho e xin ít cảm nhận với! Mới dán được đồ mới nên lên khoe HOT miếng dán 3D Film S9+, không chỉ là vẻ đẹp mà còn là sự an toàn! - 3