Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi langdu1724, 26/3/11.

ID Topic : 2993946
Ngày đăng:
26/3/11 lúc 20:09
  1. langdu1724 Thành Viên Vàng

hehe ghé ủng hộ Quán nha ace Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

2. CRAZYHORSE Thành Viên Cấp 4

chủ quán chụp lúc mới dọn hàngHủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

3. langdu1724 Thành Viên Vàng

thanks các bác Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1

4. langdu1724 Thành Viên Vàng

Quán có giao hàng bác ah, nhưng cũng gần Quán nha bác... Vd: Phú Nhuận, Tân Bình, Gò Vấp, quận 3...

5. langdu1724 Thành Viên Vàng

hihi cám ơn bác đã ủng hộ Quán nha Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho . Bác có thể cho Quán 1 số nhận xét sau khi dùng không? Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1

6. langdu1724 Thành Viên Vàng

Ghé Quán nha các bác hihi Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1

7. langdu1724 Thành Viên Vàng

hihi cám ơn 2 bạn nhìu nhe. Lần sau ghé ủng hộ nữa nha 2 bạn rất cute Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

8. langdu1724 Thành Viên Vàng

hihi thanks nhoa, ai cũng nói dzị hít Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho
    Ghé Quán ủng hộ nha ace Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1

9. langdu1724 Thành Viên Vàng

hihi chính xác đóa, mình đã bị ghiền món này Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

10. tqtpro Thành Viên Chưa Kích Hoạt

món này thì ngon nhưng đúng là sao quán ko một bóng khách thế kia bạn?

11. langdu1724 Thành Viên Vàng

thanks các bạn Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 2

12. langdu1724 Thành Viên Vàng

bởi vì mình chụp hình khi sắp sửa dọn quán (21g30) và bữa đó mọi người tập trung xem ...backstreet boy ở Quân khu 7 hết oy Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho. Nếu mà quán đông thì mình chạy tới chạy lui lèm seo mà chụp Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1ps:

13. langdu1724 Thành Viên Vàng

hihi thanks ý kiến của bạn. Ai ban đầu thưởng thức món này đều có cảm nhận giống bạn (kể cả mình lúc mới biết món này cũng vậy Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho ). Nhưng nếu để ý, hủ tíu sa tế có hương vị và mùi vị khác bò kho: vị chua của khế, vị chát nhẹ của chuối chát, dưa leo, bùi bùi của đậu phộng và cả nước dùng nữa... nói chung là không làm người ăn cảm thấy ngán và sẽ muốn ăn nữa Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1
    PS: điểm chung của hủ tíu sa tế bò và bò kho là ... ăn chung với bánh mì (nhiều ace ăn xong hủ tíu đều muốn ăn thêm 1 ổ bánh mì để chấm với nước dùng)

14. ducanh91 Thành Viên Cấp 5

ăn rồi, ngon...nhưng ăn ở mỹ tho luôn hee...,cũng gần bữa nào ủng hộ

15. condauemoi Thành Viên Cấp 3

Mới ăn ngon mà sao ít khách wa chắc tại ngay chỗ đó ít khách...up bữa nào ghé nữa..

16. Deathshine Thành Viên Vàng

Đã nghe danh hủ tiú sa tế của Mỹ Tho. Mình rất mong ăn đúng sợi hủ tíu miền Tây nên có dịp sẽ qua ủng hộ bạn.

17. keo_mut_ten_ten Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ủa wán mở lâu chưa bro sao nhà gần đó đi ngang wa ko thấy taHủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho.Tối maj ghé ăn thử xem sao mình thích nhất mấy món nào cay cay nhất là có satế

18. muasaiban Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Món khoái khẩu nè.
    Nếu đúng hủ tiếu sa tế bò My Tho (sợi hủ tiếu dai) thì ngon lắm đấy. Mình lâu lâu có dịp về MT là phải làm 1 tô, quán ở Trưng Trắc. Xa quá không thì cũng ủng hộ chủ quán. Chúc đông khách.

19. langdu1724 Thành Viên Vàng

Trong SG mà đâu có xa lắm đâu bạn hihi
    Ghé Quán ủng hộ nha ace Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 2

20. langdu1724 Thành Viên Vàng

Quán mới khai trương hôm 13/3 và biển hiệu hơi khuất sau cây xanh nên có thể bạn không thấy (nếu vào ban ngày, buổi tối thì mình có lên đèn Led nên dễ thấy Quán hơn).
    Ghé Quán ủng hộ nha bạn Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1