Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi langdu1724, 26/3/11.

ID Topic : 2993946
Ngày đăng:
26/3/11 lúc 20:09
  1. langdu1724 Thành Viên Vàng

Ghé Quán nha ace Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1

2. mbdt2003 Uy Tín_Vui Vẻ_Nhiệt Tình

đọc xong chắc chắn lát nữa sẽ ghé ủng hộ và sẽ ủng hộ dài dài vì thích món này!

3. langdu1724 Thành Viên Vàng

hihi ghé Quán nha bạn Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

4. mbdt2003 Uy Tín_Vui Vẻ_Nhiệt Tình

hix hôm qua hứa là ghé quán ủng hộ,chạy đường xá xa xôi lên thì thấy quán đang quay phim!!!thế là đành chạy về hơn 10h30 quay lại thì thấy đóng cửa mất tiêu!Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1

5. Mr_Tee Thành Viên Cấp 6

gần nhà mà ko biết, bữa nào chở vợ ghé ăn thử xem, đã ăn món này ở Mỹ Tho rùi, rất ngon, ko biết giống ko Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

đắt khách nha!!!!!

6. mbdt2003 Uy Tín_Vui Vẻ_Nhiệt Tình

hix hôm qua hứa là ghé quán ủng hộ,chạy đường xá xa xôi lên thì thấy quán đang quay phim!!!thế là đành chạy về hơn 10h30 quay lại thì thấy đóng cửa mất tiêu!

7. Vinh_CốtCam Thành Viên Cấp 3

cách đây mấy bữa , 2vc lại chở baby ghé qua nhưng bùn ghê , ĐÓNG CỬA ........ bồng bế nhau đi về T__T

8. mbdt2003 Uy Tín_Vui Vẻ_Nhiệt Tình

hồi tối mới ghé ủng hộ!ngon lắm!sẽ ủng hộ dài dài!

9. huacongtu_SJC Thành Viên Cấp 4

hồi chiều mới ghé ăn, thấy ăn rất vừa miệng, do mới ăn lần đầu nên ko biết, rút kinh nghiệm lần sau kêu tô ĐB Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho .Mình nghĩ bạn nên chú ý làm nước cay 1 chút, với những ai thích ăn cay như mình thì nghe tới sả tế đã thấy thèm rồi, bỏ gần 2 muỗng sa tế vẫn chưa thấy thấm Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1

10. langdu1724 Thành Viên Vàng

Ở SG cũng chỉ có duy nhất Quán 79 nấu theo hương vị Mỹ Tho đóa hihi.
    Ghé Quán nha ace Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

11. langdu1724 Thành Viên Vàng

Cám ơn bạn rất nhiều đã ghé ủng hộ Quán. Quán xin tiếp thu ý kiến của bạn hihi Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 2 (công nhận bạn ăn cay dữ dội thiệt hehe, mình ăn 1/2 muỗng là ...toát mồ hôi hột Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 3 )

12. PakSongHip Thành Viên Chưa Kích Hoạt

trông cũng ngon đấy, neu16 có dịp sẽ ghé ủng hộ, 30-4 ney mình về Mỹ THo chơi nè có ai biết ở dưới có chỗ nào bán ngon hông?

13. langdu1724 Thành Viên Vàng

Cám ơn bạn rất nhiều. Ghé Quán nữa nha Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

14. HắcPhong Thành Viên Cấp 2

Đã từng ăn hủ tíu sate này dưới Mỹ Tho,rất ngon,hôm nay mới biết có chi nhánh trên SG nữa,rủ bà xã đi ăn xem sao mới dc

15. darklong19 Thành Viên Vàng

Trời nhìn hình là chảy mồ hôi rồi,đánh dấu bữa nào test thử

16. shop_m8 Thành Viên Cấp 2

bữa nào học anh văn tối ở đào duy anh sẽ hú hội bạn sang wán này...ủng hộ bạn bè 5s

17. langdu1724 Thành Viên Vàng

Nếu anh đi từ hướng Công viên Hoàng Văn Thụ vào đường Phổ Quang, qua 2 cua quẹo thì Quán nằm bên tay trái, đối diện Trạm xăng dầu của Quân Đội. Nếu anh đi từ hướng Công viên Gia Định thì cũng qua 2 cua quẹo, Quán nằm bên phải. Quán 79, địa chỉ: 97 Phổ Quang nha anh. Hy vọng anh sẽ tìm được Quán Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho
    hihi cám ơn bạn đã ủng hộ Quán Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho - 1

18. langdu1724 Thành Viên Vàng

hihi ghé Quán làm thử miếng thịt bò tái đi bạn Hủ tíu sa tế bò - đặc sản mỹ tho

19. EC2BUY Thành Viên Bạch Kim

bạn bán món này , thế có biết TÔ KÝ 0 ? . dòng họ đó mới là gốc . (người Triều Châu Q6)

20. nhokmon Thành Viên Kim Cương

nhìn ngon thật! mình ghiền nhất ăn mì sa tế! hủ tiếu mỹ tho càng ngon! nhưng tiếc là xa nhà mình wá...