Tìm kiếm bài viết theo id

Hướng dẫn chọn mua túi xách nam da cá sấu phù hợp phong thủy

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi bopda, 3/2/18.

ID Topic : 9069521
  1. bopda Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    11
    Nhịp sống xã hội phát triển ngày một năng động, thời trang không còn là câu chuyện của riêng phái đẹp mà hiện nay nó đóng một vai trò cực kỳ to lớn trong đời sống của nam giới. Ngoài tính tiện lợi và hữu ích, thời trang còn khiến nam giới thêm tự tin, cá tính và mạnh mẽ hơn trong công việc cũng như trong cuộc sống. Ngoài trang phục quần áo, các phụ kiện thời trang đi kèm như ví, đồng hồ, dây nịt… cũng trở nên không thể thiếu đối với nam giới hiện đại, trong đó có những chiếc túi xách nam cao cấp, đặc biệt là những chiếc túi xách làm từ da động vật, vừa cổ điển, vừa hiện đại. Bài viết này mình sẽ chia sẻ với các bạn về những chiếc túi sách da cá sấu mà mình cực kỳ yêu thích tại https://casauhoaca.com
    Hướng dẫn chọn mua túi xách nam da cá sấu phù hợp phong thủy
    Túi xách da, đặc biệt là những chiếc túi làm từ da cá sấu có rất nhiều công dụng đối với mình, sau một thời gian sử dụng túi xách của Hoa Cà, mình cảm nhận một số ưu điểm như sau:
    - Túi xách da cá sấu cao cấp đem đến sự tiện dụng, khẳng định đẳng cấp trong mọi hoạt động: công việc, hội họp, công tác, gặp gỡ đối tác,…
    - Những chiếc túi xách giúp chứa đựng những giấy tờ, hồ sơ, tài liệu, đồ dùng công nghệ,… thể hiện sự gọn gàng, chỉnh chu, chuyên nghiệp và trưởng thành, tạo sự tự tin, thoải mái trong công việc.
    - Những chiếc túi xách nam được thiết kế sang trọng, kiểu dáng trang nhã, làm nên sự cuốn hút, quyến rũ.
    - Da cá sấu là một chất liệu rất bền, đẹp và không sợ bị lỗi thời, là một lựa chọn mang tính kinh tế và thẩm mỹ.
    - Sở hữu một chiếc túi xách màu sắc hài hòa, phù hợp với dáng người làm tăng vẻ đẹp của trang phục đang mặc, tạo ấn tượng tốt đẹp trong mắt người đối diện.
    - Những chiếc túi xách cao cấp thể hiện sự thành công trong cuộc sống của một người đàn ông thành đạt.
    Hướng dẫn chọn mua túi xách nam da cá sấu phù hợp phong thủy - 1
    Các bạn nam có thể tham khảo những mẫu túi xách nam Hoa Cà tại trang website https://casauhoaca.com/tui-xach-nam-da-ca-sau.htmđể tìm ra những mẫu túi mà các bạn yêu thích nhé. Để có được lựa chọn phù hợp, các bạn có thể lưu ý những điểm sau bởi việc kết hợp túi xách với trang phục, các phụ kiện khác nếu đúng cách sẽ tạo nên một hiệu ứng thẩm mỹ không ngờ, nhưng nếu kết hợp sai điều ngược lại sẽ xảy ra.
    Chọn túi xách phù hợp với công việc và hoàn cảnh: Nếu bạn là một nhân viên văn phòng, bạn nên lựa chọn những chiếc túi màu đen hoặc xám; đơn giản, có góc cạnh để phù hợp với bộ vest sang trọng của mình. Nếu tính chất công việc yêu cầu bạn phải di chuyển nhiều, bạn nên chọn cho mình những chiếc túi xách da có kích thước lớn hơn để chứa được nhiều đồ hơn, những chiếc túi có màu trung tính sẽ phù hợp với nhiều môi trường khác nhau mà bạn đi đến.

Nếu bạn tham gia vào một buổi tiệc tùng, hội hè, bạn nên chọn cho mình một chiếc túi xách da cá sấu nhỏ, cùng màu hoặc tương phản với màu sắc trang phục bạn đang mặc để, chiếc túi da sẽ được phản chiếu dưới ánh đèn tạo nên sự nổi bật cho bạn.

Chọn túi xách phù hợp với cá tính:
    Nếu bạn là một người năng động, cá tính với những trang phục đơn giản, thoải mái, thì hãy chọn cho mình chiếc túi đeo chéo có gai với những màu sắc độc đáo, phá cách, táo bạo.
    Nếu bạn là một anh chàng điềm đạm, yêu thích sự tĩnh lặng thì những chiếc túi xách da trơn, màu sắc trung tính sẽ rất phù hợp với bạn.
    Bạn cần biết cách phân biệt được đâu là túi xách nam làm từ da cá sấu thật và giả. Để biết được điều bạn không chỉ nhìn bằng mắt thường mà cần dành thời gian để tìm hiểu về thương hiệu của sản phẩm mà bạn muốn mua, cách nhận biết thương hiệu, cách phân biệt da thật và da giả.
    Hướng dẫn chọn mua túi xách nam da cá sấu phù hợp phong thủy - 2
    Mình được biết Cá Sấu Hoa Cà là cơ sở chuyên sản xuất và cung cấp các sản phẩm làm từ da cá sấu được nuôi tại trại cá sấu. Những cửa hàng cung cấp túi xách của hãng này có rất nhiều kiểu dáng túi hiện đại, màu sắc phong phú, tiện dụng, sang trọng, chất lượng hoàn hảo, họa tiết tự nhiên, sang trọng, được xử lý và gia công với tiêu chuẩn cao, chắc chắn và đẹp mắt, giá cả hợp lý, thời gian bảo hành là 36 tháng.
    Nếu có ai hỏi mình về thương hiệu đồ da cá sấu nào tại Việt Nam mà mình tin dùng đó chắc chắn là Hoa Cà, tại đây các bạn có thể dễ dàng lựa chọn cho mình một chiếc túi xách da cá sấu chính hãng cao cấp phù hợp, đồng hành cùng mình mỗi ngày, từ công việc đến tiệc tùng, du lịch, giúp bạn thêm tự tin, năng động hơn trong công việc, tự do thể hiện cá tính mạnh mẽ cũng như góp phần tạo nên phong cách thời trang hiện đại nam tính cho chính bạn.
    Ngoài ra, bạn cũng có thể dùng những chiếc túi xách cao cấp này làm quà tặng cho bạn bè, người thân, những người mà bạn yêu mến nhất; đây chắc hẳn sẽ là một món quà thể hiện được tình cảm chân thành, sự quan tâm mà bạn dành cho họ, bởi những thứ tốt đẹp nhất luôn là những thứ mà ta dành cho những người ta yêu mến nhất.
    Một bài viết không thể truyền tải hết, nếu các bạn quan tâm có thể truy cập fanpage của cửa hàng để có thêm nhiều thông tin hơn nhé https://vi-vn.facebook.com/tuixachdacasaucaocaphanghieudathat/
    Hướng dẫn chọn mua túi xách nam da cá sấu phù hợp phong thủy - 3