Tìm kiếm bài viết theo id

Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu

Thảo luận trong 'Nội Quy & Thông Báo' bắt đầu bởi Nhat Nguyet, 8/9/08.

ID Topic : 438782 - Số lần up bằng SMS: 4
Ngày đăng:
8/9/08 lúc 23:59
  1. muaban678 Thành Viên Mới

Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu

2. minhhi182 Thành Viên Mới

[FONT=&quot]Em đ[/FONT]ã active link 5s trong mail r[FONT=&quot]ồ[/FONT]i.Em c[FONT=&quot]ũ[/FONT]ng [FONT=&quot]đ[/FONT]ã t[FONT=&quot]ạ[/FONT]o gian hàng trong Batda.com (khi em b[FONT=&quot]ấ[/FONT]m ch[FONT=&quot]ỗ[/FONT] t[FONT=&quot]ạ[/FONT]o gian hàng trong 5s ->xu[FONT=&quot]ấ[/FONT]t hi[FONT=&quot]ệ[/FONT]n trang Batda).Em ph[FONT=&quot]ả[/FONT]i làm sao [FONT=&quot]để[/FONT] gian hàng c[FONT=&quot]ủ[/FONT]a em [FONT=&quot]đượ[/FONT]c [FONT=&quot]đă[/FONT]ng trong 5s [FONT=&quot]ạ[/FONT]?Có c[FONT=&quot]ầ[/FONT]n nh[FONT=&quot]ắ[/FONT]n tin nh[FONT=&quot]ư[/FONT] trong tài kho[FONT=&quot]ả[/FONT]n yêu c[FONT=&quot]ầ[/FONT]u không [FONT=&quot]ạ[/FONT]?Ph[FONT=&quot]ầ[/FONT]n này em ko h[FONT=&quot]ỉ[/FONT]u l[FONT=&quot]ắ[/FONT]m...hihi...Ch[FONT=&quot]ỉ[/FONT] giúp em v[FONT=&quot]ớ[/FONT]i.

3. davidd BẮC CÁI

bạn có thể tạo topic bán hàng trong diễn đàn, chọn box nào phù hợp chomón hàng của bạn, sau đó bạn copy link Batda - gian hàng vào bài viết đầu hoặc chữ ký, vậy người xem có thể theo link đó xem mặt hàng của bạn rồi

nhớ đọc kỹ nội quy về quy định khi tạo topic bán hàng nhé

4. minhhi182 Thành Viên Mới

Cảm ơn Davidd nhiều nha.

5. cuongtrade Thành Viên Cấp 6

cho mình hỏi chút nha. mình vừ mới vào đăng hàng nhưng post hình không được, hình của mình chất lượng cao 1 tấm khoang 1.88M, không biet có phải do vậy mà không post hình được không. bạn nào biết giúp mình với, mình đang cần. thanks!

6. davidd BẮC CÁI

từ xưa đến giờ davidd chọn resize 640*480 hay 800*600 khi vào photobucket up hình sau đó đưa vào "bỏ hình vào bài" trên thanh bar ( vì hình ảnh to quá sẽ làm cho khu vực trung tâm phình to và giản ra, nhìn vào rất khó chịu )

nếu bạn úp hình 1.88M vào thẳng diễn đàn chắc là không được rồi, điều này đồng nghĩa là sẽ hao tài nguyên của server, bạn nên chọn 1 nơi khác úp xong mới đưa vào đây nhé, thanks

7. dacle Thành Viên Cấp 1

Làm sao để up đoạn clip có đuôi *.flv lên 5s, chỉ giáo giùm nha.

8. govap Thành Viên Mới

Sao bài viết của govap lại có biểu tượng báo xấu. Mong được giúp đở.
    Cám ơn

9. govap Thành Viên Mới

Xin được giúp đở!
    Không biết sao bài viết lần đầu tiên này của govap lại báo lỗi Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu . Mong được giúp đở.

10. davidd BẮC CÁI

bạn úp vào youtube rồi bấm icon youtube trên thanh bar đưa link vào đó

trích trong nội quy diễn đàn

11. kuden77 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Demo
    [YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=4ePZijdzWPM[/YOUTUBE]

12. shelovemenot2412 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

lam sao để tạo liên kết khi mjh nhan vao 1 dòng nà đó sẽ hiện lên website

vd :double clik :ban dt gia re: no hien len trang www.5g.......

13. phumap KHÔNG GÌ LÀ KHÔNG THỂ !

Mã:
    [ur l=<đường dẫn muốn đến>]<tên mọi người nhìn thấy>[/url] url phía trên viết liền nha. nếu không được thì Pm -> Yahoo dưới sign nha.

14. taluxd Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Mod ơi cho em hỏi.nếu mình muốn xóa bài viết mà mình đã đăng thì phải làm sao.Cám ơn nhiều lắm

15. opeth_ex Thành Viên Cấp 3

mod ơi sao e đã post 1 bài,.. buôn bán đúng chủ đề,.. mà sao e ko vào trả lời thông tin tới các thành viên khác được trong theard cùa e vậy,..!!

16. ghost_anh Thành Viên Mới

cHO MÌNH HỎI LÀM SAO ÚP NHIỀU HÌNH LÊN 1 TOPIC ĐƯỢC Z MOD?AI CŨG LÀM ĐƯỢC NHƯNG MÌNH KO BIK LÀM? CHỈ UP ĐƯỢC CÓ 1 TẤM NẾU ÚP TIẾP THÌ BỊ MẤT TẤM KIA? LÀM ƠN CHỈ DÙM!!!! THANKS

17. davidd BẮC CÁI

bạn click thẳng vào nick bằng chuột phải > new tab ( tùy bạn )
    > statistics
    > tìm bài gởi bởi...
    > tìm chủ đề bắt đầu...

member ko có quyền xóa bài, bạn bấm icon Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu dưới avatar nhờ mod xóa bài nhé, topic mua bán thông thường chỉ được close chứ ko xóa

topic bán hàng của bạn thiếu địa chỉ hoặc đt cố định trong bài viết ( bạn tìm hiểu trong nội quy diễn đàn nhé )

sau khi bạn đã thấy tấm hình số 1 hiện lên trong bài viết rồi, trước khi tiếp tục up tấm hình số 2 bấm enter cho xuống hàng 1 cái, hy vọng bạn úp hình thành công

bạn xem thử link này, davidd úp 2 tấm hình trong 1 bài post ( upload vào photobucket rồi đưa vào diễn đàn 5s )

18. rubyanh Mod Thân Thiện Thành viên BQT Super Moderator Moderator

Bạn click chuột vào menu hồ sơ (ở góc trái phía trên màn hình)
    Chọn Pictures & Albums -> Add Album
    -> Đặt tên cho chủ đề -> Upload pictures

Để thêm hình vào topic bạn click chọn hình vừa up, copy dòng BB code dán vô topic là xong.

19. taluxd Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mod ơi chỉ dùm em làm sao để close topic vậy.em tìm hoài mà ko được

20. davidd BẮC CÁI

bạn bấm icon Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu dưới avatar nhờ mod close bài nhé, thanks