Tìm kiếm bài viết theo id

Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu

Thảo luận trong 'Nội Quy & Thông Báo' bắt đầu bởi Nhat Nguyet, 8/9/08.

ID Topic : 438782 - Số lần up bằng SMS: 4
Ngày đăng:
8/9/08 lúc 23:59
  1. duysivo Thành Viên Mới

Hiện giờ mình còn 1 vé xe giường nằm Phương Trang từ Sài Gòn về Nha Trang lúc 23h00 ngày 28 Tết (21/1/2012). Giường B7.
    Giá mình để lại là 300.000 VNĐ/vé.
    Có gì alo mình nhé. Sĩ: 0903664071.

2. uynhatvu Thành Viên Mới

cho e hoi tí

3. uynhatvu Thành Viên Mới

em mới tham gia lần đầu. muốn vào mục đấu giá, nhưng tham gia đấu giá ko đc. nhờ bác nào trong diễn đàn hướng dẫn giùm với. thanks

4. kinhdoanh255 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

giúp tôi với tôi tìm đi tìm lại mà không thấy khung upload hình ảnh, mặc dù hình dung được cách bạn chỉ
    bạn cũng nói cách này đơn giản mà hơi lâu vậy có cách nào nhanh hơn không,tôi đang quan tâm.cám ơn

5. dermor261 Thành Viên Cấp 3

Sau khi post bài có thể lock topic không cho comment nhưn vẫn duy trì topic dc không ,vì mình xài auto up

6. davidd BẮC CÁI

Khi topic bị lock thì auto-úp sẽ không còn hiệu quả rồi.

Lưu ý : topic của bạn trong box Mobile & Apple hơi nhiều đó, vì 1 box chỉ được có 2 topic sống thôi, bạn gom lại sẩn phẩm nhé, chúc năm mới vui vẻ.

7. ANH TRUC 02 Thành Viên Mới

Mình là thành viên mới , mình muốn chèn hình vào bài viết mà không được , vui lòng hướng dẫn giúp mình với, cảm ơn nhiều !!!

8. davidd BẮC CÁI

1. Bạn tải hình lên bất kỳ trang up hinh như uphinh.vn, upanh, upanhnhanh, photobucket ...

2. Bạn copy link từ trong trang đó vào chức năng : Bỏ hình vào bài trong. Bạn cần phải bấm "Nâng cao" mới thấy được chức năng đó nằm ở toolbar ngoài khung bài viết.

3. Nếu trang up hình đó không tác dụng thì bạn hãy chọn trang khác.

9. puppy712 Thành Viên Cấp 4

tớ bi baned vinh vien roi h muốn unban thì làm sao nick mình bi ban la thành vien cấp 3 ai biet giup đở dùm mình thủ tục unban với hjxhjx

10. ANH TRUC 02 Thành Viên Mới

Mình đã up hình được rôi . Cảm ơn bạn nhiều nha .

11. davidd BẮC CÁI

Bạn vui lòng tham khảo topic này nhé

12. july_tran Thành Viên Mới

Cho mình hỏi là mình đang bán thiết bị thẩm mỹ mà trong Khu vực mua bán ko có mục nào thích hợp với sản phẩm của mình hết trơn à. Vậy mình phải làm sao bi giờ?
    Cám ơn !!! ^^

13. ronvayan Thành Viên Cấp 1

chỉ mình cách post hình mà k cần click mà có hình ra lun k ?

14. july_tran Thành Viên Mới

Cho mình hỏi là mình muốn bán thiết bị thẩm mỹ thì mình đăng bài trong mục nào được vậy. Cám ơn nhiều ạ!

15. davidd BẮC CÁI

Hi, Bạn. Ở trang trước Davidd có viết 1 bài hướng dẫn đó, bạn xem lại nhé.

16. davidd BẮC CÁI

Nếu là thiết bị thẩm mỹ cần phải cấm điện thì bạn có thể tạo topic trong Chợ thiệt bị điện nhé.

Nói thật, davidd chưa hình dung ra các thiết bị thẩm mỹ của bạn là loại sản phẩm gì ?

17. vietaan Thành Viên Mới

Không tìm đc mail thì làm sao bạn hiền ơi?

18. Gyn Thành Viên Cấp 2

có thể tư vấn giùm e được k
    sao e làm theo tất cả hướng dẫn nhưng vẫn ko thể hiện ra phần chữ ký được vậy mod

19. davidd BẮC CÁI

Bạn phải đánh dấu "kèm theo chữ ký" ở ngoài khung viết bài trước khi save lại nhé.

20. tomsky Thành Viên Cấp 2

e làm đủ mọi cách mà sao không post hình vô bài được mod ơi.
    mod có thể chỉ tụi e cụ thể hơn được không.
    hay a e 5 giây nào biết chỉ giúp với.