Tìm kiếm bài viết theo id

Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu

Thảo luận trong 'Nội Quy & Thông Báo' bắt đầu bởi Nhat Nguyet, 8/9/08.

ID Topic : 438782 - Số lần up bằng SMS: 4
Ngày đăng:
8/9/08 lúc 23:59
  1. THUANARCH Thành Viên Cấp 1

em muốn attach hình vào topic mới thì phải làm sao ?

2. pein1991 Thành Viên Cấp 4

3. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

bạn chịu khó đọc lại từ bài đầu tiên trong topic này sẽ thấy hướng dẫn Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu

4. anglespa234 Thành Viên Mới

sao minh ko post dc anh nhi mod oi?url cua anh lấy ở đâu?

5. istaro86 Thành Viên Mới

em đăng kí tài khoản tên istaro86 id 4261261 nhưng quên ghi profix bây giờ bị đóng rồi.nhờ mod thêm vào HCM rồi mở lại dùm e nha!!

6. kedien228 Thành Viên Cấp 4

Cho em hỏi dùng chức năng multi quote để trả lời các câu hỏi về hàng hóa thì có tính là 1 lần Up ko ? Em đã đọc ở trên rồi nhưng vẫn chưa hiểu rõ . Mong anh cho biết chi tiết thêm

7. davidd BẮC CÁI

Bạn vui lòng xem lại bài hướng dẫn ở vài trang trước nhé.

Ok, đã add "địa phương" trong tiêu đề rồi.
    Bất kỳ 1 bài post có "multi-quote" hay không mà đã đưa topic về lại trang đầu thì được xem là 1 bài Úp.

8. nguulong61 Thành Viên Mới

Sao mình không thấy nút chủ đề mới ở đâu? mình mới tham gia lần đầu.Xin hướng dẩn cách đăng tin mua bán. cám ơn nhiều.

9. MrCat00thay Thành Viên Cấp 4

mình muốn hỏi là có chữ ký (dạng ký tự) khi mình bấm vô ra trang web khác đó, giờ mình muốn chèn cái hình vô mà khi bấm cái hình nó hiện lên trang web khác thì làm sao bạn

10. davidd BẮC CÁI

Bạn vui lòng xem bài hướng dẫn ở trang 98 hoặc 158 nhé.

Davidd nghĩ là không được rồi, nhưng bạn được vừa tạo hình và vừa tạo chữ ký ( có ký tự ) trong chữ ký thôi.

11. pjs1819 Thành Viên Cấp 3

Mod giai thich va giup dùm. Toi ban bảo hiem. Dang vao muc cho linh tinh va xe may hay oto toi nghi thich hop ma. ma toi chỉ dang moi muc 1 lan/ ngay. Ngay dang có 2 muc. Sao bi cấm????????????

12. rosa_shop Thành Viên Bạch Kim

mod cho mình hỏi là những lúc mình edit bài viết lại thì nó có lưu lại ngay lập tức không tại vì bên mình bán xe với điện thoại nên giá cả nó lên xuống từng ngày,từng giờ.Mỗi lần mình edit xong rồi lưu lại với giá mới thì có những khách hoặc thành viên của diễn đàn vào xem và gọi đt hỏi mình thì nói là vẫn còn giá cũ.Mình không biết tại sao lại như vậy nữa,nhưng mình vào kiểm tra lại topic thì vẫn thấy đúng giá như mình đã edit,có phải là do sever bị chậm hay bị gì thì mình ko bít nữa,mong mod xem xét dùm mình.Thân !

13. vovinam-sq Thành Viên Cấp 3

MÌNH MUỐN TẠO MỘT GIAN HÀNG TRÊN BOX ĐIỆN THOẠI, THÌ CẦN LÀM NHƯ THẾ NÀO? MÌNH TÌM HOÀI MÀ KHÔNG THÂÝ CÁI NÚT TẠO CHỦ ĐỀ MỚI Ở ĐÂU CẢ:confuse::confuse::confuse::confuse:

14. davidd BẮC CÁI

Bạn vui lòng xem lại bài hướng dẫn cũng như trả lời của davidd ở trang trước nhé, cám ơn.

PS : Vui lòng gõ tiếng việt có dấu.

15. hoaithuong29 Thành Viên Mới

có gì các bạn giúp mình với nha. cảm ơn các bạn trước nha

16. thientu1989 Thành Viên Cấp 5

một ngày thì mình có thể up bao nhiu post nhỉ ??

17. davidd BẮC CÁI

18. mr_link Thành Viên Cấp 2

Mình vừa tạo một topic để thanh lý sản phẩm balo nhưng quên không add địa chỉ? Đây là lần đầu tiên mình mắc lỗi này nên giờ khi không edit được bài viết thì không biết cách nào để thêm địa chỉ. Mod giải quyết giúp mình nhé.
    Địa chỉ của mình: 19 Nguyễn Chánh Sắt, P.13, Q.Tân Bình, HCM.
    Xin cảm ơn!

19. ♥♠ Đăng 4G™ ♠♥ Thành Viên Cấp 1

Có ai có đoạn code làm Online của Skype không.
    ví dụ như này mà của skype ấy
    Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu
    Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu - 1

20. upgoshoes Thành Viên Cấp 2

Cho mình hỏi làm sao để close topic cũ thế? Bán hết lâu rùi mà ko close đc.