Tìm kiếm bài viết theo id

Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu

Thảo luận trong 'Nội Quy & Thông Báo' bắt đầu bởi Nhat Nguyet, 8/9/08.

ID Topic : 438782 - Số lần up bằng SMS: 4
Ngày đăng:
8/9/08 lúc 23:59
  1. khanhtawabon Thành Viên Mới

sao minh ;lam giong cach ban chi nhung ko thay hien ra hinh vay,toan dau "x" la bi sai cho nao?

2. davidd BẮC CÁI

Theo davidd biết tạm thời vẫn chưa có cho skype.

'

Bạn vui lòng bấm report ( tam giác màu đỏ dưới avatar ) đê Mod khóa lại topic nhé.

Bạn vui lòng tìm thử 1 trang úp hình khác để úp lại hình ảnh nhé.

3. big_finger Thành Viên Cấp 5

Admin chỉ mình cách tạo chữ ký được không ???:haha::haha::haha:

4. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

http://www.5giay.vn/profile.php?do=editsignature
    vô đó mà làm, sau đó bạn nhấn vào "Lưu giữ chữ kí" là xong. Muốn chắc ăn thì "Xem lại chữ kí" trước !
    Còn khi bạn đi up hay viết bài, phía dưới khung trả lời có "kèm theo chữ kí" bạn click chuột vào đó thì chữ kí bạn sẽ hiện ra trong bài viết

5. tieudat01010 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mới mò đc cách click vào tự nhảy ra khung chat luôn, post cho ae 5s Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu

HTML:
    [COLOR="Red"]Yahoo! : [/COLOR][url="ymsgr:sendIM?bachthiensu13&m=Hi, bạn bán tai nghe monster beat phải ko"][color=red]bachthiensu13 - [/color][/url][IMG]http://mail.opi.yahoo.com/online?u=bachthiensu13&t=2[/IMG]
    Yahoo! : bachthiensu13 - Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu - 1

6. Amaryllis Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Mod xem giúp mình tài khoản này sao mình post hình mà nó không hiện lên. Mình dùng IMG CODE như sau: Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu. Mod xem có cú pháp không mà vẫn không hiện hình lên Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu - 1

7. davidd BẮC CÁI

Bất kỳ tài khoản của thành viên cũng có thể úp hình không gặp trở ngại.

Điều duy nhất là giai đoạn khi úp hình vào trang úp hình rồi copy link đó vào "Bỏ hình vào bài" trong khung bài viết có thành công hay không thôi ?

Nếu trang úp hình này không hiệu quả thì bạn chọn 1 trang úp hình khác nhé ( Lưu ý : không xài được trang Flickr nhé )

8. dragonchenx Thành Viên Mới

lam sao de ban sp cua minh tren 5s, minh dang ky roi ma tim cho de post hoai ma ko thay. ai giup minh voi. Thanks

9. daycaulong Thành Viên Mới

tìm hoài mà không thấy,nhờ bác nào chỉ giúp nhé

10. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu Box nào cũng có biểu tượng trên, click vào để đăng bài mới nha !

11. thehung45 Thành Viên Cấp 4

Mod oi! cho mình hỏi: mình search tên chủ để của bài mình post mà xem tất cả thì không thấy tên bài mình. sao vậy ta? chĩ giúp với mọi người

12. davidd BẮC CÁI

Bạn click vào nick > xem hồ sơ > statistics > xem chủ đề bắt đầu bởi nick bạn.

2 topic của bạn đã bị khóa lại do vi phạm Nội Quy về :

1. Gõ tiếng việt không dấu
    2. Không giá cả
    3. Không địa chỉ

Nick bạn đâu có đăng topic nào ?

Vui lòng xem lại bài hướng dẫn ở bài đầu nhé.

13. davidd BẮC CÁI

Bạn click vào nick > xem hồ sơ > statistics > xem chủ đề bắt đầu bởi nick bạn.

Lưu ý : 1 ngày chỉ tạo 1 topic, 1 box chỉ được có 2 topic sống, không cho phép topic trùng sản phẩm.

14. minhnguyet5357 Thành Viên Cấp 2

mình là thành viê mới muốn post bài lên mạng nhưng sao post nhiều lần rùi mà vào theo dõi đề tài lại không có

15. joli Thành Viên Mới

Cho e hỏi tại sao e gởi bài mới ko được . diễn đàn ghi là số lượng bài viết của bạn phải là 50 hoặc cao hơn là sao . giúp e với

sao e post bài hok được giúp e với

mod ơi : cho e hỏi mún post bài có phải vào hồ sơ rồi click vào gời tin mới phải hok

16. davidd BẮC CÁI

02 bạn vui lòng xem lại bài hướng dẫn ở đầu trang nhé.

17. siny Thành Viên Cấp 2

Sao mình up hình lên trang photobrucket rùi copy đường link vào bài viết của mình nhưng nó vẫn ko hiện hình lên mà chỉ hiện đường link ko vậy, có bạn nào biết ko chỉ dùm mình với nha. Thanks nhiều nhiều nha
    http://www.5giay.vn/showthread.php?t=4726192

18. davidd BẮC CÁI

Bạn phải copy vào chức năng "Bỏ hình vào bài", biểu tưởng thứ 7 nằm trên khung bài viết từ phải sang.

Lưu ý : phải chọn đúng link hình ảnh copy vào Diễn Đàn : Direct Link.
    Topic bán hàng phải ghi rõ địa chỉ hoặc số điện thoại cố định.

Testing
    Hướng dẫn post bài khi mới tham gia 5giay lần đầu

19. damme_moto Thành Viên Cấp 2

topic mình đã có ghi rõ số dtdd,địa chỉ nhà,vậy tại sao lại bị xóa không có lý do vậy mod:confuse:

20. nm2002 Thành Viên Mới

Em là thành viên mới. Em muốn post bài mà em tìm chổ Tạo Chủ Đề Mới hoài không ra. Giúp em với:too_sad: