Tìm kiếm bài viết theo id

Hướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnh

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi mytinco.ltd,, 25/7/15.

ID Topic : 8134117
Ngày đăng:
25/7/15 lúc 12:01
  1. mytinco.ltd, Uy Tín Toàn Mỹ MTdigital

Tuổi tham gia:
    14
    Xem hình nhé

Hướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnhHướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnh - 1Hướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnh - 2Hướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnh - 3Hướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnh - 4Hướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnh - 5

Wow em này lông măng nhiều quá Hướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnh - 6

2. cici_yoyo0211 Thành Viên Bạch Kim

spam ah ? google cardboard ko có thấu kính tốt thì xem bằng răng ? chủ top cũng còn chưa ráp dc mà bày topic cho ai ? cái này phải mua về hoặc down file in về tự in tự cắt nhưng còn cái thấu kính rất là gian nan, vote close và ban chủ thớt vì spam

3. mytinco.ltd, Uy Tín Toàn Mỹ MTdigital

Mua cái kinh 3d đêo vô coi không được sao

4. cici_yoyo0211 Thành Viên Bạch Kim

thì mình đâu có nói là ko dc,nhưng bác đâu có nói rỏ là cái này mua hay làm, nếu làm thì làm ra sao ? mua đặt mua ra sao, chỗ nào, rồi trình chiếu bằng chương trình gì ..v..v..bác chỉ đơn giản vào viết 1 câu "Xem hình nhé" xong post 1 đống hình người ta ráp cái google cardboard xong gọi là "Hướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnh", hướng dẫn chỗ nào, thấu kính tiêu cực nhiêu ? mua chỗ nào, lắp ráp bản vẽ đâu ?? ko chịu gọi là spam ah ?

5. heartlessss11 Thành Viên Mới

dí sát mắt này có mà nổ mắt à bác Hướng dẫn tự chế Hộp xem 3D lúc rảnh))

6. tucammoi Thành Viên Kim Cương

có loại nào dài chừng nửa m ko chứ sát quá hư mắt hết.

7. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Cầm cái này ra đường coi rồi có bị giựt không. An ninh thành phố độ này lỏng lẻo quá

8. Hồ ly 9 đuôi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chưa kịp bị giựt thì người đeo vấp ngạch cửa hay bật thang té dập móa nó cái kính,xui xui bể luôn cái phone,chưa kể hàng xóm nghĩ là tự kỷ ám thị,đặt cho cái phòng nhìn ra mé sông kế bên BV nhiệt đới.

HiepSiSiTinh thích bài này.