Tìm kiếm bài viết theo id

Ip4s "hồi sinh" nhờ sư huynh ThaiLamMobile

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi conanpotter, 27/10/11.

ID Topic : 4056465 - Số lần up bằng SMS: 3
Ngày đăng:
27/10/11 lúc 19:53
  1. conanpotter Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    17
    Đêm qua, hí hửng khui con ip4s 32gb global white ra xài. Suốt đêm cắm headphone "tâm sự" với em Siri. Sáng ra thì phát hiện cái loa trong không nghe được. Người khác gọi đến hoặc mình gọi đi chỉ cắm headphone vào hoặc phải mở speaker thì mới nghe được, còn không thì không nghe gì hết, trong khi mình nói thì bên đầu dây kia vẫn nghe. Tá hỏa, xách máy ra tiệm người quen nhờ kiểm tra, thì nghe tin sét đánh "loa trong hư rồi em, chiều anh phải đi mua cái loa Ip4 để thay" . Thôi thì cũng đành phải chịu vậy, đành phải chờ thay loa để xài. Đến chiều, cửa hàng anh bạn gọi lại báo "em ơi! cái loa của IP4S nó khác IP4, nên anh không thay được, em chịu khó xài headphone, khi nào có phụ kiện IP4S anh thay cho" .

Má ơi! con phone 23tr-24tr mà chưa kịp xài gì đã phải có nguy cơ đắp chiếu dài hạn. Chợt nhớ đến lúc trước có qua bên anh THAILAMMOBILE sửa 1 lần. Call anh Lâm cầu may xem cứu vãn được gì không. Xách máy qua, sau khi mổ xẻ "người yêu" của mình ra, anh Lâm tuyên bố "cái loa này nó chết lâm sàng, để ráng cứu chữa". Sau 30 phút chờ đợi, ăn hết 1 cái hamburger và nửa bịch bánh bò thì anh Lâm tuyên bố "Xong" . Và cuối cùng không phải thay linh kiện gì cả nhưng con IP4S mình đã nghe lại được loa trong. Xin lưu ý là cái lỗi này không biết số mình sao mà gặp 2 lần rồi, lần trước là với con IP4 16GB Global White, phải gửi qua Sing bảo hành hết 5 ngày. Lần này thì nhờ THAILAMMOBILE mà mọi việc không tồi tệ như mình nghĩ. Thx anh Lam.

Anh em có bị lỗi tương tự thì xách qua đây cho chắc ăn, khỏi xách lung tung bị mổ xẻ mà chưa chắc sửa được giống trường hợp của mình.

2. shin-angel Thành Viên Bạch Kim

A lâm quá dữ ... em xài cây ip4 global (usa) đâu bị lỗi này ta. :haha: ... hên quá.

3. Super_vip Thành Viên Bạch Kim

nó là lỗi gì vậy bác,khó hiểu quá

4. mrducthuan ^^ Be All You Can Be ^^

có lần con N1202 của mình mất cảm ứng, sóng 3G chậm chờn, Wifi ko nhận.... đem qua Thailam làm 1 ngày là ngon lành trở lại...

SIêu

5. tamsonhaivn Thành Viên Chưa Kích Hoạt

1202 cam ứng làm o dau zay a chi em với giá nheiu call 0124 22 44 0 88 dum em

6. kebattri Thành Viên Kim Cương

Chém gió quá bị ra đảo luôn :misdoubt:

7. muabantraodoi Thành Viên Bạch Kim

PM riêng cho ThaiLam là ảnh vui rồi, bạn post lên vầy mai qua ảnh mời cafe!!

8. W_H_O Thành Viên Vàng

đã đánh dấu...mua hàng ở AD à yên tâm òi Ip4s hồi sinh nhờ sư huynh ThaiLamMobile

9. alexanderheo Thành Viên Vàng

nghe tiếng a Lâm đã lâu

10. HoangVu3928 Thành Viên Cấp 4

Haha, có thằng mía lao đã đc đưa ra đảo, ko biết bày đặt nói siêng xỏ...Ip4s hồi sinh nhờ sư huynh ThaiLamMobile
    Vừa tội...Lời nói ko mất tiền mua...lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau...nói tào lao thì ra đảo Ip4s hồi sinh nhờ sư huynh ThaiLamMobile - 1

11. gacon_sumo Thành Viên Cấp 1

1202 cảm ứng vip quá bay đi tây thiên luôn Ip4s hồi sinh nhờ sư huynh ThaiLamMobile

12. akaginz Thành Viên Chưa Kích Hoạt

anh Lâm khá uy tín nhỉ :smile:

13. PhuCuongfuniture Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ko có quảng cáo đâu mấy bác nếu ko tin thì cứ xách máy qua. máy 3gs 8gb của e là 1 kiểm chứng.

14. Most Wanted Thành Viên Cấp 4

cần thì pm riêng đc rùi
    mời ảnh đi nhậu hay cafe gì đó
    chuyện cũng bình thường như đem 1 cái đt ra tiệm sửa thui
    ko cần phải lập topic rầm rộ thế này đâu :-j

15. BoCrew Thành Viên Kim Cương

Pác này chém dữ ta:hell_boy:

16. loveyou9686 Thành Viên Cấp 2

kekekee.e có con ip4 bị vô máy giặc.giặc sạch sấy khô luôn bác cứu được ko?

17. bo-mobile Thành Viên Cấp 3

thợ có khác ha bạn

18. bo-mobile Thành Viên Cấp 3

Nó bị vướng chế độ tai nghe thôi mà ko hư loa đâu

19. bubalo-shop Thành Viên Cấp 2

mình nghĩ trường hợp này chỉ bị vướn chế độ headphone thôi luc trước mình cũng bị hoài tại nghe nhạc nhiều..tự tháo ra vệ sinh là hết..nhưng mà dt mình ko phải ip^^

20. Chuyên UP Thành Viên Cấp 4

trời, 4s thì còn bảo hành apple mà bung ra chi cho mệt, có j trong time bảo hành cứ lên trình diện apple là nó đổi cho con mới Ip4s hồi sinh nhờ sư huynh ThaiLamMobile) rất dễ chịu, làm việc chuyên nghiệp k quan liêu, khoái apple ở chỗ đó =))