Tìm kiếm bài viết theo id

Ipad 4 / wifi / 4G zin 100% mới 99% chính hãng apple BH12T

Thảo luận trong 'Máy Tính Bảng Và Phụ Kiện' bắt đầu bởi ipadxachtay.com, 27/3/16.

ID Topic : 8378271
  1. ipadxachtay.com Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Mình mới về 1 lô ipad 3 do người nhà gởi về . đây là hàng ipad xuất xứ ở mỹ đây là phiên bản wifi cả 3G luôn , xài được wifi và sim 3g luôn nhé ( các bạn đừng nhầm với bản wifi không nha bản wifi thì rẻ hơn nha). hàng chính hãng zin 100% , tất cả máy mình bán ra bao zin 100% , bao test 10 ngày có lỗi mình đổi máy. Ngoài ra mình bảo hành phần cứng 1 tháng , phần mềm 12 tháng.có xuất hoá đơn và phiếu bảo hành đàng hoàng nhé.t

Mình chuyên phân phối số lượng cho cửa hàng, nên về giá mình xin đảm bảo giá tốt thị trường (còn nếu bạn thấy giá bán trên mạng rẻ hơn mình có 2 trường hợp ,thứ 1 là máy bị dính cloud như các bạn thấy là không bao restore , còn haylà hạ 3G xuống còn wifi nên thường là máy 3G mà chỉ xài được wifi,serial và imei máy không trùng vỏ máy. thứ 2 là máy cá nhân xài hư ,cấn móp,xấu xí, thay, sửa chữa trong lúc xài nên bán lại thường máy này là không bảo hành).vì vậy các bạn yên tâm về giá vì mình nhập trực tiếp .Nên các bạn mua lẻ được giá sỉ nhé, nếu lấy số lượng nhiều thì sẽ có giá tốt hơn

ngoài ra mình còn nhiều dòng ipad khác ( các bạn cứ đánh số điện thoại mình sẽ hiện thị bảng giá các sản phẩm khác để các bạn tham khảo) . nếu các bạn có nhu cầu thì alo nhé

Mình có nhận trao đổi , mua , bán , iphone , ipad .

sau đây là bảng giá

IPAD 3

ipad 3 16g wifi 4g 99% đen 4t1 (trắng 4t3)

( tăng dung lượng 400k)

( bảng giá trên chưa bao gồm phụ kiện )

p/s : Mình nhận ship đi nội thành tphcm và ngoại thành trên toàn quốc
    ------------------------------------------
    *** khuyến mãi
    ( Giảm 50% phụ kiện sạc cáp zin chỉ còn 150k )

(Giảm 50% bao da chỉ còn 100k) loại tốt:150k

(Giảm 50% dán cường lực chỉ còn 100k)

*** khuyến mãi đặc biệt : khi mua trọn bộ máy , sạc cáp , bao da, cường lực sẽ được tặng tai nghe chính hãng apple và sim 3G tài khoản 25G data sử dụng 12T
    ----------------------------------
    Tôn Chỉ Kinh Doanh: Uy Tín là giá trị cốt lõi của chúng tôi
    Ipad 4 / wifi / 4G zin 100% mới 99% chính hãng apple BH12TIpad 4 / wifi / 4G zin 100% mới 99% chính hãng apple BH12T - 1Ipad 4 / wifi / 4G zin 100% mới 99% chính hãng apple BH12T - 2Ipad 4 / wifi / 4G zin 100% mới 99% chính hãng apple BH12T - 3
    ------- Hàng Chất ! Giá Chất ----------

www.ipadxachtay.com