Tìm kiếm bài viết theo id

iPad - Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt......

Thảo luận trong 'Máy Tính Bảng Và Phụ Kiện' bắt đầu bởi thanhle29, 6/10/14.

ID Topic : 7542164
Ngày đăng:
6/10/14 lúc 17:55
  1. thanhle29 Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    11
    Như tiêu đề, mình mới về 2 cây Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white, máy đẹp như máy mới khui hộp, sạc + cáp đều zin theo máy, không lấy sạc + cáp mình trừ ra 300k. Máy còn bảo hành của Apple và mình bao test 7 ngày nếu bị lỗi của nhà sản xuất mình sẽ hoàn tiền lại 100%.
    sold all

2. Hý. Banned

Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt......lên cho bạn ai cần thấy nè !

3. vungdatbien Thành Viên Kim Cương

[h=2]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt......[/h]

4. huongnl01 Thành Viên Bạch Kim

Hàng ngon quá, chúc bạn hiền mau bán hết nhé.

5. thienbuonho Thành Viên Cấp 3

chuyên cung cấp giày patin cao cấp giá rẻ nhất tại tp hcm

6. fallicambarus Thành Viên Cấp 4

Hàng ngon quá, chúc bạn hiền mau bán hết nhé.

7. Xem thêm bình luận
  8. cogaidangiu Thành Viên Cấp 5

[h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt......[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 1[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 2[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 3[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 4[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 5[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 6[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 7[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 8[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 9[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 10[/h][h=3]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt...... - 11[/h]

9. huongnl01 Thành Viên Bạch Kim

Chào ngày mới, chúc anh em cuối tuần làm ăn đk.

10. foxmarson Thành Viên Kim Cương

bay cao đắt khách nhé ^^ qua lại mỗi ngày nha!

11. foxmarson Thành Viên Kim Cương

Bay cao trưa mát mẻ... khách nườm nượp nhé... trã lể 100%

12. DayHDMI1 Thành Viên Bạch Kim

Như tiêu đề, mình mới về 4 cây Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white, máy đẹp như máy mới khui hộp, sạc + cáp đều zin theo máy, không lấy sạc + cáp mình trừ ra 300k. Máy còn bảo hành của Apple và mình bao test 7 ngày nếu bị lỗi của nhà sản xuất mình sẽ hoàn tiền lại 100%.

13. banh it sai gon Thành Viên Cấp 5

[h=2]Ipad Air (4G+Wifi) 32Gb white máy likenew còn bảo hành, giá tốt......[/h]

14. thienbuonho Thành Viên Cấp 3

CHUYÊN CUNG CẤP GIÀY PATIN CAO CẤP GIÁ RẺ NHẤT TẠI TP HCM
    up up up

15. nguyenlucprv Thành Viên Kim Cương

sạc + cáp đều zin theo máy, không lấy sạc + cáp mình trừ ra 300k: CÁI NÀY CÓ DƯ RA KO BÁC? NẾU CÓ DƯ PM MÌNH NHA. Đang rất cần 1 bộ zin. cảm ơn. Lực 0902 456786

16. shopbaotap Thành Viên Cấp 4

op trưa nhà bà con ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

17. SRA Thành Viên Bạch Kim

Hàng ngon !
    Up Đầu trang cho mọi người thấy !

18. at-t shop Thành Viên Cấp 5

ko bạn 16Gb mình hết rùi

19. zanyminh Thành Viên Cấp 4

iPad giá tốt quá, note lại mới được !

20. ken_lim Thành Viên Bạch Kim

Mua may bán đắt. Ngày tốt đẹp nhé các bạn

21. meostock Thành Viên Cấp 3

Mỗi ngày lại thêm một đàn gà mới hi vọng tết này ai cũng được ăn thịt gà đông tảo