Tìm kiếm bài viết theo id

iPhone 6 bị điểm chết

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi ikencoca, 3/4/15.

ID Topic : 7980507
Ngày đăng:
3/4/15 lúc 19:48
  1. ikencoca Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    11
    Chào ae mình có đôi dòng chia sẽ hnay mình buồn lắm phần gđinh có chuyện.phần cái iPhone 6 mình làm rớt bể kiếng mình có tới tiệm Vinh quang 891 Nguyễn Trải quận 5 http://thaykinhdienthoai.com/vinh-quang.html
    Thay kính ip6 nói loại 500k linh kiện 700k zin theo máy. Mình thay loại 700 nói vs mình 5h xong mình đợi đến gần 5h30 mới xong mình đang có chuyện rất gấp mình nói phải 5h tiệm nói ừ bung máy ra mà làm vậy ko có trách nhiệm.nhưng vấn đề này mới nghiêm trọng ko biết giờ làm sao màn hình có điểm chết thế này. Mà máy hình là hàng xách tay kỉ niệm của ng bạn mang về mình rất thất vọng và buồn.khi tắt máy khởi động lên thì có điểm màu xanh nhưng khi chụp hình lại màn hình thì không thấy nữa.giờ ko biết có bị gìko nữa.giờ mình phải làm sao đây.ko có nên lên cho tiệm sữalại ko mình sợ làm nữa hư máy lun iPhone 6 bị điểm chếtiPhone 6 bị điểm chết - 1
    mình mới phát hiện ra nút home nó bị sụt xịt iPhone 6 bị điểm chết - 2 iPhone 6 bị điểm chết - 3 Giờ ki biết sao luôn pùn qá
    Ps: ad ơi làm ơn chuyển đúng nơi xin đừng xoá bài nha mod.cảm ơn mod và 5s tạo ra sân chơi để chia sẽ nỗi niềm

Update sáng nay ngày 4/4/2015 sáng ghé tiêm thì dc sua lai thay kính 2 tiéng nhung test lai thi hư camera vs nút cam ứng hư sữa 1 hồi 3 tiéng .låp vào thì chi chủ nói sao bi móp hôm qua ko thay sao giỜ móp vây.tỚi dây mình ko biét nói gì thấy mà xót cho cái máy.còn nói vs mình test ki di ra khói tiêm thì ko Chiu trách nhiem dâu.
    .mình di lúc 11h dén gàn 3h trua moi xong.mà nói vây mà nghe đc mình tháy nhièu cửa hàng tỚi bỏ sua cüng phàn nàn vè chð này.chán quá län dàu cüng nhu làn cuoi luôn
    update tối nay mình lại phát hiện thêm lỗi là kính nó bị hở nhìn đc ánh sáng bên trong luôn buồn qá đi

2. quanaothoitrang8 Thành Viên Cấp 5

ko phải của 5s thì cry j bạn

3. ikencoca Thành Viên Cấp 2

Úp cho anh e cảnh giác.chứ thấy cũng đăng 5s mà.

4. thay mặt kính lên thaymatkinh.vn mà thay,chỗ đó uy tín lân trc minh lên thay 900k ip6
    về có điểm đốm đem lên là vui vẻ dc thay lại mặt kình khác đàng hoàng..

5. ikencoca Thành Viên Cấp 2

mình có biết đâu nên giờ hậu quả vậy.chỉ biết úp cho mọi người cẩn thận thôi chứ ko biết làm gì giờ.iPhone 6 bị điểm chết iPhone 6 bị điểm chết - 1
    Bạn cho mình hỏi bạn sữa lâu chưa giờ xài có bị gì ko.bảo hành có giấy tờ bảo hành ko? Có ghi lại số seri gì ko? hay mang tới là là được

6. lúc ngta thay ng ta có dán tem lên,bảo hành suốt đời luôn mà,cư bị ố hay gì đem lại đều đc thay free 100% ,máy mình xài ok lắm màn hinh nguyên zin chỉ thay kính thôi mà..ok lắm bạn

7. ShopSmartPhone Thành Viên Cấp 4

đắng lòng,nay cửa hàng uy tín ít quá iPhone 6 bị điểm chết

8. kimmiebest Thành Viên Mới

bạn phải làm dữ lên , bạn bỏ máy như vậy , nó luột đồ bạn ko bik đó.... HIền quá làm tới hả , kiu CA lên đi bạn

9. hacker_2009 Thành Viên Cấp 3

http://thaymatkinh.vn/ Chỗ này thay uy tín, mà giá cả phải chăng bữa hôm mới thay note 4, cảm thấy hài lòng

10. thai89 Thành Viên Cấp 2

chia buồn cùng chủ thớt. em thì chỉ sài 1202 thôi nên cũng kg sợ mấy dzụ này iPhone 6 bị điểm chết

11. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Topic để mọi người thêm kinh nghiệm khi sửa chữa nha!