Tìm kiếm bài viết theo id

Iphone 6 mỹ 16gb black qtế xách tay về giá thơm 10tr6 cho ai hốt nhanh gọn !

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi Xitrum80, 30/6/15.

ID Topic : 8108228
Ngày đăng:
30/6/15 lúc 20:31
  1. Xitrum80 Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    16
    Ông anh về cho con Ip 6 Black 16GB Quốc tế LL, ngoại hình em diễn tả rõ và có hình mọi người đọc kỹ giúp em nha, thông cảm em k có thời gian trả lời hết tin nhắn.

Máy mặt kính leng keng, sườn k móp, mặt lưng thì do bên đó xài k kỹ cấn móp gần quả táo 2 vết ( em có chụp hình ở dưới ) Em đã dán giả da cá sấu bao đẹp, nói chung ai k quan trọng mặt lưng ( dán như em hay xài ốp thì bao leng keng xì beng ) được cái máy nguyên zin từ trong ra ngoài luôn còn thơm mùi mỹ nên mọi người an tâm chất lượng tốt gỗ hơn tốt nước sơn nha. Bao thầy thợ qua test đủ kiểu nha ..

Máy về không đem phụ kiện nên chỉ có sạc cáp phụ kiện loại 1 bao tốt, sạc k loạn cảm ứng, syn vô tư, k báo linh kiện gì hết nha.

Giá : XONG ( fix nhanh gọn cho ai nhanh lẹ )

Phone : XONG

( Giờ hành chính gần chợ Tân Bình nha - bác nào thuận đâu giao dịch đó cho dễ nha )

Hình thật trước khi dán ( có chụp 2 dấu cấn vào ) và sau khi dán da cá sấu lên bao đẹp leng keng )

Iphone 6 mỹ 16gb black qtế xách tay về giá thơm 10tr6 cho ai hốt nhanh gọn !

Iphone 6 mỹ 16gb black qtế xách tay về giá thơm 10tr6 cho ai hốt nhanh gọn ! - 1

Iphone 6 mỹ 16gb black qtế xách tay về giá thơm 10tr6 cho ai hốt nhanh gọn ! - 2

Chỉnh sửa cuối: 30/6/15