Tìm kiếm bài viết theo id

iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Thảo luận trong 'iPhone' bắt đầu bởi quydylan, 19/11/07.

ID Topic : 696969 - Số lần up bằng SMS: 245
Ngày đăng:
19/11/07 lúc 21:19
  1. CDMA - GSM Thành Viên Cấp 2

kô biết con 7610 có thể sử dụng thẻ DV RS MMC tối đa được bao nhiêu thế bro ?

2. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Cám ơn nhiều nha iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    7610 có thể chạy 1gb đc đó,ghé mình thử cho iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2
    Uhm,để coi còn hem,báo ngay cho iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

có con chim vành khuyên mập, Dáng trông thật du côn qué. Mặt thẹo , đầu đinh "Đánh hết cha xóm làng". Chim đập bác chào mào bầm tím , Chim đập cô sơn ca bầm xanh , Chim đập anh chích chòe bầm đen , Chim đập chị sáo nâu bầm dập . Có con chim vành khuyên mập, Kết băng cùng con chim ốm , Đầu trọc , mặt ngu iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4 --- > lượn lặt từ yahoo iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 5

3. tungbolkt1 Thành Viên Cấp 4

minh cần 1 thẻ RS MMC cho 3230,mà kô biết tối đa nhiêu?.1 cái jack 3230 chuyển qua loa 3.5mm.1đầu đọc thẻ loai 6in1.A Q đêm qua e đc kô?nguyễn xí Bthạnh. 0907521524

4. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Uhm,loại 1590mAh thôi ah iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    Cám ơn em nhiều iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    Giá list là fix,chỉ giảm khi mua số lượng iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2
    Uhm,3230 chạy 1gb ok đó và nếu thuận tiện ghé Qúy ủng hộ nhé...
    Giao hàng thì sms địa chỉ vào 0909842929 iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3 phí 10k iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4
    Qua nhà mua thì bớt chút đỉnh cho 3 món đó iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 5

Đêm nay mình ko ngủ, Mình thay bỏ đồ ngủ, Mình ra khỏi phòng ngủ, Mình đi lại gần tủ, Mình thấy trái đu đủ, Mình định mời bạn cũ, Cùng ăn trái đu đủ, Nhưng rồi mình tự nhủ, Chia ra ăn sao đủ, Mình đâu phải Hạng Vũ, Đánh bại được cả lũ, Không khéo xịt máu mủ, Thế là thề ko rủ, Mình tiến lại gần tủ, Mình mở cánh cửa tủ, Mình thò tay vào tủ, Mình lấy trái đu đủ, Mình thấy nó hơi cũ, Thì ra nó bằng mủ, Quê quá... Mình đi ngủ... spam , moi' thi xong iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 6 -->yahoo nhìu cái lạ thiệt iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 7

5. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Một đoàn tham quan tới thăm địa đạo Củ Chi. Thấy có tấm biển treo giải cho ai đối hay nhất câu: "Cô gái Củ Chi, chỉ cu hỏi củ chi" Anh thanh niên Cần Giờ nhanh nhảu: "Con trai Cần Giờ giơ cần hỏi cần giờ? (Cần gì?)" Chị Hải Dương tiếp luôn: "Con gái Hải Dương hưởng giai ngoài Hải Dương" Chú Hải Phòng đâu có kém cạnh: "Con trai Đồ Sơn sơn đồ bán đồ sơn" Em Hà Nội e thẹn: "Trai Hàng Chuối chuồi háng bảo hàng chuối" Cậu nhỏ Bắc Cạn: "Chàng trai Bắc Cạn bán *** ở Bắc Cạn" Một anh bộ đội mới xuất ngũ: "Chàng trai Giải Phóng phỏng giái hô giải phóng" iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

6. sgk1503 Thành Viên Cấp 5

anh qúy có vỏ N73music zin chính hãng nokia ko, báo giá cho em biết nhá

7. redmax Thành Viên Cấp 5

Có cái TF 256 cùi nào ko bro T____T,mua đền cho ngừ ta mà đi kiếm mỏi mắt ko có ~.~"

8. trung_0310 Thành Viên Vàng

Hi. Tui là Trung tối qua tới mua 2 cái thẻ nhớ nè. Quên hỏi bồ có cáp chuyển ra nghe 2 tai nghe kô? Jack 3.5 ly. Nếu có thì pm cho mình bít cái nha. Nếu được sms cho mình càng cảm ơn : 01688741968. Thanks bồ nhìu.

9. mrseven Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mua tại gia có giảm giá không?
    k lấy adapter có giảm nữa không?

được giá qua múc liền TF-1gb

ok?

10. longthan0751 Thành Viên Cấp 4

đả có vỏ k800i và phím chưa bro
    hồi cở nửa tháng truoc có hỏi có chưa đó

11. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Ok,tối nay nha iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    Bên mình kg có làm roài iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    mua số lượng nhiều sẽ có bớt iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2
    UHm,vỏ phụ kiện zin thì 180k-phím zin 90k- vỏ chính hãng 650k iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3
    Uhm,hihi,có 512 là bèo nhất roài iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4
    Uhm,có hàng đó iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 5 có gì ghé Quý iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 6
    Kg lấy adapter bớt 5k đó bạn iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 7
    Uhm,vẫn chưa có nữa,Qúy cũng chờ như anh mà iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 8
    OH,thanks Đạt nhiều nha iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 10 chúc luôn vui vẻ iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 11

Chúc anh em buổi sáng thật vui vẻ nha iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 12

trường "X", lớp "Y".có 2 hs "Z" (chuyên Toán, Hoá) ngồi làm thơ tặng BX :" Tôi yêu em như muôn ngàn định lí. Em yêu tôi như hai vế phương trình .Giờ chia tay như hai hằng đẳng thức. Rồi một ngày ta sẽ chứng minh sau......." Anh gặp em trong phương trình hoá học .Em đẹp như nguyên tử hidrô. Còn anh là oxi đơn độc .Để tạo thành hợp chất H2O" iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 13

12. vietsymbian Thành Viên Cấp 3

Mua số lượng lớn thì thế nào Mr ơi
    PM cho mình giá với nhé
    Cảm ơn nhiều!

13. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

uhm,bạn cứ ghé chỗ mình,anh em mình tính nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất dealer iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    Chọc Quý hoài nha iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3 keke iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4
    Chính xác là vậy đó iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 5 hihi

Theo nghiên cứu mới nhất...con gái dê hơn con trai !? - Ăn mặc thiếu vải hơn con trai. - Ra đường toàn thấy con gái ôm con trai, còn con trai thì ôm ...xe máy !!! - Con gái giả vờ lạnh để ôm con trai (con trai mà...thế là...bị ăn tát). - Giả vờ sợ ma để ôm con trai...cho dù bản thân còn đáng sợ hơn cả...ma iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 6

14. notable Thành Viên Kim Cương

Cẩn thận lời nóiiPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1

15. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks anh em ủng hộ nhiều lắm nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất

Hàng mới giá mới iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1 anh em ủng hộ tiếp

Bạn bè bảo tôi là thằng cô đơn vì tôi chưa từng có bạn gái. Nhưng tôi cũng đã từng có người con gái nguyện cùng tôi sống chết có nhau : "không trả nợ cho bà, bà thề sống chết với may`" . Cũng từng có người con gái cùng tôi hẹn ước đến kiếp sau : "muốn kua chị mày đây hả? Đợi kiếp sau đi kưng " . Và từng có người con gái cam lòng tự nguyện vì tôi mà chết : "Làm bạn gái ông? Tui thà chết còn hơn" ==> Nghĩ lại tôi thấy mình cũng đào hoa ra phết=)) iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

16. Heocon2811 Thành Viên Cấp 4

Em có cai thẻ zin TF 64MB của E398 bây giờ đổi thẻ 512MB bù nhiêu vậy anh.Anh quý giao hàng cho em tại 219/16 phạm ngũ lão,Q1 được ko?
    up dùm anh quý nè

17. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks em trai iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    Thanks Thuận nhiều nhé iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 1
    Thanks anh Nghĩa iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 5
    iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 6
    Uhm,kg đổi thẻ nhỏ xíu iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 7 mua thì ghé ủng hộ Quý nhé ...iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 8
    để coi tiện đường ghé giao cho hen iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 9

Thăm dò suy nghĩ! Rất cần cho cuộc sống
    Có một người cho rằng:
    “-Công việc tạo nên môi trường
    - Môi trường tạo nên tính cách
    - Tính cách tạo nên cơ hội
    - Và cơ hội sẽ tạo nên số phận”
    Chúng ta có thể thay đổi số phận nếu chúng ta có một công việc hợp lý, một môi trường hợp lý và biết tận dụng những cơ hội tốt. Chúng ta có thể có được những “số phận” như chúng ta mong muốn! BẠN NGHĨ GÌ VỀ ĐIỀU NÀY ( 1/0 – Cho câu trả lời Đúng/ Không đúng) iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 10

18. luuquantruong Thành Viên Cấp 6

Hôm trước có mua cái thẻ mini sd 512m của bạn. Mà cái máy trung hoa anh hùng của mình nó kô chạy được thẻ 512 iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất . Vậy muốn đổi lại thẻ 256 được hông?

19. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks anh Uyên iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất
    MicroSD chứ bạn,máy gì yếu quá dzị,máy hàng TQ chạy 1gb -2gb vô tư đó...mình kg có thẻ 256 cho bạn roài Thanks

Một đôi tình nhân đang tâm sự: Nàng : Em thần tượng ca sĩ X, nên muốn đặt tên con chó nhà mình là X. Mẹ em bảo như vậy là sỉ nhục ca sĩ X. Em mới đề nghị lấy tên anh đặt cho nó, mẹ em cũng không chịu... Chàng : ặc Chàng : Mẹ em tốt thật! Nàng : Mẹ em bảo làm như vậy là hạ nhục con chó nhà em iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 2

20. quydylan Vip Chuyên Gia Iphone

Thanks anh em iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 3

bố đi qua phòng 2 chị em:......ái ái đau quá......ối zời ơi, lại còn chảy máu nữa.......ai bảo chị cựa quậy làm gì?.......mà mày có đút vào thì đút nhanh nhanh lên.....lề zà lề zề.....chị buồn cười cái lỗ nó bé thế này, em cố lắm mà cũng ko đút qua được.....mút nó đi cho nó cứng lên.....em ko biết làm......thôi đưa đây tao mút cho........ờ, nó cứng lên thật.....(im lặng 1 lúc).....a vào rồi ,sướng quá,thích quá........ Bố đạp cửa vào, nhìn thấy hai chị em đang tập xâu kim <= qua hay hahahaha tuyet voi iPhone-iPad - Phụ Kiện Bao Da - Cài Đặt - Unlock Giá Tốt Nhất - 4