Tìm kiếm bài viết theo id

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW !

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi cado366, 16/6/12.

ID Topic : 5204064
Ngày đăng:
16/6/12 lúc 09:12
  1. cado366 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    13
    Bạn mơ ước có một LÀN DA TRẮNG HỒNG MỊN MÀN ?

Bạn rất sợ thoa kem vì DA BẠN DỄ BẮT NẮNG hay làDỄ BỊ DỊ ỨNG ?

Bạn hãy yên tâm & lựa chọn kem trắng da HOA ĐÔ - chỉ trong vòng 7-15 ngày sẽ có ngay làn da trắng hồng mịn màn mà không sợ bắt nắng hay dị ứng da !

Điện thoại : 0939011309( NO SMS - gọi trực tiếp )

Yahoo : vaniekitty

Địa chỉ : Chung cư Hoàng Anh Gia Lai Gold House, đường Nguyễn Hữu Thọ, q7, TP.HCM

Giảm 10.000đ cho các bạn tới nhà mình mua !

Gía : 120.000đ

Ship các quận từ 10-30k theo mức độ xa gần km.
    Free ship tại Lottle mart q7, Cresent mall q7, ĐH Tôn Đức Thắng, ĐH RMIT, Hoàng Anh Gia Lai 3 q7

Kem 250g, xài trong vòng 2 tháng. Hạn sử dụng 3 năm kể từ ngày sản xuất

Dành cho Nữ

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW !

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW ! - 1

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW ! - 2

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW ! - 3

Dành cho Nam

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW ! - 4

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW ! - 5

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW ! - 6

Đây là hình của mình & hiện tại mình đang xài kem trắng da HOA ĐÔ
    Web facebook của mình : https://www.facebook.com/kittypm
    Các bạn có thể liện hệ với mình trong FB để mua kem

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW ! - 7

KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW ! - 8

HÀNG CÔNG TY UY TÍN NGUỒN GỐC ĐÀNG HOÀNG KHÔNG NHƯ CÁC HÀNG THÁI - CHINA NHẬP KHẨU KHÔNG RÕ NGUỒN GỐC NHE CÁC BẠN !

MONG CÁC BẠN NỮ - NAM ỦNG HỘ SHOP !

CAM ĐOAN TRẮNG DA NẾU KHÔNG SẼ HOÀN LẠI TIỀN !

Giảm 10.000đ cho các bạn tới nhà mình mua !

2. noelbuon Thành Viên Bạch Kim

+Lưu ý : đây không phải là hàng kem trộn hay kem tự pha chế mà là hàng của công ty có giấy phép kinh doanh đàng hoàng, được điều chế bằng máy móc đàng hoàng nhé !

3. saosui Thành Viên Vàng

Phụ người đẹp...gãnh cafe nhen KEM TRẮNG DA HOA ĐÔ - PHÙ HỢP VỚI MỌI LOẠI DA MÀ KHÔNG SỢ BẮT NẮNG - CLICK NOW !

4. mình đang cần tiềm đại lý cấp 1 kinh doanh mỷ phẩm nuskin.hoa hồng 30 đến 45%.không cần bỏ vốn.không rủi ro.bạn có thể tìm tự tìm hiểu bằng google hay youtube về nuskin hoặc tìm hiểu dưới chử ký và cùng lên top nghen bạn