Tìm kiếm bài viết theo id

Kem trắng da không tì vết- hàng cao cấp của các spa nhé.

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi huyen.vn, 12/7/13.

ID Topic : 6813837
Ngày đăng:
12/7/13 lúc 20:41
  1. huyen.vn Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    10
    Bunny's House
    Cosmetic Beauty Skin - 01268613616

Kem trắng da không tì vết-  hàng cao cấp của các spa nhé.

1/ KEM BODY ( Dưỡng đều đặn 3 tuần có kết quả - trắng lên 1,2 tone màu so với da hiện tại )
    - Thành phần chính là Thảo Dược , Vitamin và Tinh chất dầu Olive cùng Mật Ong nguyên chất vs Dầu Dừa giúp da trắng sáng lên 1-2 tone màu trong vòng 3 tuần sử dụng đều đặn. Là loại kem cốt đặc dẻo sài rất tiết kiệm , thơm mùi mật ong. Sức lên rất dễ dàng , thấm nhanh , rất trôi mướt và thấm nhanh.
    • Lớn 550k : 300gr - sd 2 tháng.
    • Nhỏ 300k : 100gr - sd 2 tuần.

Kem trắng da không tì vết-  hàng cao cấp của các spa nhé. - 1

2/ KEM KÍCH TRẮNG CAO CẤP ( Da bình thường : trắng rõ rệt trong vòng 1 hủ. Da lì , đen , khó ăn kem : trắng trong vòng 2-3 hủ hoặc kết hợp sd Kem body vs Kem Kích )

• Hủ lớn 1200k : 400gr - 2 tháng rưỡi

3/TẮM TRẮNG ( Đều là hàng cao cấp ở Spa. Trắng rõ sau lần đầu sd. Không hôi , không vàng lông , không ngứa hay châm chích , không chất tẩy làm bào mòn da.)

• TT Dược 500k : loại trắng nhất và cao cấp nhất của Shop , trắng rõ lên đến 50-80% sau 1 lần tắm.
    • TT White 400k : trắng lên 50-60% sau 1 lần tắm , tắm đc 1-2 lần tuỳ body.
    • Cả 2 loại đều kèm theo Muối Tẩy Tế Bào Chết.

4/ BỘT NHAU THAI CỪU NGUYÊN CHẤT ( Tẩy sạch bụi bẫn , Nuôi dưỡng làm trắng sáng da và mịn da ngay lần đầu sd. Trị thâm nám , Trị mụn , Giảm khô da )

• Hủ vừa 120k : 30 lần đắp.
    • Hủ lớn 200k : 60 lần đắp.
    • Mua trên 500k được tặng hủ test.

Kem trắng da không tì vết-  hàng cao cấp của các spa nhé. - 2

5/ HỖN HỢP THIÊN NHIÊN ( Làm trắng da , căng mịn , hút sạch mụn đầu đen và mụn cám ngay lần đầu sd )

• Hủ vừa 170k : 10-20 lần đắp.
    • Tặng kèm Mặt nạ giấy.

Kem trắng da không tì vết-  hàng cao cấp của các spa nhé. - 3

6/ KEM FACE MISS ( Chống nắng và Dưỡng da ko bị lão hoá , Làm sạch da , Tẩy tế bào chết , Chống những tác hại lên da và dưỡng trắng da từ

bên trong )

• Ngày 300k : chống nắng , sạm đen da.
    • Đêm 350k : dưỡng da , làm sạch da.
    • Mua trọn bộ Ngày & Đêm còn 600k

GỌI CHO MÌNH MUA HÀNG QUA SỐ: 01268613616 GẶP Ngọc Huyền - Shinny.Kem trắng da không tì vết-  hàng cao cấp của các spa nhé. - 4

2. yeuthoitrang Thành Viên Mới

khai trương thành công. ^^ tự an ủi vậy.

3. yeuthoitrang Thành Viên Mới

Em Gọi vào số điện thoại chị ghi bên trên nhé!

4. sin156 Thành Viên Mới

Rồi em nhận được kem rồi chị, cảm ơn chị Shinny nha!

5. huyen.vn Thành Viên Mới

Cảm ơn mọi người nhé! ai sử dụng sản phẩm của mình lên chia sẽ với mọi người chưa chưa dùng với nhé.

6. vitcononline Thành Viên Cấp 1

PI dữ quá hen chị Shinny. mà cũng đúng sản phẩm của chị tốt thật giờ da em chưa chắc thua Ngọc Trinh mà đâu phải đi tới Spa rồi bỏ ra cả khối tiền như em ấy. Vì em đã có trọn bộ trắng da của chị Shinny nhé. yêu chi ghê.

7. Xem thêm bình luận
  8. huyen.vn Thành Viên Mới

haha hổng pahir PI để bán sp mà là muốn ai cũng trắng đẹp, quan tâm tới chị em vậy thôi chứ.Kem trắng da không tì vết-  hàng cao cấp của các spa nhé.