Tìm kiếm bài viết theo id

Khăn vải đa năng, thay thế khăn ướt baby !!!

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi duoc.nguyen, 29/6/17.

ID Topic : 8884071
  1. duoc.nguyen Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    13

AN TOÀN CHO BÉ - TIẾT KIỆM CHO MẸ

Chào các mẹ,

Là một người mẹ ai cũng lo lắng cho sức khỏe của con mình, đặc biệt là các bé sơ sinh với làn da mỏng manh , nhạy cảm. Thói quen của đa phần các bà mẹ là dùng giấy ướt để vệ sinh cho bé khi thay tã hay khi bé đi vệ sinh, vừa nhanh, vừa tiện nhưng vẫn băn khoăn với chất lượng của các hãng giấy ướt hiện nay.
    Đã có rất nhiều tin tức cập nhật về vấn đề này, các mẹ có thể tham khảo thêm ở đây nha http://tintuconline.com.vn/vn/lamchame/499468/index.html

Nhưng giờ các mẹ có thể hoàn toàn yên tâm với Khăn vải đa năng – Thay thế hoàn toàn khăn ướt, an toàn cho làn da nhạy cảm của bé nhé.

Khăn mình cung cấp được sản xuất trên máy cắt hoàn toàn tự động, mặt cắt rất mềm, mịn và thấm nước tốt và được làm từ chất liệu và độ dày, kích thước giống như các loại khăn ướt baby mà các mẹ đang xài
    Nếu các mẹ xài khăn này rồi thì không cần dùng khăn sữa em bé nữa, hiện tại khăn sữa em bé được làm từ vải mùng dệt rất mỏng nên cũng chỉ giặt được vài lần là hỏng, nhưng các mẹ lưu ý là một khi khăn đã dính sữa rồi thì rất dễ bị vi khuẩn bám vào sinh sôi phát triển có thể gây bệnh cho trẻ. Dùng khăn sử dụng 1 lần này thay thế cho khăn sữa là rất an toàn, tiện lợi và tiết kiệm.

Đặc biệt : khăn còn được dùng để tẩy trang rất tốt, và sử dụng lau chùi các vật dụng trong gia đình như: màn hình LCD, kính, gương...rất hiệu quả vì không để lại bụi giấy.

ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI

1. Không phải lo lắng về mùi hương trong khăn không an toàn cho trẻ, vì như các mẹ cũng biết là nước hoa chứa rất nhiều loại hóa chất khác nhau mà nước hoa xài trong khăn dĩ nhiên là nước hoa rẻ tiền, kể cà khi các mẹ xài khăn ko mùi thì trong thành phần của nó cũng đã có chất bảo quản và 1 ít cồn nên sẽ không tốt cho làn gia nhạy cảm của bé.

2. Không phải lo lắng chất bảo quản có tác dụng chống mốc và vi khuẩn khi khăn được giữ trong thời gian khá dài là 6-12 tháng, tác dụng bất lợi của nó đến sức khỏe thì ai cũng biết rồi dù chỉ là sử dụng bên ngoài;
    Ngay cả hàng ngoại thì vấn đề mùi hương và chất bảo quản cũng không thể tránh khỏi như trên.@@@ Có thể thay thế hoàn toàn khăn ướt nha các mẹ
    - Muốn dùng ướt thì chỉ cần nhúng vào nước rồi vắt sơ là lau cho bé ok.
    - Có thể dễ dàng nhúng vào các loại nước khác như nước trà xanh, nước chanh để được hiệu quả hơn ( có nhìu mẹ làm vậy để bé không bị hăm )
    - Còn nếu đi ra ngoài thì có thể nhúng nước sẵn 1 số khăn rồi cho vào 1 hộp nhựa mang đi rất tiện lợi.
    $$$ TIẾT KIỆM $$$ ( cái này cũng rất quan trọng phải ko các mẹ, giá cả tăng vèo vèo mỗi ngày ☺ )
    Các loại khăn ướt baby hiện nay giá hơn 35.000 trở lên / 1 hộp 100 miếng.

Loại khăn mà mình cung cấp các mẹ yên tâm là rẻ hơn rất nhiều,
    cụ thể như sau :
    Bịch 200g ( ~170 khăn ) kích thước 14.5x20cm: giá 35.000đ
    Ship COD toàn quốc

- Ship tiết kiệm: 10k (2-3 ngày sau nhận hàng)

- Ship qua ngày: 15k (1 ngày nhận hàng)

- Ship tốc hành: 20k (nhận hàng trong ngày)

MUA 10 BỊCH TẶNG 2 BỊCH

MUA 6 BỊCH TẶNG 1 BỊCH

NHÂN DỊP MỪNG SINH NHẬT 6 NĂM!

Đây là hình của sản phẩm:
    Khăn vải đa năng, thay thế khăn ướt baby !!! - 1

Các mẹ tham khảo thêm các mẹ trên webtretho comment khi đã sử dụng sản phẩm ở đây nhé: http://mgod.webtretho.com/forum/f27...baby-an-toan-cho-be-tiet-kiem-cho-me-1192306/

Hoặc vào google.com.vn => gõ “khăn vải đa năng+mekudoo

là ra trang bán hàng của mình nha

Các mẹ comment mua hàng trực tiếp trên diễn đàn hoặc sms , call : 0166.4039.468

2. duoc.nguyen Thành Viên Cấp 2

cảm ơn bạn nhé!

3. duoc.nguyen Thành Viên Cấp 2

Ace đi ngang ủng hộ Shop em nhe!

4. duoc.nguyen Thành Viên Cấp 2

Chào ngày mới. Chúc ACE buôn may bán đắt nhé Khăn vải đa năng, thay thế khăn ướt baby !!!