Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi mybinh91, 8/12/09.

ID Topic : 1430944
Ngày đăng:
8/12/09 lúc 22:02
  1. mybinh91 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    15
    Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 1

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 2

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 3

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 4

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 5

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 6

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 7

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 8

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 9

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 10

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 11

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 12

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 13Commet của KH:
    Nguyên văn bởi dokylam Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 14
    up phụ!!!ngon lém!!!lần sau sẽ ủng hộ nữa
    Nguyên văn bởi ruby2511 Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 15
    up nè, ăn khô bò rùi ngon lắm nhưng hơi mặn 1 chút

TPHCM - Q6 - 0983029022

Khô bò sợi gừng mật ong, Khô bò đen – Cô 5 Sài Gòn

- Trời bắt đầu se se lạnh rồi, ăn miếng bò sợi cay ấm của gừng và ngọt dịu mật ong vừa ngon vừa bổ dưỡng. Nhà mình chỉ bán vào mùa Tết nên mọi người tranh thủ thưởng thức nhé. Mọi người có thể searcher trên mạng “khô bò cô 5 Sài Gòn” sẽ thấy nhà mình bán từ năm 2009 đến nay và được khách khen rất nhiều.

+ Khô bò sợi gừng mật ong: nhà mình sử dụng thịt bò Vissan, mật ong mua tại siêu thị nên mọi người yên tâm nhé. Nhà mình nhận làm theo order nên không có hàng cũ. Giá 200.000đ/½ kg; 400.000đ/kg (freeship khi mua 1kg)

+ Khô bò đen (tặng nước bò): Giá 100.000đ/½ kg; 200.000đ/kg (freeship khi mua 1kg)

- Mình nhận order và giao vào thứ 4 và thứ 7 hằng tuần, riêng đơn hàng 2 kg trở lên sẽ giao theo yêu cầu của khách.

Chỉnh sửa cuối: 21/12/15
  2. blackpiggydt Heo Sữa Xinh Xinh

nhìn ngon quá..khoái ăn khô bò ko nhưng mà chỉ ăn vị truyền thống..mà sao mua 1kg hem có ưu đãi gì so với nửa ký vậy bạn >.<

3. mybinh91 Thành Viên Vàng

Tại đánh nhầm bro ơi, đâu có ai mà bán kỳ cục vậy, hihihihi
    Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà
    Giá: 120k / 1kg
    60k/ 1/2 kgKhô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 1

4. mybinh91 Thành Viên Vàng

Sẽ tiếp thu ý kiến
    Thường thì bỏ ngăn mát tủ lạnh 1 tuần nha, để lâu hơn cũng được nhưng mình khuyên chỉ để trong 1 tuần thôi. Thường thì nha mình làm 1kg để tủ lạnh 3,4 ngày là mum hết rồi ko để đến hết tuần đâu Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 1
    thx, qua liền

5. mintbomb Thành Viên Cấp 3

e order nửa kí khô bò truyền thống nha Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà thứ 2 jao nha c,e ở Tân bình hix có je hẹn ở đâu tiện cho cả 2 nghen c, c ở Q6 xa wooo :-S 01224904976 Linh

6. mybinh91 Thành Viên Vàng

1/2 kg = 60k - 10% = 54k
    Ship 10k
    T cộng: 64k
    Em ck qua cho chị rồi báo cho chi biết, thứ 2 sẽ co khô bò ăn henKhô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 1

7. Xem thêm bình luận
  8. mybinh91 Thành Viên Vàng

Giao chứ bro, bro trả ship qua Bắc Hải 10k nhé:41_002:

9. KNH110306 Thành Viên Cấp 2

thèm thèm mà 0,5kg vẫn còn nhìu so với nhà mình, vì chỉ có mình m2inh ăn thôi,nan giải quá

10. mybinh91 Thành Viên Vàng

Chính xác....

nếu bro mua 250 gram thì tiền ship cũng vậy à, bỏ tủ lạnh ăn được 1 tuần mà

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 1

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 3

11. mybinh91 Thành Viên Vàng

Đúng rồi bro, làm từ gan bò nhưng người ta thường hay gọi là
    " khô bò đen". Khô này hay ăn với gỏi đu đủ đó. Ủng hộ vài chục ký đi, thấy bro cũng sành ăn lắm màKhô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 1

12. nguyễn thúy vy TRANH GẠO cực HOT!

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà Ngon quá ngon quá!!! Chị ơi, cho em hỏi. Em ở quận 3 thì được freeship không vậy chị? Qua topic dưới chữ ký trả lời giùm e nha. Thnx chị.

13. mybinh91 Thành Viên Vàng

Thx bạn đã quan tâm, khô gan bò ở nhà làm ko có bỏ chất bảo quản nên để nhiệt độ thường trong 7 ngày, trong ngăn mát tủ lạnh 15 ngày.
    Không như khô bò của các bà bán bánh tráng trộn để cả tháng bên ngoài cũng ko hề chi.Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà

14. Ninalita Thành Viên Vàng

Món này mà ăn với snack cũng hết chỗ chê nà
    Nhìn 1 hùi thèm wá, để hỏi lũ ban coi ăn k mình order măm thử Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà

15. 25minutes Thành Viên Cấp 6

Thanks bạn đã trả lời. Để mai hỏi bọn bạn đã, một mình mình xử ko hết nửa kg ^^!

16. mybinh91 Thành Viên Vàng

ok :41_002:
    Ăn với snack được hả, ngon ko, để bữa nào thử, hhhiiihi

o, đợi tin bạn :41_002:

17. tt5423 Thành Viên Cấp 1

um, mình cũng khoái món này lắm nhưng 1/2 kg thì hơi nhiều (nhà có 1 mình à), mà hsdụng lại có 15 ngày.
    Thôi úp để dành khi nào có sắp có tiệc nhậu sẽ gọi bạn.
    Chúc mua may bán đắt.

18. mybinh91 Thành Viên Vàng

19. [C] &amp; [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cái này khi mua có cho đậu phộng hay muối ớt gì giống như trên hình ko? Nhìn thấy ngon quá ! Mà cái này ngoài ăn với gỏi và bánh trán ra thì còn ăn kiểu gì đc nữa ko bạn ?

20. nhox_mashi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đặt 1/2 cn giao qua lấy tiền lun đc ko ... tại mình học ỡ trường cn mới đc về ... ko có ra ngoài đc .. nội trú mà Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhàKhô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 1((

21. mybinh91 Thành Viên Vàng

bạn lấy loại nào thì cho thêm giống y như trong hình, ăn không hay ăn với snack. hihi

thứ 2 mới có đợt giao hàng nha