Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi mybinh91, 8/12/09.

ID Topic : 1430944
Ngày đăng:
8/12/09 lúc 22:02
  1. Allgreen Thành Viên Cấp 3

thix ăn món này lắm nhưng mà ghét nhất là muốn ăn mà fải đặt hàng xong rồi ngày sau mới có...

2. chi_ds55 Thành Viên Cấp 3

đã ăn rồi,rất ngon,gan mềm chứ ko cứng như những chỗ khác,nhưng do mình ko ăn cay được,nên ăn ít,còn bao nhiêu Ax ăn hết, nếu mình đặt loại ít cay dc ko bạn,1/2kg thôi

3. Kiến Văn Thành Viên Cấp 4

Nữa kg bò chua cay- 0937 297 069 Kiến Văn (chừng nào giao alo hen!)

4. Kiến Văn Thành Viên Cấp 4

Ngon nhưng hơi ngọt,mai mốt ủng hộ tiếp,cho xin thêm miếng ớt nửa nha.đang ngồi ăn mà thiếu ớt nè!!!Măm măm ngon quá!!!

5. mybinh91 Thành Viên Vàng

Nếu ăn cay ko được thì khi đặt hàng dặn mình nhé, thsKhô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà

6. tkhanhtruong Thành Viên Cấp 5

co NAM oi! dia chi ban o dau . co the toi nha co mua duoc ko? CK mat cong qua. thay hinh va nghe khen muon an qua. hoac giao toi nha lay tien duoc ko Co?

7. singleknight Thành Viên Cấp 3

q10,q3,qtân bình,tân phú chỗ nào tiện ship nhất u,có tính ship hok

8. KelvinSing Thành Viên Cấp 4

thèm quá, mình order 1/2kg khô bò truyền thống,thứ 5 lấy,ship qua Q11 ngay trường đua Phú Thọ đường Lê Đại Hành đc hok?
    comfilm dùm mình cái nha, ship sau 12h đc hok?
    mình tên Kiệt số đt 0909370188

9. hoi nguyen Thành Viên Kim Cương

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhàKhô bò sợi tẩm mật ong và gừng – Hiệu cô 5 SG – nhận order dịp Tết 2010 Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 1

Khô bò làm từ thịt bò tươi, sạch. Ướp mật ong hoa nhãn và tẩm gừng tươi sấy khô.
    Tiền nào của đó nên giá có thể cao hơn ngoài chợ là điều đương nhiên nhưng chất lượng và vệ sinh là đảm bảo 100%. ( mình thấy ngoài chợ hình như ko có món này, hihi )
    1kg: 260k
    ½ kg: 130k
    250gr: 70k

Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 2

- chẹp....chẹp......thèm quá !! có giao hàng được hem , giao dùm 1kg theo sign nhe ?? chẹp....chẹp.....

10. KelvinSing Thành Viên Cấp 4

order mà hok thấy trả lời gì vậy chủ topic?? thế ko có bán sao Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà

11. mybinh91 Thành Viên Vàng

ok sáng mai giao nhéKhô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà - 4

12. hoi nguyen Thành Viên Kim Cương

- chẹp....chep......khô bò này để sang ngày 30/4 và 1.5 ăn mừng lễ được hem bro ?? chẹp.....chep.........

13. mybinh91 Thành Viên Vàng

khô để được 15 ngày nha bro:sweet_kiss:

14. badb0y Thành Viên Cấp 6

vừa mới Lh chị Hiền! mai e qua lấy nữa Kg khô bò đen đen nghen! up cho chị!

15. Annie_bee Thành Viên Cấp 5

đánh dấu thui, hum nào đặt hàng òi mua đu đủ về làm gỏi. Qua phụ mình nhá.

16. khoa_trang Thành Viên Chưa Kích Hoạt

khô bò này dùng để làm gỏi phải k,nếu phải thì order 1kg nha bạn ơi...khô bò đen,ít cay....093 463 1484-Khoa

17. maxnguyen82 Thành Viên Cấp 3

giao cho minh 1/2kg an thu nha,voi 250g kho bo.neu ngon se mua nhieu
    dc 389/5 tran binh trong f1 q10 dt 38352259

7g toi hom nay

18. khoa_trang Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn này bán hàng còn điều tra độ ghen của tui ữa mà Khô bò đen (khô gan bò), khô bò sợi tẩm mật ong và gừng Hiệu cô 5 Sài Gòn-Làm tại nhà)....kidding !

19. khoa_trang Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn ơi,gọi k dc....cn mình đi vũng tàu...bạn cố gắng tối mai dc k nè

20. barbie_girl Thành Viên Cấp 2

chị ơi em đặt 1/2kg khô bò đen,giao dùm em sáng thứ 5 ở 106 Nguyễn Giản Thanh ,q.10 ( khi nào đến nơi nhá máy dùm em số 0938782789 vì đây là cơ quan )