Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi thay8chaudoc, 4/9/09.

ID Topic : 1187894 - Số lần up bằng SMS: 45
Ngày đăng:
4/9/09 lúc 21:57
  1. MaiKa. Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhìn thấy rắn là em sợ rồi, ko dám ăn lun, nên up dùm thui àh T_T

2. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

Ăn 1 lần là ghiền luôn đó em Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA .Cám ơn em đã Up dùm nhá Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

3. natostr5 Thành Viên Cấp 6

Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA 5s giây đâu có hiếm hạng lạ hàng độc đâu bạn Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

4. natostr5 Thành Viên Cấp 6

:10: ghé phụ cho hàng Campuchia lạ mà độc nè :10:

5. changnep Thành Viên Bạch Kim

ship dùm 1 bịch 250g đến địa chỉ dưới sign vào lúc 5.30 chiều nay nha, trễ hơn mình ko nhận hàng được, thông cảm (về quê), còn sớm hơn thì đi làm chưa về.

6. meohamchoi Thành Viên Cấp 2

250gr = 6 con rắn = 70k, giá rẻ wá lun nà ^^ em hông vám ăn, oánh dấu mốt mua tặng bồ nhậu Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA hehe

7. shopharry_13579 Thành Viên Cấp 1

mà ăn mùi vị nó giống ntn vậy bro? chưa ăn bao giờ nên cũng ko biết lun Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

8. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

Khô này khá dễ ăn,còn vị thì mình cũng không biết tả thế nào nữa Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA . Nói chung ai thích khẩu vị miền Nam sẽ ăn ngon Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

9. natostr5 Thành Viên Cấp 6

Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA ăn thử đi rùi biết bạn àh, heheheKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

10. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

Mấy hôm nay bận chuyện không Up dc,cám ơn anh em đã "chăm" topic dùm mình nha :hell_boy:

11. demon236 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hồi tết về quê chơi. Có đc người bà con cho ăn thử ( khách quí mới đc ăn nha, tại nhà người ta củng có it thôi, mà mình thì ở xa mấy năm mới gặp 1 lần, nên mai mắn đc mời ) NGon hết chổ chê luôn... ăn nhai ky thật là ky để thưởng thức, ăn nhìu sợ hết. Tại vì ít hà... Anh em này chưa ăn qua thì nên mua thử. ( Mình quên hỏi chủ nhà là rắn gì, hok biết cái khô rắn trong topic có đúng cái loại rắn mà hồi trước mình ăn hok ???)

12. cnet Thành Viên Vàng

cái này là rắn nước fải ko bro, bảo quản dc bao lâu vậy?

13. C.T Thành Viên Cấp 4

làm món gì đây bạn, bạn làm thử rồi cho vài tấm hình cho hấp dẫn, để ko chưa làm vậy nhìn hơi sợ Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

14. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

Theo mình thì chắc là cùng loại đó bạn. Vì mình chưa thấy khô rắn loại khác bao giờ cả :hell_boy:

15. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

Đủ cả bạn,dân Cam bắt dc con nào cũng làm khô cảKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA Mong sẽ nhận dc sự ủng hộ của bạn. Thân !!!! Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

16. natostr5 Thành Viên Cấp 6

:adore: Ghé phụ cho khô rắn Nam Vang, món nhậu độc đáo nè Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

17. natostr5 Thành Viên Cấp 6

Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA phụ cho món đặc sản Campuchia nè Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

18. natostr5 Thành Viên Cấp 6

Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA lên cho khô rắn Nam Vang - 1 món nhậu cực độc đáo đây Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

19. vuongluan84 Thành Viên Cấp 4

lên cho khô ngon nà ,ăn ngon ko nhĩ,giống khô cá chỉ vàng ko ta,hjhj

20. chubodoi Thành Viên Bạch Kim Thành viên BQT Moderator

khô rắn thật nhưng là rắn nước, (rắn hổ thì cực mắc)...nướng hoặc làm gỏi...thịt ngọt lắm hehehe nhậu với Johnny walker black label ngon tuyệt, giá cả mắc hơn tại Châu Đốc có 20k nhưng không sao, ngon là được, mê món này cũng lâu rùi bây giờ mới có dịp ăn lại, cách đây 11 năm đi công tác châu đốc mua có 80kg/kg bây giờ vật giá leo thang usd + gold vùn vụt giá như vậy cũng quá được.