Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi thay8chaudoc, 4/9/09.

ID Topic : 1187894 - Số lần up bằng SMS: 45
Ngày đăng:
4/9/09 lúc 21:57
  1. ferrari8899 Thành Viên Cấp 5

-Hôm nay em xin giới thiệu với các anh em món khô ăn rất ngon là KHÔ RẮN . Hàng này được em lấy từ Nam Vang (Phnôm Pênh)-CamPuChia(bên này rắn còn khá nhiều mà dân Cam lại ít ăn nên .. :hell_boyKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA,Việt Nam mình

2. ly_drmartens Thành Viên Cấp 6

Lên top nè,nhìn khô gắng chảy nước miếng,qua phụ mình nha

3. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

Free bạn,trong tp thì free hết Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA Có gì dt cho mìnhKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

4. thong2142 Thành Viên Kim Cương

hàng đảm bảo ăn rồi sẽ mua ăn tiếp Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA Mong sẽ tiếp tục nhận được sự ủng hộ của anh em

5. thong2142 Thành Viên Kim Cương

àng đảm bảo ăn rồi sẽ mua ăn tiếp Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA Mong sẽ tiếp tục nhận được sự ủng hộ của anh em

6. ferrari8899 Thành Viên Cấp 5

Hôm nay em xin giới thiệu với các anh em món khô ăn rất ngon là KHÔ RẮN . Hàng này được em lấy từ Nam Vang (Phnôm Pênh)-CamPuChia(bên này rắn còn khá nhiều mà dân Cam lại ít ăn nên

7. thong2142 Thành Viên Kim Cương

* Được nhiều anh em ủng hộ,nên khi về quê thấy mùa cá này có người bán khô lóc đồng ngon (món này ăn với cơm là NumberOne:hell_boyKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIAem mạo muội lấy lên 1 ít bán thử,hàng đảm bảo ăn rồi sẽ mua ăn tiếp Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

8. tôm hùm Chuyên nhà đất Quận 7

Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIAThis image has been resized. Click this bar to view the full image. The original image is sized 630x418.Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1
    nhìn hấp dẫn quá ah, quá trình làm công phu quá ah, đúng tiền nào của đó Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 2

9. ferrari8899 Thành Viên Cấp 5

Muốn làm 1kg khô Rắn ta phải tốn gần 10kg rắn thịt mà cũng may là bên Cam giá rắn thịt khá là rẽ (nhưng ko dc vận rắn sống về VN-biên phòng bắt ghê lắm)

10. Smile_Out_Tear Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA( nhà ko có bếp than hay bếp gas,chỉ có bếp điện,haiz.............

11. njcky9x Thành Viên Cấp 5

Nhìn thèm quá hiihi..nhớ ũng hộ đồ gỗ tớ nhé bạn hiền

12. beden164 Thành Viên Mới

thế nếu mà hok fai hàng thì k có wăng vào mặt cũng k có mắng mà vẫn cầm cái hộp đó mà hok trả tiền có đc hokKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

13. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

hào buổi tối cả nhà Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA
    Anh em tiếp tục ủng hộ mình nhá Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1

14. ABatDongSan-Com Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tui đặt 1/2 ký cách đây 10 ngày rồi mà ko thấy giao hàng hay alo lại.
    alo 5-7 lần ko nghe máy
    bà con cảnh giác thành phần làm ăn kiểu này nhé
    mất hết cả uy tín

15. HuyKTC Thành Viên Cấp 6

Vầy là sao hỉ Thầy Tám??!!

16. jess_c Thành Viên Cấp 4

Mấy bạn này buôn bán mắc cười, gọi hỏi địa chỉ 3 làn 4 lượt mà cứ né. Trong khi địa chỉ trên topic k fai địa chỉ thật. Mua nữa kí mấy bạn k muốn bán thì nói thẳng đi

17. thay8chaudoc Thành Viên Cấp 5

Do dao này cuối năm công việc mình làm bận quá,mính có nhờ người bạn bán dùm. Gần Tết khô ít,hàng lên trễ mà bạn mình lại không thông báo nên không nắm thông tin kip. Thành thật xin lỗi các bạn nhaKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA

Địa chỉ 233 Phan Văn Trị là thật,đó là số dùng chung bạn ơi. Mình ở khu đó mấy năm nay rồi:hell_boy:. Giờ việc ổn rồi,các bạn cứ alo mình thu xếp giao (mình là dân XD,bán khô này cho vui và cũng kiếm thêm ít tiền mua sữa cho con..trong tương lai thôi,nên mình chỉ có thể giao ngoài giờ làm việc thôi. Các bạn thông cảm dùm nhaKhô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA - 1
    )

18. kiettuongtuu Thành Viên Cấp 3

Có ship hàng nhà xe đi tỉnh không mình mua 1kg về nhậu tết.

19. BUÔNBÁNUYTÍN Thành Viên Cấp 5

Muốn làm 1kg khô Rắn ta phải tốn gần 10kg rắn thịt mà cũng may là bên Cam giá rắn thịt khá là rẽ (nhưng ko dc vận rắn sống về VN-biên

20. duc2010 Thành Viên Cấp 6

Xin chào các anh em 5giây.vn. Do tình hình công việc nên gần 1 năm rồi mình không phục vụ a e được,giờ công việc tạm ổn nên mình mở lại gian hàng khô Rắn nhé Khô Rắn Nam Vang-CAMPUCHIA