Tìm kiếm bài viết theo id

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi lan1105, 24/4/17.

ID Topic : 8821060
  1. lan1105 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    11
    Mình bán các khóa kỹ năng của https://edumall.vn/ giá chỉ 30k/khóa

Các bạn vào Edumall.vn tìm khóa học nào thích rồi inbox cho mình đường link
    Nếu khóa học đó nằm trong chương trình giảm giá 10k thì mình sẽ thông báo lại và giao dịch trong forum.
    Nếu cần thêm thông tin, các bạn cứ inbox thoải mái nha
    hoặc gọi 0922384261

Quảng cáo về edumall

Sứ mệnh - Triệu người dùng nâng trí tuệ

Edumall tự hào là "siêu thị" các khóa học trực tuyến ngắn hạn lớn nhất Đông Nam Á với hàng nghìn khóa học thuộc mọi lĩnh vực, đội ngũ giảng viên chuyên nghiệp, giàu kinh nghiệm và mạng lưới học viên rộng khắp cả nước. Edumall - nơi bạn học mọi kĩ năng làm chủ tương lai.

Edumall - Sự lựa chọn cho mọi lứa tuổi, kỹ năng và trình độ
    Khóa học Edumall.vn chỉ 30k
    Phương pháp sư phạm LIPE
    Đã áp dụng thành công tại Đại học Harvard và Stanford

Xem bài giảng video(Lecture) - Hỏi-đáp với thầy và bạn học (Interaction) - Thực hành (Practice) - Đánh giá kết quả (Evaluation)

Trải nghiệm học tập không giới hạn
    Bạn có thể học tại nhà, tại văn phòng, quán cà phê hoặc bất cứ nơi đâu, bất cứ khi nào miễn là thiết bị của bạn ( máy tính bàn, laptop, smartphone,...) có kết nối internet

Mua một lần học trọn đời
    Mua một lần học trọn đời

Chỉ mất chi phí một lần để mua khoá học là bạn có thể sở hữu khoá học mãi mãi ngay cả khi khoá học được cập nhật nội dung mới. Khoá học không giới hạn thời gian học tập.

Dễ học, dễ ứng dụng
    Các khoá học được biểu diễn dưới dạng video, do giảng viên biên soạn từ trước và đưa lên hệ thống website edumall.vn.

Tổng thời gian trung bình mỗi khoá học kéo dài 3-4 tiếng, được chia thành nhiều bài giảng nhỏ có thời lượng từ 3-5 phút để học viên dễ tiếp nhận và vận dụng thực tiễn

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 1
    Khoá học phong phú:
    Thời gian bài giảng ngắn
    dễ tiếp nhận với
    12 chủ đề khác nhau

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 2
    Tiết kiệm thời gian:
    Chỉ với 30 phút mỗi ngày

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 3
    Hiệu quả:
    Học 3 trung tâm khác nhau trong 1 năm

Hãy nâng cao giá trị cuộc sống của bạn với một giờ học Edumall mỗi ngày!
    Khám Phá Ngay
    Học viên nói gì về Edumall
    Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 4
    Vũ Dương
    Mình vô tình biết đến Edumall và chọn mua khóa học "Thành thạo Photoshop trong 7 ngày". Mới đầu mình cũng chỉ nghĩ khóa học đang giảm giá nên mua luôn chứ không mong chờ chất lượng quá tốt. Nhưng dịch vụ và chất lượng của khóa học tại Edumall... Mở rộng

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 5
    Nguyễn Nhung
    Mình có tham gia khóa học "Làm chủ giọng nói để thành công vượt trội" của thầy Phan Phúc Thắng. Sau khi học xong, mình muốn gửi lời cảm ơn chân thành đến Edumall và thầy vì đã có một khóa học bổ ích và thiết thực đến vậy. Giờ... Mở rộng

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 6
    Nguyễn Huyền Anh
    Từ ngày đi làm, mình phát hiện ra nhiều thứ cần hoàn thiện và muốn học hỏi thêm nhưng không có thời gian để đến lớp học. Tình cờ biết đến Edumall qua đồng nghiệp giới thiệu, mình rất ấn tượng với kho siêu thị các khóa học của Edumall.... Mở rộng

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 7
    Trịnh Duy Thành
    Mình đã từng đăng ký một khóa học dạy đàn Ukulele của Edumall. Dịch vụ của Eumall khiến mình thực sự rất hài lòng, mình đăng ký khóa học và không lâu sau đó được gọi điện lại để được tư vấn, cảm thấy ưng ý nên mình đã mua... Mở rộng

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 8
    Vũ Dương
    Mình vô tình biết đến Edumall và chọn mua khóa học "Thành thạo Photoshop trong 7 ngày". Mới đầu mình cũng chỉ nghĩ khóa học đang giảm giá nên mua luôn chứ không mong chờ chất lượng quá tốt. Nhưng dịch vụ và chất lượng của khóa học tại Edumall... Mở rộng

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 9
    Nguyễn Nhung
    Mình có tham gia khóa học "Làm chủ giọng nói để thành công vượt trội" của thầy Phan Phúc Thắng. Sau khi học xong, mình muốn gửi lời cảm ơn chân thành đến Edumall và thầy vì đã có một khóa học bổ ích và thiết thực đến vậy. Giờ... Mở rộng

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 10
    Nguyễn Huyền Anh
    Từ ngày đi làm, mình phát hiện ra nhiều thứ cần hoàn thiện và muốn học hỏi thêm nhưng không có thời gian để đến lớp học. Tình cờ biết đến Edumall qua đồng nghiệp giới thiệu, mình rất ấn tượng với kho siêu thị các khóa học của Edumall.... Mở rộng

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 11
    Trịnh Duy Thành
    Mình đã từng đăng ký một khóa học dạy đàn Ukulele của Edumall. Dịch vụ của Eumall khiến mình thực sự rất hài lòng, mình đăng ký khóa học và không lâu sau đó được gọi điện lại để được tư vấn, cảm thấy ưng ý nên mình đã mua... Mở rộng

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 12
    Vũ Dương

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 13
    Nguyễn Nhung

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 14
    Nguyễn Huyền Anh

Khóa học Edumall.vn chỉ 30k - 15
    Trịnh Duy Thành

KHÁM PHÁ NGAY
    Hướng dẫn sử dụng Edumall