Tìm kiếm bài viết theo id

Khoa Leather minh chứng sản phẩm của mình là da thật .

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi diamondcrocodile, 19/1/15.

ID Topic : 7772187
Ngày đăng:
19/1/15 lúc 15:36
  1. engineerit Thành Viên Cấp 4

hôm qua thì chục toppic. hôm nay lại chả lên cái nào. haizzzzz

2. tigerboss Thành Viên Cấp 4

thích KL từ lâu rồi mà chưa có dịp ủng hộ, hôm qua tính bid cái ví da trăn cho vợ mà kết thúc sớm quá k để ý hôm nay ngồi chờ hoài k thấy lên sàn Khoa Leather minh chứng sản phẩm của mình là da thật .

3. nguyentc Thành Viên Kim Cương

Năm nay sẽ rất hot đây ....đủ thứ chuyện Khoa Leather minh chứng sản phẩm của mình là da thật .

Đi Nguyễn kiệm hoải sao ko thấy showrom Khoaleather ta........mắt kém mắt kémKhoa Leather minh chứng sản phẩm của mình là da thật . - 1

4. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

quá 48h rồi mod vào xử cho nhanh chứ bạn HCV không dám vào đối chất đâu

5. Đức Thành Viên Bạch Kim

chưa thấy mod có động thái gì,mọi việc đã rõ ràng

6. TOÀN DCOM3G Thành Viên Cấp 5

ngay big c gò vấp - rẽ nguyễn kiệm 1 chiều . chạy 1 đoạn50m dò thấy số 914 ngay quán phở - ko thấy tiệm. mở dt gọi thử thì ko có sóng.( chắc chỗ đó có máy phá sóng) , chạy thêm 1 đoạn 30 m thấy bảng khoa leather to tổ chảng luôn...

7. SIPer Thành Viên Cấp 2

Em cũng đang xài cái bóp của bác mua lâu rồi, da hơi sờn nhưng e ko quan tâm lắm mà chỉ kết cái kiểu may cái bóp mỏng thoai.
    Mà giờ căng rồi, thế này nhìu người vào bid sp của bác, thế sao e thắng đc Khoa Leather minh chứng sản phẩm của mình là da thật .

8. buonban4u Thành Viên Bạch Kim

phong do la nhat thoi, dang cap la mai mai, hang tot

9. hoangthao81 Thành Viên Kim Cương

Thôi dĩ hòa di quý đi các bác! Chủ yếu anh em vui vẻ là chính chứ đem lên đấu giá vui chơi thì chấp nhận lỗ là cái chắc. Còn đem lên mà có lời thì chỉ là chân gỗ mà thoai!!!!!!!!!

10. nguoithichdua123 Thành Viên Cấp 2

.

Sản phẩm có tiếng tăm ko ai dại gì sữ dụng chân gỗ hay( chân giữa) đâu Bạn!
    Cuối năm rồi cho qua đi Bạn,mà nếu có xử ban nick thì chỉ có một tháng thôi.
    Đang canh mấy cái bóp,vì thấy sản phẩm đẹp

11. quanhuy_30 Thành Viên Cấp 6

Từ ngày diamondcrocodile lên sàn mình tốn tiền quá cái nào cũng bid và cái nào cũng muốn cả. Bửa win 1 món mà chưa nhận hàng có gọi điện gặp cô nhân viên nghe giọng dễ thương ghê...chờ ngày mai nếu win thì tới lấy 1 lần (phải ra mắt cô nhân viên dễ thương.....).

12. ngomobile Thành Viên Cấp 5

Bác KL chứng minh dzậy là đã quá đủ rồi,việc còn lại là cùa bác Mod vậy.AE sau vụ này sẽ suy nghĩ như nào về 2 phía cũng đã rõ rồi.

13. pthienhieu112 Thành Viên Cấp 5

bác win mới 1 món em win 8 món rầu nè, tặng lung tung hết, món nào cũng thích

14. GVR_mobile Thành Viên Cấp 3

hàng bác Khoa le thờ đắc quá,me qua trời toàn hụt...bác có cái event nào để gia ưu đãi cho các mem 5s ùng hộ bác hơm dạ.

15. Happy_Happy_88 Thành Viên Cấp 4

Nay mình me 2 món, đc 1 hụt 1 ^^.
    Mà sao chưa thấy Mod ra quyết định vụ này ta.

16. Amulet Thành Viên Cấp 4

thấy HCViet lúc nói bóp là simili hùng hùng hổ hổ lắm mà giờ sau khi Khoa Leather chứng minh được thì thấy mất dạng luôn. Mình nghĩ Mod nên xử lý nặng tay, mình chú ý thấy HCV rất hay vô topic nhiều anh em đấu giá để nói mà ko có bằng chứng cụ thể lắm.
    Hàng Khoa Leather mình có ủng hộ, dây nịt đến giờ vẫn xài tốt, up giúp để Mod xử lý sớm trả lại công bằng, chứ nếu nói lên xin lỗi là xong trong khi ban đầu nói rất hùng hổ đe dọa đem người này nọ qua công ty người ta nữa mà giờ im lìm xin lỗi thì qua mình thấy ko thỏa đáng lắm

17. 7800II Thành Viên Kim Cương

nhờ topic này mà sản phẩm của bác coi như đc quảng cáo miễn phí rồi đấy
    để cảm tạ anh em 5s thì mình nghĩ bác nên tạo 1 topic khuyến mãi cho anh em 5s mua sản phẩm với giá rẻ đi, cứ anh em nào đăng ký rồi tới nói tên nick và nhá số đt mà nick đó đăng ký qua máy bác thì bác cho mua 1 sp với giá ưu đãi, càng nhiều người dùng sp của bác thì lại có cơ hội quảng bá sp

18. Johnny Depp Enthusiastic Support

Hồn Chữ Việt: Hoạt động cuối 24-01-2015 09:26 PM

Comment linh tinh không dẫn chứng, chứng minh,... ảnh hưởng đến topic đấu giá/bán hàng của thành viên khác !

Xử lý cảnh cáo nick Hồn Chữ Việt !

Close topic nha !