Tìm kiếm bài viết theo id

Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi filmsoft, 6/7/11.

ID Topic : 3491404
Ngày đăng:
6/7/11 lúc 17:56
  1. manhtuan0510 Thành Viên Cấp 1

Muốn làm đệ tử quá đi. Gài mấy miếng tôn vào túi đi đâu khỏi sợ thằng nào Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

2. coffeenosugar Thành Viên Vàng

cái này tập lâu sẽ được thôi,mà mỏi tay bỏ mẹ bác nhỉ?

3. AQ - 45GIAIPHONG Thành Viên Cấp 4

độc quá ta ơi, cái món này ăn tiền nè nha Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

4. khoinguyen2607 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

em phi wài chẳng được gì cả ? toàn bay méo xẹo xong rớt xuống đất. Up clip hướng dẫn kĩ thuật luôn đi sư phụ :smile:

5. srr1314 Thành Viên Cấp 5

xin sư phụ nhận của đệ tử 1 lạy.....xin cho đệ tử njck yh của sư phụ để đàm đạo......minhtan_1312

6. Andrio Zone Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mua thêm quả lựu đạn đã tháo thuốc của em không ?

ra đường nhỡ có đánh nhau phi thằng kia không chết thì móc trong túi ra quả lựu đạn rút chốt .

7. Mojito Thành Viên Cấp 5

thủ mấy miếng tôn koi bộ đc Khoe clip phi bài mới quay hôm qua Gặp thằng nào cướp ngoài đường phi thẳng vào đầu nó liền Khoe clip phi bài mới quay hôm qua - 1 Gud job ^^

8. Maybach62S... Thành Viên Kim Cương

để 10 miếng tôn trong túi thì chấp 10 thằng cầm hàng như chơi nhỉ...cũng ngang ngang Lý Tầm Hoan rùi.

9. ++Jin++ Thành Viên Bạch Kim

10. filmsoft Thành Viên Cấp 5

thằng này phi bài từ năm 6 tuổi, đến giờ nó đã phi trên 20.000 bộ bài Khoe clip phi bài mới quay hôm qua - 1. Em mới chơi tầm 3 tháng tuổi gì so với nó :|:sad:

11. si2801 Thành Viên Cấp 3

bác có bí quyết gì để tự tập chỉ giáo anh em với ..

12. THUAN_NGUYEN Thành Viên Cấp 4

bạn có ở tp hcm ko.cafe giao lưu nhé ^^.ném cái yahoo vào inbox tớ nhé^^

13. filmsoft Thành Viên Cấp 5

anh em ai có hứng thú học thì liên lạc chữ kí nhé :">

14. Louis Fong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

15. filmsoft Thành Viên Cấp 5

mình coi qua clip đó rồi, phi theo cách đó cũng được nhưng sure là ko có lực :sweet_kiss:. Hồi mới tập mình cũng dùng cách đó Khoe clip phi bài mới quay hôm qua - 1

16. filmsoft Thành Viên Cấp 5

Em định chủ nhật tuần sau offline có vài bác cũng hứng chơi, em sẽ chỉ tận tình ạ. Yêu cầu mỗi bác khi đi mang theo 2 bộ bài :">

17. hanhchi Thành Viên Cấp 2

Lâu rồi mới vô 5s. Mem 5s vui tính quớ.

18. filmsoft Thành Viên Cấp 5

biết bí quyết thì cũng ko lâu lắm đâu, tay mỏi đã có dầu gió, dần dần sẽ quen thôi Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

19. locmai1410 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hê hê . sao em ném lá bài nó bay hình loắn ốc nhể Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

20. NickyNam 5Giây EnglishSpeakingClub

Up cho hội phi bài 5giay chủ nhật tuần sau giao lưu Khoe clip phi bài mới quay hôm qua