Tìm kiếm bài viết theo id

Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi filmsoft, 6/7/11.

ID Topic : 3491404
Ngày đăng:
6/7/11 lúc 17:56
  1. filmsoft Thành Viên Cấp 5

mất thời gian với cả để thể cho chân thực Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

2. locmai1410 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

phi dc rồi mà nó bay tùm lum , k trúng đích , mà cảm thấy lực cũng íu íu nữa Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

3. filmsoft Thành Viên Cấp 5

off với tụi mình đi bạn Khoe clip phi bài mới quay hôm qua - 1 có nhiều thứ hay ho ngoài phi bài để học lắm Khoe clip phi bài mới quay hôm qua - 2

4. 0nline741 Thành Viên Vàng

Mình cũng mún hỏi cái vụ này, sao nó dình lên trần luôn vậy bạn:adore::adore:

5. cucaito Thành Viên Cấp 4

mình đang kí 1 vé off nhé bác ! đã add yahoo đồng chí !

6. thieubong1nguoi Thành Viên Kim Cương

Cho mình xin 1 suất off nha bạn chủ topic .Rảnh rảnh mình cũng hay phóng chơi ,thấy cũng có lực nhưng mà ko đc chính xác như bạn .Mong nay mai off bạn share cho mình và các bạn khác chút kinh nghiệm ,hihihi .

7. filmsoft Thành Viên Cấp 5

oke luôn Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

8. filmsoft Thành Viên Cấp 5

vừa off về :"> ^^!!!!

9. ballrush Thành Viên Cấp 6

tại hạ bái phục bái phục

10. thieubong1nguoi Thành Viên Kim Cương

Buổi off đầu tiên cũng khá good ,hihihi ,tuy chỉ có 4 mem nhưng học cũng đc khá nhiều từ chủ topic .Tuần sau theo chủ topic sẽ hứa hẹn nhiều cái mới lạ hơn nữa ,hihi .Từ đây đến tuần sau phải luyện cho xong cái phóng bài mới đc ,đang đau tay quá ,đánh răng ko đc luôn làm nhớ lại cảm giác giống như mới lần đầu tập tạ

11. học cái này ra ngoài thằng nào lén phén phóng cho nó 1 wả :X

12. samuel2008 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

miếng tôn mà phóng thì chắc chết Khoe clip phi bài mới quay hôm qua

13. darklong19 Thành Viên Vàng

Còn off nữa ko bạn,hix giờ mới thấy cái topic này nên mất hết bữa đầu huhu,còn 2 tháng nữa đi nghĩa vụ rồi,bạn dạy mình với,học đc cái này vô đó mình phóng cho đỡ chán T_T,sao kiếm ko ra cái nick bạn,bạn inbox mình nha T_T

14. filmsoft Thành Viên Cấp 5

Hứng đi bất tử mà, 4 mem là nhiều rồi Khoe clip phi bài mới quay hôm qua. Tuần sau dự định sẽ có buổi nói về bài bịp và những bước căn bản về bài bịp Khoe clip phi bài mới quay hôm qua - 1...

dạ còn, yahoo ngay chữ kí của em á

15. nhaibau Thành Viên Cấp 1

thằng này được , để nuôi đừng làm thịt

16. filmsoft Thành Viên Cấp 5

thứ 6 tuần này off tiếp các bác ạ

17. Shuchi Thành Viên Cấp 3

Phi bài này xong nhức tay thấy pà nội lun ! bác này chơi phi bài 3k à ^^

18. filmsoft Thành Viên Cấp 5

bài giờ bộ bèo nhất cũng 6k rồi, ai bán 3k nữa bác :nosebleed_002:

19. thieubong1nguoi Thành Viên Kim Cương

3k chắc ông kia nói giá gốc mua ngoài chợ Kim Biên đó chú Tú .Mình thì mua có 4k2/bộ ah

20. Shuchi Thành Viên Cấp 3

Ngày xưa đứa em chơi Flo nó nói bài đó 3k không à,nghe riết quen,mặc dù biết nó giá 5k ^^