Tìm kiếm bài viết theo id

Không chỉ ở Thái mà Việt Nam cũng xuất hiện những mẫu MSX độ chất!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi dongdua, 26/5/17.

ID Topic : 8851870
Ngày đăng:
26/5/17 lúc 14:08
  1. haiphongno1 Thành Viên Mới

Vâng, từ xưa đến nay Honda luôn đi đầu về độ bền rồi nhưng Honda cũng không phải chuyên dòng xe côn nay nên chưa bít thế nào bác ah.

2. socoladenxi Thành Viên Mới

Dạ, em thấy trên diễn đàn nào đó rồi, đi đường, gặp gái nào cưỡi trên em nó là bám đuôi luôn đấy ah Không chỉ ở Thái mà Việt Nam cũng xuất hiện những mẫu MSX độ chất! - 2))

3. longtutu Thành Viên Mới

hahha, nếu xe này mà ở VN chắc cũng vô đối luôn. klq nhưng mà đẹp và cá tính đó

4. tisohot Thành Viên Mới

Giả sử mà có gặp thì em đảm bảo xe này lên trang nhất luôn không bàn cãi Không chỉ ở Thái mà Việt Nam cũng xuất hiện những mẫu MSX độ chất! - 1)

5. socoladenxi Thành Viên Mới

Em cũng đang tính một em như này, theo bác thì hiện giờ nên mua MSX không ah?

6. socoladenxi Thành Viên Mới

=)))))) chuẩn chuẩn bác ạ, nổi tiếng luôn Không chỉ ở Thái mà Việt Nam cũng xuất hiện những mẫu MSX độ chất! - 1))

7. dongdua Thành Viên Mới

Nếu bạn thích thì nên mua nha vì giá khá là ok rồi, cả giấy 55tr, mà bản 2017 lại đẹp nữa Không chỉ ở Thái mà Việt Nam cũng xuất hiện những mẫu MSX độ chất!

8. haiphongno1 Thành Viên Mới

Cũng tùy bác, nếu bác thích. Nghe đâu thì giá cũng chưa đến 50tr đâu

9. socoladenxi Thành Viên Mới

Thanks bác, Em đã thấy phiên bản màu vàng 2017 :* :* :*
    Không chỉ ở Thái mà Việt Nam cũng xuất hiện những mẫu MSX độ chất! - 1

10. socoladenxi Thành Viên Mới

Thanks bac, Nếu muốn độ thêm vài chi tiết nữa (nhẹ nhàng thôi), theo các bác có nên mua bản mới ko? hay mua 2015 cho đỡ phí ah? Không chỉ ở Thái mà Việt Nam cũng xuất hiện những mẫu MSX độ chất!))

11. haiphongno1 Thành Viên Mới

Dùng bản mới này độ hay chứ ạ, chẳng cần độ gì nhiều chỉ cần thêm vài chi tiết nữa là đẹp rồi.

12. em là giang hồ Thành Viên Cấp 3

Xe nhìn chất và đẹp quá!