Tìm kiếm bài viết theo id

Chim - không có thời gian chăm sóc cần ban 1 em chào mào 3 mùa và 1 em chích choè đất mùa đâ

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi quangduy2608, 24/9/14.

ID Topic : 7525671
Ngày đăng:
24/9/14 lúc 12:30
  1. quangduy2608 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    13
    Chào các anh em 5giây:
    Mình có 2 con chim cần bán:
    Em1: Chich chèo đất mùa đầu nuôi từ chim con lên đã trổ hết, chim tướng to con, đã hót sổng vào buổi sáng, chim ko tật lỗi, móng mỏ đầy đủ, chim ko lộn, giá chọn bộ cả lồng vuông hình mái nhà, cầu cóng sứ và chim là 600k: giá này minh bán là lỗ rồi nhé vì riêng lồng và bộ cầu cóng cũng mất 300k rồi chưa nói chim nữa, mong các bạn đừng trả giá.
    Em2: Chào mào nuôi từ bổi lên cũng đuoc hơn 3 năm rồi, chim rất siêng hót, chim tuơng đối dạn móc lên đứng gần ko nhẩy, chim chưa đi cội bao giờ vì mình ko có thời gian, chim toàn ăn cám lâu lâu mới được trái cam hoặc chuối, giá của em nó kèm theo lồng cùi bắp là 450k.
    Gio mình ko có thời gian chăm nên bán sáng thì 6h đã đi làm tối 8h mới về nhiều hôm cho mấy em nó ăn chay nguyên tuần nên cũng thấy tội. Bác nào có thời gian mua 2 em này về chăm là rất nhanh lên.
    Ai có nhu cầu xin gọi số điện thoại: 0909.071.315 minh tên duy nhà ở 145/5 đường TL15, p.thạnh lộc, q12.

2. bonbonbon Thành Viên Vàng

than đất có đá tay và qua lồng tắm ko bro

3. Quang_Au Thành Viên Cấp 6

Cũng quan tâm 2 vấn đề này không có thời gian chăm sóc cần ban 1 em chào mào 3 mùa và 1 em chích choè đất mùa đâ