Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Khu ăn uống sầm uất ở các quận Gò Vấp, Tân Bình, Tân Phú. Ai biết xin chỉ giúp em, em cảm ơn nhiều ạ

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Gấu Trần II, 24/5/17.

ID Topic : 8849481
Ngày đăng:
24/5/17 lúc 10:47
  1. Gấu Trần II Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    11
    Tình hình là em tính mở xe bán há cảo ở 3 quận trên nên up bài này kính nhờ mọi người cho e xin chút ý kiến ạh. Một trong những yếu tố sau ạh:
    . khu tẬp trung nhiều quán ăn
    . Khu có dân cư hiện hữu đông, xe cộ đi lại nhiều
    . Tập trung nhiều trường học hay công ty
    Hoặc anh chị nào thấy khu vực nào ở các quận khác có tiềm nămg thì cho e xin ý kiến ạh
    Em Rất mong nhận được sự giúp đỡ từ mọi người, e trân trọng từng ý kiến và cảm ơn mn rất nhiều ạh

Khu ăn uống sầm uất ở các quận Gò Vấp, Tân Bình, Tân Phú. Ai biết xin chỉ giúp em, em cảm ơn nhiều ạKhu ăn uống sầm uất ở các quận Gò Vấp, Tân Bình, Tân Phú. Ai biết xin chỉ giúp em, em cảm ơn nhiều ạ - 1Khu ăn uống sầm uất ở các quận Gò Vấp, Tân Bình, Tân Phú. Ai biết xin chỉ giúp em, em cảm ơn nhiều ạ - 2Khu ăn uống sầm uất ở các quận Gò Vấp, Tân Bình, Tân Phú. Ai biết xin chỉ giúp em, em cảm ơn nhiều ạ - 3

2. Dj_Sonic _Trance4ever_

Aeon ở Tân Phú và Tên Lửa !

3. tudiep_27 Thành Viên Cấp 5

Gò vấp có đường phạm văn đồng, tân phú có khi tên lửa tân bình giáp quận 10 có thành thái

4. Gấu Trần II Thành Viên Cấp 4

Dạ e cũng có nghĩ đến aeon, chiều tối thấy ngta đi siêu thị đông lám, cảm ơn a ạh
    Dạ phạm vĂn đồng sau này e thấy quán nhậu nhiều quá các quán cf sto trà sữa ít lại ko biết có ai ăn vặt ko nữa, với đường 1 chiều nên e còn hơi ngại. Để e nghiên cứu thử, cảm ơn a ạh

5. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

chịu khó qua Phan Xích Long cũng được...còn không thì đầu đường Lê Trọng Tấn đoạn KCN Tân Bình

6. Gấu Trần II Thành Viên Cấp 4

Dạ e cảm ơn a. bên khu LTT e thấY cũng đông đúc, đầu bên TKTQ còn có trường đại học gì nữa, mà chỉ ngại mức sống khu vực đó thấp ạh, hiện tại e đang bán 1 hộp nhỏ 20k/6 viên to như trên hình, 7-8 loại tuỳ chọn ạh.
    *** Đường "Tân Sơn Nhì" thì sao bà con ơiii hiii

7. Gấu Trần II Thành Viên Cấp 4

Ai giúp e với ạh hiiii, e cảm ơn nhiều nè !!!!!!

8. Gấu Trần II Thành Viên Cấp 4

Ai giúp e với ạh hiiii, e cảm ơn nhiều nè !!!!!!