Tìm kiếm bài viết theo id

Làm phúc đôi khi thành họa

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi hoangphuongmd, 29/10/14.

ID Topic : 7573717
Ngày đăng:
29/10/14 lúc 22:35
  1. minhhuu86 Thành Viên Cấp 4

đọc comment của bác mà đầu óc em cứ suy nghĩ miên mang..chia sẽ với chủ thớt 1 điều là nếu đã không hợp tính với nhau thì 1 là đuổi cổ cả 2 chị em kia đi còn 2 là tự mình ra đi tìm chổ ở mới. có như vậy đầu óc mới thanh thản mà còn nghĩ tới việc kiếm tiền chứ có đâu mà cả ngày đã làm mệt muốn đứt hơi mong về nhà nghĩ ngơi thư thả lại gặp âm binh ám khí....

2. pro_nhe85 Banned

Coi các bạn bình luận vui quá Làm phúc đôi khi thành họa, toàn xúi dại không Làm phúc đôi khi thành họa - 1

3. titach Thành Viên Cấp 2

đuổi 2 đứa e đi cho ta ở ghép Làm phúc đôi khi thành họa

4. badua2892 Thành Viên Cấp 3

Ko ở được thì dọn chỗ khác Làm phúc đôi khi thành họa ko thì kêu 2 con đó xéo Làm phúc đôi khi thành họa - 1

5. béo phệ Thành Viên Cấp 5

bởi vậy mình rất ghét ở chung chạm
    thôi kiếm phòng khác ở đi thớt Làm phúc đôi khi thành họa

6. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

chính xacvs rồi đó, chung làm gì cho khổ

7. uytinmangtienve Thành Viên Cấp 3

giờ 3 ng ngồi lại nc xem giải quyết được những vấn đề từ khi con bé đó đến . nếu như con bé đó nói đúng thì bạn nên thay đổi và tiền bạc fải sòng phẳng 1k hay 100k cũng v . Về phía con bé đó nếu như nó chấp nhận những việc nhỏ nhặt thì cho ở chung còn không thì bạn dọn đi hoặc nó dọn đi .

8. Mïp.Xi Thành Viên Bạch Kim

Thích thì ở mà không thích thì ra chỗ khác mà ở, đừng im lặng và bắt bẻ nhau những thứ nhỏ nhặt như vậy.

Chia tay họ đi bạn.

9. nicknaydeup Thành Viên Cấp 4

Cái này bạn phải đặt máy quay 2 đứa nó hú hí rồi post lên đây mọi ngươi tham Khảo nó mới sợ

10. hoangphuongmd Thành Viên Cấp 1

Cảm ơn bạn hiền

11. longvip21 Thành Viên Cấp 5

cho VIP SIM ở cùng đi . nghe nói vợ đuổi ra đường tuần nay rồi . hiện tại đang ở gầm cầy Bình Phước đó . ra đó kêu ảnh về nha thớt .

12. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Tài nào đt dungcj ai đó cứ nhắn vào gạ mua số gần trùng 500k

13. hoangphuongmd Thành Viên Cấp 1

Các bác thật khéo đùa ạ

14. zerolz Thành Viên Bạch Kim

tiễn vong nó đi bạn, đuổi ra hết, nhà mình thuê đầu tiên mà

15. 7800II Thành Viên Kim Cương

cứ canh mấy cái lúc tụi nó đóng phòng hú hí thì bạn cứ đập cửa ầm ầm, làm tụi nó mất hứng vài lần phải ra KS nhảy nhót cho tốn tiền chơi, ko ở đc thì biến