Tìm kiếm bài viết theo id

làm sao chạy hiren boot trên laptop HP xài SATA (_._)"

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi N6120, 24/4/09.

ID Topic : 877492
Ngày đăng:
24/4/09 lúc 07:51
  1. N6120 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    15
    HÍC mình mua con HP G40-317 xài HDD & CD chuẫn SATA hết :beat_brick:
    ko cách nào ghost = hiren boot dược làm sao chạy hiren boot trên laptop HP xài SATA (_._)
    đem ra Bảo hành hoài mất mặt wa ,ra đó thấy họ chép file ghost vào ,rồi cắm USB rồi ghost fa` fa` làm sao chạy hiren boot trên laptop HP xài SATA (_._) - 1

ACE nào biết ghót sao chĩ mình với làm sao chạy hiren boot trên laptop HP xài SATA (_._) - 2

2. Pinko Thành Viên Kim Cương

Dùng boot hiren usb, trên google có hướng dẫn đầy, ko đc nữa thì mang qua mình làm cho, hì hì!!!

3. N6120 Thành Viên Vàng

ai chà chu này chuyen phần nềm nà ,dễ thữ như chú chĩ cái coi :byebye:

4. deathvn Thành Viên Bạch Kim

dùng Hiren mới nhất thì Sata hay ATA gì cũng chơi tuốt làm sao chạy hiren boot trên laptop HP xài SATA (_._)

5. shinichi05 Thành Viên Cấp 5

cái này bạn có thử chưa vậy ???làm sao chạy hiren boot trên laptop HP xài SATA (_._) - 1

6. tuyenit Thành Viên Cấp 5

bạn ra bảo cửa hàng bán cho bạn đĩa ghost SP3 loại 1 CD nhé > nó tự nhận hầu hết 90% các loại driverlun làm sao chạy hiren boot trên laptop HP xài SATA (_._)

7. Xem thêm bình luận
  8. shinichi05 Thành Viên Cấp 5

tự làm mới thú ,,, chứ mua đĩa về cài nói làm gì bạn ơi!!!làm sao chạy hiren boot trên laptop HP xài SATA (_._) - 1:spiderman:

9. shinichi05 Thành Viên Cấp 5

tự làm mới thú ,,, chứ mua đĩa về cài nói làm gì bạn ơi!!!làm sao chạy hiren boot trên laptop HP xài SATA (_._) - 1:spiderman: